Wednesday, October 4, 2023 6:36 am

ஆசிய கோப்பை 2023 மற்றும் ஆசிய விளையாட்டு 2023 ஆகிய இரண்டிலும் புறக்கணிக்கப்பட்ட 3 கிரிக்கெட் வீரர்கள் முழு லிஸ்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

50 ஓவர் உலகக்கோப்பை : இன்று (அக் .3) இந்தியா – நெதர்லாந்து இடையேயான பயிற்சி ஆட்டம் ரத்து

திருவனந்தபுரத்தில் இடைவிடாத மழை பொழிவு காரணமாக இந்தியா - நெதர்லாந்து இடையேயான...

இந்தியா – நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான 50 ஓவர் உலக கோப்பை பயிற்சி ஆட்டம் நடைபெறுமா ?

திருவனந்தபுரத்தில் தொடர்ச்சியாகக் கனமழை பெய்து வருவதால், இந்தியா - நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு...

இந்தியா – பாகிஸ்தான் அணியின் இருதரப்பு தொடர் மீண்டும் நடைபெறுமா?

2023 உலகக் கோப்பை வருகின்ற அக் .5 முதல் இந்தியாவில் நடக்கவுள்ளது....

ஆசிய விளையாட்டு போட்டி : வில்வித்தையில் தங்கம்,வெள்ளி பதக்கங்களை உறுதி செய்த இந்திய வீரர்கள்

இந்தாண்டு சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில், இன்று...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பில்லியன் கணக்கானவர்களின் இதயங்களில் ஆழமாகப் பதிந்துள்ள விளையாட்டான கிரிக்கெட், உலக அரங்கில் எண்ணற்ற திறமைகள் உயர்ந்து பிரகாசித்ததைக் கண்டுள்ளது. கிரிக்கெட்டை நேசிக்கும் நாடான இந்தியா, இது போன்ற பல அதிசயங்களின் தாயகமாக இருந்து வருகிறது. இருப்பினும், மினுமினுப்புகள் அனைத்தும் ஒவ்வொரு முறையும் பெரும் அரங்கிற்கு வருவதில்லை. முக்கிய போட்டிகளுக்கான தேர்வுகள், பெரும்பாலும் பல காரணிகளால் தீர்மானிக்கப்படுகின்றன, சில சமயங்களில் ரசிகர்களின் தலையை சொறிந்துவிடும். ஆசிய கோப்பை 2023 மற்றும் ஆசிய விளையாட்டு 2023 க்கான சமீபத்திய முடிவுகள் அத்தகைய சிந்தனையை முன்னணியில் கொண்டு வந்துள்ளன. மூன்று சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் – உம்ரான் மாலிக், ஷிகர் தவான் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் – தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணிக்கு வெளியே தங்களைக் காண்கிறார்கள். பாராட்டத்தக்க சாதனைகள் மற்றும் மகத்தான அர்ப்பணிப்புடன் இந்த ஸ்டாலிட்கள், இன்னும் போட்டிகளுக்கு வெளியே கவனத்தை ஈர்க்கிறார்கள். இந்த வீரர்களின் கதைகளை ஆராய்வோம் மற்றும் தேர்வு புதிரைப் பற்றி சிந்திப்போம்.

ஆசியக் கோப்பை 2023 மற்றும் ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் 2023 இல் இந்தியாவிற்கான நிழலில் எஞ்சிய நட்சத்திரங்கள்: மாலிக், தவான் மற்றும் சாஹல்
3. உம்ரான் மாலிக்: ஸ்பீட்ஸ்டர் பின்னால் விட்டு
ஜம்மு காஷ்மீரைச் சேர்ந்த மாலிக் ஒரு வேகமான திறமைசாலி. அதிக வேகத்தில் தொடர்ந்து பந்து வீசும் திறமைக்காக அவர் அடிக்கடி கொண்டாடப்படுகிறார். இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) அவரது முதல் ஆட்டம், பெரிய அரங்கில் கலந்துகொள்ளும் திறமையின் உருவமாக இருந்தது. ஸ்பீட்ஸ்டர் 150 கிமீ/மணிக்கு மேல் வேகம் பிடித்தது, இந்திய கிரிக்கெட்டில் இது அரிது. பந்தை ஸ்விங் செய்யும் திறன் மற்றும் பேட்ஸ்மேன்களை நிலைகுலையச் செய்யும் திறனுடன், மாலிக் சர்வதேச சுற்றுக்கு தயாராகிவிட்டார். ஆனாலும், அவரை விட்டு விலகும் முடிவு புருவங்களை உயர்த்துகிறது. இது அவரைக் காப்பாற்றுவதற்கான தந்திரமா அல்லது தேர்வாளர்களின் கவனக்குறைவா என்று ஒருவர் ஆச்சரியப்படுகிறார்.

