Wednesday, October 4, 2023 5:06 am

புவனேஷ்வர் குமார் எடுத்த அதிரடி முடிவு !டீம் இந்தியாவில் இடம் கிடைக்கவில்லை, அதனால் கோபத்தில் இப்போது இந்த அணியில் சேர்ந்தார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

50 ஓவர் உலகக்கோப்பை : இன்று (அக் .3) இந்தியா – நெதர்லாந்து இடையேயான பயிற்சி ஆட்டம் ரத்து

திருவனந்தபுரத்தில் இடைவிடாத மழை பொழிவு காரணமாக இந்தியா - நெதர்லாந்து இடையேயான...

இந்தியா – நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான 50 ஓவர் உலக கோப்பை பயிற்சி ஆட்டம் நடைபெறுமா ?

திருவனந்தபுரத்தில் தொடர்ச்சியாகக் கனமழை பெய்து வருவதால், இந்தியா - நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு...

இந்தியா – பாகிஸ்தான் அணியின் இருதரப்பு தொடர் மீண்டும் நடைபெறுமா?

2023 உலகக் கோப்பை வருகின்ற அக் .5 முதல் இந்தியாவில் நடக்கவுள்ளது....

ஆசிய விளையாட்டு போட்டி : வில்வித்தையில் தங்கம்,வெள்ளி பதக்கங்களை உறுதி செய்த இந்திய வீரர்கள்

இந்தாண்டு சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில், இன்று...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

யுபி டி-20 லீக்: உலகின் மிகப்பெரிய கிரிக்கெட் லீக்கான இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கிற்கு (ஐபிஎல்) பிறகு, லீக்குகள் அதே வழியில் தொடங்கியுள்ளன. இதன்பிறகு, கர்நாடகா பிரிமியர் லீக், தமிழ்நாடு பிரீமியர் லீக், சவுராஷ்டிரா பிரீமியர் லீக் போன்ற மாநில அளவிலான லீக்குகளும் இந்தியாவிலும் தொடங்கப்பட்டன.அதேபோல், இப்போது உத்தரபிரதேசத்திலும் உ.பி டி-20 லீக் தொடங்க உள்ளது. யுபி டி20 லீக் என்ற பெயரில் தொடங்கும் இந்த லீக்கின் முதல் போட்டி செப்டம்பர் 16ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. சனிக்கிழமை அதாவது ஆகஸ்ட் 19 அன்று, உத்தரப் பிரதேச கிரிக்கெட் சங்கம் (UPCA) லீக்கில் பங்கேற்கும் அனைத்து அணிகளின் பெயர்களையும் அறிவித்தது.

அனைத்து அணிகளின் பெயர்கள் பின்வருமாறுUP T-20 லீக்கில் மொத்தம் 6 அணிகள் பங்கேற்கின்றன, அவற்றின் பெயர்கள் பின்வருமாறு. லக்னோ அணியின் பெயர் லக்னோ ஃபால்கன்ஸ். கோரக்பூர் அணிக்கு கோரக்பூர் லயன்ஸ் என்றும், வாரணாசி அணிக்கு காசி ருத்ரன்ஷ் என்றும் பெயர் சூட்டப்பட்டுள்ளது.

நொய்டாவின் அணிக்கு சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் போல் நொய்டா சூப்பர் கிங்ஸ் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. கிரிக்கெட் பொருட்களின் மையமான மீரட், தனது அணிக்கு மீரட் மேவரிக்ஸ் என்று பெயரிட்டுள்ளது.கடைசியாக தப்பிப்பிழைத்த கான்பூரிஸ் நகரமான கான்பூர், கான்பூர் சூப்பர் ஸ்டார்ஸ் என பெயரிடப்பட்டுள்ளது.

புவனேஷ்வர், ரிங்கு சிங் போன்ற நட்சத்திர வீரர்கள் இடம்பெறுவார்கள்
யுபி டி20 லீக்கின் முதல் சீசனின் முதல் போட்டி செப்டம்பர் 16ஆம் தேதி கான்பூரில் உள்ள கிரீன் பார்க் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. இந்த லீக்கின் இறுதிப் போட்டி அக்டோபர் 4ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. உத்தரபிரதேசத்தின் இந்த லீக்கில் உத்தரபிரதேசத்தின் பல பெரிய நட்சத்திர வீரர்களும் பங்கேற்கவுள்ளனர்.

இதில் புவனேஷ்வர் குமார், ரிங்கு சிங் போன்ற வீரர்களின் பெயர்கள் முக்கிய இடம் பிடித்துள்ளன. புவனேஷ்வர் குமார் நொய்டாவுக்காகவும், ரிங்கு சிங் மீரட் அணிக்காகவும் விளையாடவுள்ளனர். இந்த நாட்களில், வீரர்களைத் தவிர, ப்ரியம் கார்க், கர்ண் ஷர்மா, உபேந்திர யாதவ், சிவம் தியாகி போன்ற பெரிய வீரர்களும் இந்த லீக்கில் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள்.

