Wednesday, September 27, 2023 9:46 am

KING OF KOTHA REVIEW :துல்கர் சல்மான் நடித்த “கிங் ஆஃப் கோதா” படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்று கடைசி ஒருநாள் போட்டி : ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான இந்திய அணி இந்த தொடரை ஒயிட்வாஷ் செய்யுமா ?

இந்தியா - ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையே நடக்கும் ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி...

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...

‘சந்திரமுகி 3’ படத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கிறாரா? லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான நகைச்சுவை மற்றும் திகில் நாடகத்தின் இரண்டாம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

KING OF KOTHA REVIEW :துல்கர் சல்மானின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படம் “கிங் ஆஃப் கோதா” (KoK) ஆகஸ்ட் 24 அன்று மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி மற்றும் கன்னடம் உள்ளிட்ட பல மொழிகளில் உலகம் முழுவதும் அறிமுகமானது.கிங் ஆஃப் கோதா ஏற்கனவே மலையாளத் திரையுலகில் சாதனை படைத்த ஒரு சாதனையாகப் பாராட்டப்பட்டு, இந்த ஆண்டின் மிகவும் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட மலையாளப் படங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும். படைப்பாளிகள் தங்கள் ஊக்குவிப்பு மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் முயற்சிகள் ஒரு புதிய தரநிலையை நிறுவுவதற்கு உத்திரவாதம் அளிக்க அதிக முயற்சி எடுத்துள்ளனர்.

கிங் ஆஃப் கோதா உலகம் முழுவதும் 2,500 திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. சுவாரஸ்யமாக, இந்தத் திரைப்படம் ஏற்கனவே முன்கூட்டிய டிக்கெட் விற்பனையில் குறிப்பிடத்தக்க வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது என்று தொழில்துறை நிபுணர்கள் தெரிவிக்கின்றனர். இந்த வருடம் மலையாள திரையுலகில் அதிக வசூல் செய்த ஓப்பனராக இப்படம் உருவாகும் என்ற எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ளது.

அபிலாஷ் ஜோஷியால் இயக்கப்பட்ட, இந்த கால கேங்க்ஸ்டர் திரைப்படம் ஷபீர் கல்லாரக்கல், பிரசன்னா, கோகுல் சுரேஷ், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, நைலா உஷா, செம்பன் வினோத் ஜோஸ் மற்றும் ஷம்மி திலகன் ஆகியோரைக் கொண்ட ஒரு குழும நடிகர்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்தப் படம் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் துல்கரின் சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனமான வேஃபேரர் பிலிம்ஸ் ஆகியவற்றின் கூட்டுத் தயாரிப்பாகும்.

ஆண்டனி வர்கீஸ், ஷேன் நிகம் மற்றும் நீரஜ் மாதவ் தலைமையிலான “ஆர்.டி.எக்ஸ்” மற்றும் நிவின் பாலியின் “ராமச்சந்திரா பாஸ் & கோ” ஆகியவை கேரளா பாக்ஸ் ஆபிஸில் துல்கர் சல்மானின் “கிங் ஆஃப் கோத்தா” ஆகியவை நேருக்கு நேர் செல்ல உள்ளது. இந்த ஓணம் சீசன்.

கிரிமினல் நகரத்தைப் பற்றிய சுருக்கமான வரலாற்றுப் பின்னணியுடன், கிங் ஆஃப் கோதா நிகழ்ச்சி கோத்தா நகரில் தொடங்கியது. மேலும் கதையில் ஒரு கேங்ஸ்டர் நாடகத்திற்கு தேவையான அனைத்து வழக்கமான பொருட்களும் உள்ளன. துல்கர் சல்மான் நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு ஒரு பெரிய அவதாரத்தை செய்துள்ளார். அவரது ஆட்டம் மற்றும் காவியமான டயலாக் டெலிவரி மிகப்பெரிய பலமாக உள்ளது. இருப்பினும், சில ஓலைச்சுவடி எழுத்துகள் மற்றும் அடுக்கு எழுத்துக்கள் கொண்ட உள்ளடக்கம் மற்றும் மிக நீண்ட இயங்கும் நேரம் ஆகியவை இதை ஒரு குழப்பமாக ஆக்குகின்றன.

இருப்பினும், படம் சரியான கதை மற்றும் ஆக்‌ஷன் கலவையைக் கொண்டுள்ளது. இந்தத் திரைப்படத்தின் மிகப்பெரிய பலம் என்னவென்றால், இது கதையை மையமாகக் கொண்டதாக இருந்தாலும், தயாரிப்பாளர்கள் சில முதுகெலும்புகளை குளிர்விக்கும் சண்டைக் காட்சிகள், பெரிய நடன எண்கள், பஞ்ச் மற்றும் டயலாக்குகள் மூலம் வணிக ரீதியாக இதை செய்ய முயற்சித்துள்ளனர். துல்கரின் கேரியரில் இது மிகப்பெரிய வெற்றியாக அமைய வேண்டும்.

இது மிகவும் மெதுவாக நகர்ந்தாலும், மாஃபியா திரில்லர் மன்னன் கோதை தொழில்நுட்ப ரீதியாக சிறப்பாக படமாக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்பார்க்கப்படும் முடிவுகளுக்கு வழிவகுக்கும் பல இழைகளால் சராசரி எண்ணம் உருவாக்கப்படுகிறது. முரண்பாடாக, இரண்டாம் பாதியும் அதே முறையைப் பின்பற்றுகிறது. தொழில்நுட்ப ரீதியாக, கோதாவின் ராஜா சிறந்த BGM, அழகியல் மற்றும் பிற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. இருப்பினும், கதையின் முக்கிய சதிப் புள்ளிகள் தட்டையானவை மற்றும் வகைக்கு உண்மையான அதிர்ச்சிகளை வழங்கவில்லை. கால அளவு ஒரு பெரிய மந்தம், ஆனால் அது இன்னும் நல்ல உணவு.

மொத்தத்தில், ஒரு நீண்ட யூகிக்கக்கூடிய மாஸ் ஆக்ஷன் என்டர்டெய்னர்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்