Saturday, June 15, 2024 9:49 am

போடுறா வெடிய லியோவை ஒரு கை பார்க்க துணிந்த அஜித்! பரம ரகசியமாக இருக்கும் தகவல் ! இது மட்டும் நடந்தால்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித் சீயான் விக்ரம் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ள துருவ நட்சத்திரம், தமிழில் நீண்டகாலமாக தாமதமாகி வரும் படங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் இந்த படம் 6 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தயாரிப்பில் உள்ளது. ஆனால் நீண்ட நாட்களாக தாமதமாகி வந்த இப்படம் சமீபத்தில் மீண்டும் தொடங்கப்பட்டு படத்தின் இறுதிக்கட்ட பணிகள் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. தசரா வார இறுதியில் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ வெளியாகும் என்றும், பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்துடன் படம் மோதும் என்றும் சமூக வலைதளங்களில் சமீபத்திய தகவல் பரவியது.இருப்பினும், சியான் விக்ரம் குழுவைச் சேர்ந்த நெருங்கிய கூட்டாளி ஒருவர், ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தை ‘லியோ’வுடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெளியிடும் திட்டம் எதுவும் இல்லை என்று சமூக ஊடகங்களில் உறுதிப்படுத்தினார். தயாரிப்பில் மாற்றம் இருந்தாலும், ‘துருவ நட்சத்திரம்’ தொடர்பான நிதிப் பிரச்னைகள் இன்னும் தீர்க்கப்படவில்லை. படத்தின் புதிய வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்த பிறகு எந்த பிரச்சனையும் சந்திக்க விரும்பாததால், தயாரிப்பாளர்கள் அதை பூஜ்ஜியமாக்குவதில் வேலை செய்கிறார்கள். எனவே, ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் புதிய ரிலீஸ் தேதி பிரச்சனைகள் தீர்ந்தவுடன் அறிவிக்கப்படும், மேலும் படம் இந்த வருடம் பெரிய திரைக்கு வருவது உறுதி.

அத்துடன் இப்படத்தை தனுஷை மட்டும் வைத்து இயக்கினால் போதாது என்று நினைத்து அஜித்தையும் இதில் நடிக்க வைத்து விட வேண்டும் என்ற புது யோசனையாக சிந்தித்து வருகிறார். ஒருவேளை இவர்கள் கூட்டணி உறுதியாகிவிட்டால் கண்டிப்பாக லியோ மற்றும் ஜெயிலர் படத்தின் வசூலை விட இரட்டிப்பாகும் என்பது நிச்சயம்.ஆனால் இது எப்படியும் தொடங்குவதற்கு தற்போது அஜித் நடிக்கும் விடாமுயற்சி படம் முடிய வேண்டும், அதே நேரத்தில் தனுஷின் 50 வது படத்தையும் முடித்த பிறகு தான் இந்த பிரம்மாண்ட கூட்டணி ஆரம்பமாகும். இந்த இடைப்பட்ட காலத்தில் லோகேஷ் இன்னொரு படத்தை எடுத்து முடிப்பதற்கு வாய்ப்புகள் இருக்கிறது.அடுத்தபடியாக லியோ மற்றும் தற்போது நெல்சன் இயக்கத்தில் ரஜினி நடித்து வெளிவந்திருக்கும் ஜெயிலர் படத்தின் வசூல்கள் அனைத்தையும் தாண்டி எதிர்பார்க்காத வெற்றியை இப்படம் கொடுக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும் இந்த மாதிரியான வித்தியாசமான யோசனையும், கதையையும் லோகேசால் மட்டும் தான் எடுக்க முடியும்.

கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில், ‘துருவ நட்சத்திரம்’ ஒரு ஸ்பை திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் இப்படத்தில் ரிது வர்மா, சிம்ரன், ராதிகா, சலீம் பெய்க், விநாயகன், வம்சி கிருஷ்ணா, திவ்ய தர்ஷினி மற்றும் ஆர் பார்த்திபன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைக்க, ஆற்றல்மிக்க இசையமைப்பாளர் இப்படத்திற்கான பணிகளை முடித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்