2. ஷிகர் தவான்: அனுபவம் வாய்ந்த போர்வீரர் ஓரங்கட்டப்பட்டார்
தவான் விலகியது மிகவும் ஆச்சரியமாக இருக்கலாம். பெரிய போட்டிகளில் நிரூபிக்கப்பட்ட சாதனையுடன், அவர் இந்தியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரராக இருந்தார். அவரது அட்டகாசமான இடது கை பேட்டிங் பெரும்பாலும் பெரிய ஸ்கோருக்கு களம் அமைத்தது. ரசிகர்கள் அவரை அன்புடன் அழைக்கும் ‘கப்பர்’, வீடு மற்றும் வெளியூர் சூழல்களில் ரன்களை குவித்துள்ளார். ரோஹித் சர்மாவுடனான அவரது அபாரமான பார்ட்னர்ஷிப் இந்தியாவின் ஒயிட்-பால் வெற்றிக்கு முக்கியப் பங்கு வகித்தது. இருப்பினும், தவானின் கடைசி சில தொடர்கள், பார்மில் சரிவைக் கண்டன. ஆயினும்கூட, அவரது அனுபவமும் பெரிய போட்டியின் மனோபாவமும் விலைமதிப்பற்றதாக இருந்திருக்கலாம். இந்த முடிவானது இளைய திறமைகளை நோக்கி நகர்வதையோ அல்லது கடந்தகால வெற்றிகளை விட தற்போதைய வடிவத்திற்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதையோ சுட்டிக்காட்டலாம்.

1. யுஸ்வேந்திர சாஹல்: தி ஸ்பின்னர்ஸ் வெப் அன்ஸ்பன்
சாஹல், தனது லெக்-ஸ்பின் மேஜிக் மூலம், பல ஆண்டுகளாக மிடில் ஓவர்களில் இந்தியாவின் துருப்புச் சீட்டாக இருந்து வருகிறார். முக்கியமான விக்கெட்டுகளை எடுப்பதற்கும் பார்ட்னர்ஷிப்களை முறியடிப்பதற்கும் அவருடைய திறமை நன்கு ஆவணப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. குல்தீப் யாதவ் உடனான அவரது தோழமை, ‘குல்-சா’ எனப் பெயரிடப்பட்டது, இது இந்தியாவின் சுழல் இரட்டை வெற்றிக் கதையாக மாறியது. இருப்பினும், மற்ற சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் எழுச்சி மற்றும் அவரது விக்கெட் எடுக்கும் திறனில் சிறிது சரிவு ஆகியவை அவரை விலக்குவதில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கலாம். ஆயினும்கூட, சாஹலின் விளையாட்டு சூழ்நிலைகளைப் பற்றிய புரிதல் மற்றும் நெருக்கடியான தருணங்களில் அவரது அனுபவம் மறுக்க முடியாதது. அவரை வெளியேற்றுவதற்கான முடிவு, ஒரு தந்திரோபாய நகர்வு அல்லது புதிய நூற்பு திறமைகள் மீதான நம்பிக்கையை குறிக்கிறது.

இந்தப் புறக்கணிப்புகள் விவாதங்களைத் தூண்டும் அதே வேளையில், இந்தியாவின் பரந்த திறமைக் குழுவையும் அவை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டுகின்றன. தேர்வாளர்கள் செய்யும் தேர்வுகள் எளிதானவை அல்ல. வடிவம், அனுபவம் மற்றும் எதிர்கால நட்சத்திரங்களை சமநிலைப்படுத்துவது ஒரு இறுக்கமான நடை. மாலிக், தவான், சாஹல் ஆகியோரின் பயணம் இத்துடன் முடிவடையவில்லை. கிரிக்கெட், அதன் திருப்பங்கள் மற்றும் திருப்பங்களுடன், குறைந்தபட்சம் எதிர்பார்க்கப்படும் போது வாய்ப்புகளை வழங்குகிறது. ரசிகர்களாக, இந்த நட்சத்திரங்கள் தொடர்ந்து பிரகாசிப்பார்கள், பலருக்கு பாதையை ஒளிரச் செய்வார்கள் என்ற நம்பிக்கை உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்