Saturday, September 30, 2023 5:20 pm

எம்எஸ் தோனியின் ஓய்வு மூலம் இந்திய அணி பெரிதும் பயனடைந்துள்ளது என்று புள்ளிவிவரங்கள் சாட்சியமளிக்கின்றன.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இந்தியா – இங்கிலாந்து பயிற்சி ஆட்டம் : மழையால் போட்டி தாமதம்

கவுஹாத்தியில் நடைபெற்று வரும் இந்தியா - இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான பயிற்சி...

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில் மேலும் ஒரு தங்கம் வென்றது இந்தியா

சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில், இன்று நடந்த  டென்னிஸ்...

50 ஓவர் உலக கோப்பைக்கான உணவுப்பட்டியலில் இடம்பெறாத மாட்டிறைச்சி

50 ஓவர் உலகக் கோப்பை தொடரில் பங்கேற்க இந்தியா வந்துள்ள 9 அணிகளுக்கும் வழங்குவதற்காகத் தயார் செய்யப்பட்டுள்ள உணவுப்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

15 ஆகஸ்ட் 2020 அன்று, எம்எஸ் தோனி (எம்எஸ் தோனி) சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார். இதை தோனி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் மாலை 7.30 மணியளவில் அறிவித்தார். அவர் ஓய்வு பெற்று கிட்டத்தட்ட மூன்று வருடங்கள் ஆகிவிட்டது. இருப்பினும் இன்றும் மஹியின் கிராஸ் ரசிகர்கள் மத்தியில் குறையவில்லை. கடந்த 2011ஆம் ஆண்டு தோனியின் தலைமையில் இந்தியா உலகக் கோப்பையை வென்றது.

இதனுடன், 2007 டி20 உலகக் கோப்பையையும், 2013 சாம்பியன்ஸ் டிராபியையும் தோனி இந்தியா வென்றுள்ளார். இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டனின் ஓய்வு காரணமாக இந்திய அணி ஏற்கனவே பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், அவரது ஓய்வால் இந்திய அணியும் பயனடைந்துள்ளது. இதற்கு மூன்று காரணங்களைக் கூறுவோம்.

இந்திய அணி ஆக்ரோஷமாக மாறியது
எம்எஸ் தோனி (எம்எஸ் தோனி) 2019க்குப் பிறகு இந்தியாவுக்காக விளையாடவில்லை, அவர் 2020 இல் ஓய்வு பெற்றார். 2019 ஆம் ஆண்டின் அரையிறுதியில், டீம் இந்தியா மிகவும் தற்காப்புடன் விளையாடியது, இதன் காரணமாக இந்தியா தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. தோனியின் ஓய்வுக்குப் பிறகு இந்திய அணியின் சிந்தனையில் மாற்றம் ஏற்பட்டது. இந்திய அணியும் ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறையைக் கடைப்பிடித்தது. இதில் டீம் இந்தியாவும் வெற்றி பெற்று வருகிறது, ஆனால் தற்போது அது லேசாக உள்ளது. இதை டீம் இந்தியா நன்கு அறிந்திருக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

இந்திய அணி டெஸ்டில் ஜொலிக்கிறது
2014ஆம் ஆண்டிலேயே டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டுக்கு எம்எஸ் தோனி விடைபெற்றார். தோனி டெஸ்ட் கேப்டனாக இருக்கும் வரை, வெளிநாட்டு மண்ணில் இந்தியாவின் ஆதிக்கம் அதிகம் இல்லை, ஆனால் அவரது ஓய்வுக்குப் பிறகுதான் விராட் கோலி தலைமையிலான இந்திய அணி வெளிநாடுகளில் முன்னேறத் தொடங்கியது. மேலும் டி20யில் இந்தியாவின் செயல்பாடும் மேம்பட்டுள்ளது.

சமீப காலமாக நியூசிலாந்து, இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த இருதரப்பு விவகாரங்களில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளில் தற்போதைய அணியின் செயல்திறன் வீழ்ச்சியடைந்தாலும், 2007க்குப் பிறகு தோனி இல்லாத முதல் உலகக் கோப்பைக்கு அவர்கள் இன்னும் விருப்பமான ஒன்றாகவே செல்கிறார்கள். தோனி கடைசியாக 2019-ல் இந்தியாவுக்காக டி20 விளையாடினார், அங்கு இந்தியா ஆஸ்திரேலியாவிடம் தோற்றது. கடந்த 4 ஆண்டுகளில், இந்தியாவுக்கு வெளியே இரண்டு இருதரப்பு தொடர்களை மட்டுமே இந்தியா இழந்துள்ளது, அதுவும் இந்தியா பி அணி சுற்றுப்பயணத்திற்குச் சென்றபோது.

அதிகரித்த பெஞ்ச் வலிமை
தோனியின் ஓய்வுக்குப் பிறகு இந்திய அணியின் பெஞ்ச் பலம் அதிகரித்துள்ளது. இன்று இந்தியாவில் பல வாய்ப்புகள் உள்ளன. ஐபிஎல் நிச்சயமாக அதில் பெரும் பங்கு வகிக்கிறது. ஒரு காலத்தில் இந்தியா ஏ மற்றும் 19 வயதுக்குட்பட்டோரைக் கவனிக்கும் பொறுப்பு ராகுல் டிராவிட்டிடம் இருந்தது சிறப்பு.

இன்று டீம் இந்தியாவில் பல சிறந்த வீரர்கள் உள்ளனர், இந்தியாவில் வீரர்களுக்கு பஞ்சமில்லை. இது இரண்டு அல்லது மூன்று அணிகளை வசதியாக உருவாக்க முடியும். இந்த நேரத்தில், பல இளம் வீரர்கள் டீம் இந்தியாவின் சீனியர் அணியில் இடம் பிடித்துள்ளனர். திலக் வர்மா சமீபத்திய உதாரணம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்