Wednesday, October 4, 2023 6:41 am

IRE vs IND: இந்தியா டாஸ் வென்று பௌலிங் தேர்வு ! பும்ராவின் தலைமையின் கீழ் 11 பேர் கொண்ட இந்திய அணி முழு லிஸ்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

50 ஓவர் உலகக்கோப்பை : இன்று (அக் .3) இந்தியா – நெதர்லாந்து இடையேயான பயிற்சி ஆட்டம் ரத்து

திருவனந்தபுரத்தில் இடைவிடாத மழை பொழிவு காரணமாக இந்தியா - நெதர்லாந்து இடையேயான...

இந்தியா – நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான 50 ஓவர் உலக கோப்பை பயிற்சி ஆட்டம் நடைபெறுமா ?

திருவனந்தபுரத்தில் தொடர்ச்சியாகக் கனமழை பெய்து வருவதால், இந்தியா - நெதர்லாந்து அணிகளுக்கு...

இந்தியா – பாகிஸ்தான் அணியின் இருதரப்பு தொடர் மீண்டும் நடைபெறுமா?

2023 உலகக் கோப்பை வருகின்ற அக் .5 முதல் இந்தியாவில் நடக்கவுள்ளது....

ஆசிய விளையாட்டு போட்டி : வில்வித்தையில் தங்கம்,வெள்ளி பதக்கங்களை உறுதி செய்த இந்திய வீரர்கள்

இந்தாண்டு சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில், இன்று...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

IRE vs IND :அயர்லாந்து மற்றும் இந்தியா (IRE vs IND) இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரின் முதல் போட்டி தி வில்லேஜ் டப்ளினில் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற கேப்டன் ஜஸ்பிரித் பும்ரா பந்துவீச முடிவு செய்தார். கேப்டனாக பால் ஸ்டெர்லிங் மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆகியோர் நேருக்கு நேர். பும்ராவின் தலைமையின் கீழ் ரின்கு சிங்கும் பிரபல கிருஷ்ணாவும் அறிமுகமானார்கள் என்பதை நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்வோம்.இந்திய கேப்டன் அறிக்கை
டாஸ் வென்ற பிறகு, நாங்கள் முதலில் பந்துவீசுவோம், இங்கு வந்ததில் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக ஜஸ்பிரித் பும்ரா கூறினார். வானிலை நன்றாக இருக்கிறது. நான் நன்றாக உணர்கிறேன், கிரிக்கெட் விளையாட ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். நீங்கள் என்ன காணவில்லை என்பதை உணர்ந்தேன், திரும்பி வந்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி. அயர்லாந்திடம் இருந்து நாங்கள் எதையும் எதிர்பார்க்கவில்லை. வேகப்பந்து வீச்சாளராக, ஆடுகளம் ஏதாவது செய்யும் என்று எதிர்பார்க்கிறேன். ரிங்குவும் பிரபல கிருஷ்ணாவும் அறிமுகமாகிறார்கள். அவர்களின் கிரிக்கெட்டை மட்டும் அனுபவிக்கச் சொன்னார்.

அயர்லாந்து கேப்டன் அறிக்கை
அதே சமயம் விளையாட ஆவலாக உள்ளதாக அயர்லாந்து கேப்டன் தெரிவித்துள்ளார். ஸ்காட்லாந்தில் நாங்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டோம், இன்று நாம் என்ன காட்ட முடியும் என்று பார்ப்போம். இது 2024 மற்றும் உலகக் கோப்பைக்கான பாதையின் தொடக்கமாகும். இந்த டிராக்கில் கூடுதல் வேகப்பந்து வீச்சாளர் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் பார்க்க ஆவலாக உள்ள கிரேக் யங்கை இன்று அழைத்து வருகிறோம்.

IRE vs IND T20, தலைக்கு தலை
அயர்லாந்து மற்றும் இந்தியா (IRE vs IND) இடையேயான 1வது டி20 போட்டி தி வில்லேஜ் டப்ளினில் நடைபெற்று வருகிறது. கடந்த ஆண்டும் இவ்விரு அணிகளும் நேருக்கு நேர் மோதிய நிலையில், இந்தியா 2-0 என தொடரை கைப்பற்றியது. கடந்த முறை ஹர்திக் பாண்டியா கேப்டனாக இருந்தார், இந்த முறை அணியின் தலைமை ஜஸ்பிரித் பும்ரா கையில் உள்ளது.

மறுபுறம், இரு அணிகளின் டி 20-ல் தலைக்கு-தலை புள்ளிவிவரங்களைப் பற்றி பேசினால், இங்கு இந்தியாதான் முன்னிலை வகிக்கிறது. இதுவரை இரு அணிகளுக்கும் இடையே மொத்தம் 5 டி20 போட்டிகள் நடந்துள்ள நிலையில், ஐந்து போட்டிகளிலும் இந்தியா வெற்றி பெற்றுள்ளது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், இன்றைய போட்டியில் அயர்லாந்து தனது முதல் வெற்றியை பதிவு செய்ய முயற்சிக்கும் அதே வேளையில் இந்தியா 1-0 என தொடரில் முன்னிலை வகிக்க முயற்சிக்கும்.

இரு அணிகளின் 11 ஆவது ஆட்டத்தை இங்கே பார்க்கலாம்
அயர்லாந்து: பால் ஸ்டிர்லிங் (சி), ஆண்ட்ரூ பால்பிர்னி, லோர்கன் டக்கர் (வாரம்), ஹாரி டெக்டர், கர்டிஸ் கேம்பர், ஜார்ஜ் டோக்ரெல், மார்க் அடேர், பேரி மெக்கார்த்தி, கிரேக் யங், ஜோசுவா லிட்டில், பெஞ்சமின் ஒயிட்

இந்தியா: ருதுராஜ் கெய்க்வாட், யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், சஞ்சு சாம்சன் (வாரம்), திலக் வர்மா, ரிங்கு சிங், சிவம் துபே, வாஷிங்டன் சுந்தர், பிரபல கிருஷ்ணா, அர்ஷ்தீப் சிங், ஜஸ்பிரித் பும்ரா (கேட்ச்), ரவி பிஷ்னாய்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்