நொய்டா சூப்பர் கிங்ஸ் – நிதிஷ் ராணா, புவனேஷ்வர் குமார் (மார்க்யூ வீரர்), சவுரப் குமார், சமர்த் சிங், அல்மாஸ் ஷௌகத், பிரசாந்த் வீர், ஆதித்ய ஷர்மா, நமன் திவாரி, குணால் தியாகி, அர்ஜுன் பரத்வாஜ், கிஷன், சிவன் மஹாரோத்ரா, சாந்தனு, ஓஷோ மோகன், சைதன்ய பராஷர் , மோ. ஜாவேத், மனிஷ் சோலங்கி, ரோஹித் திவேதி, நிலோபிளேந்திர பிரதாப், தருண்.

காஷி ருத்ரன்ஷ் – கரண் ஷர்மா, சிவம் மாவி (மார்க்யூ வீரர்), பிரின்ஸ் யாதவ், ஷிவா சிங், அடல் பிஹாரி ராய், பாபி யாதவ், அக்‌ஷய் துபே, அர்னவ் பல்யான், அங்கூர் மாலிக், கீர்த்திவர்தன் உபாத்யாய், சித்தார்த் சவுத்ரி, டிபன்ஷு யாதவ், சித்தார்த் மிஷ்ரா, சித்தார்த் மிஷ்ரா கான், அபிஷேக் யாதவ், செயலாளர் சிங் பிசென், மிர்சா ஷாபாஸ், அஜய் சிங்.

லக்னோ ஃபால்கன்ஸ் – பிரியம் கர்க், யாஷ் தயாள் (மார்க்யூ வீரர்), அனஞ்சய் சூர்யவன்ஷி, கார்த்திகேயா ஜெய்ஸ்வால், ஹர்ஷ் தியாகி, ஆராத்யா யாதவ், கிருதக்யா சிங், ஜீஷன் அன்சாரி, நதீம், ஷௌர்யா சிங், விஷால் கவுர், முகேஷ் குமார், சவான் சிங், வினீத் துபே. அமன், சத்யபிரகாஷ், சுதன்ஷு சோன்கர், பிரதீப் யாதவ், விக்ராந்த் சௌத்ரி, சுபங் ராஜ்.

கான்பூர் சூப்பர் ஸ்டார்ஸ் – அக்ஷ்தீப் நாத், அங்கித் ராஜ்புத் (மார்க்யூ வீரர்), சமீர் ரிஸ்வி, அகிப் கான், ஜாஸ்மர் தங்கர், அன்ஷ் யாதவ், ஆதர்ஷ் சிங், ராகுல் ராஜ்பால், ஷானு சைனி, பிரசாந்த் சவுத்ரி, வினீத் பன்வார், பிரஞ்சல் சைனி, குஷாக்ரா ஷர்மா, விவேக் , அஜய் குமார், ரிஷப் ராஜ்புத், சிவம் சரவத், கார்த்திகேயா யாதவ், விஷால் பாண்டே, ஷுப் கண்ணா.

மீரட் மேவரிக்ஸ் – ரின்கு சிங், கார்த்திக் தியாகி (மார்க்யூ வீரர்), திவ்யான்ஷ் ஜோஷி, மாதவ் கௌசிக், குணால் யாதவ், ஸ்வஸ்திக் சிகாரா, பூர்ணாங்க் தியாகி, சோயப் சித்திக், வைபவ் சௌத்ரி, உவேஷ் அகமது, ரிதுராஜ் சர்மா, ஆகாஷ் டி டிதுலியா, அப்ஹின், பார்திவா, யோகேந்திரா ஜெயின், ஜாம்ஷெட் ஆலம், ரோஹித் ராஜ்பால், ராஜீவ் சதுர்வேதி, குல்தீப் குமார், யுவராஜ் யாதவ்.

கோரக்பூர் லயன்ஸ் – துருவ் சந்திரா ஜுரைல், மொஹ்சின் கான் (மார்க்யூ பிளேயர்), சமீர் சௌத்ரி, சிவம் சர்மா, அபிஷேக் கோஸ்வாமி, சித்தார்த் யாதவ், யஷ்வர்தன் சிங், விஜய் குமார், கரண் சௌத்ரி, அங்கித் சவுத்ரி, சுனில் குமார், ரிஷப் பன்சால், திவ்யான்ஷ் சாகேதூர், அன்ஷுமன் பாண்டே, அங்கித் ரதி, ரிஷவ் ராய், விவேக் குமார், புனித் குப்தா.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்