Monday, September 25, 2023 11:15 pm

அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2 படம் படைத்த புதிய சாதனை ! வெளியான புதிய போஸ்டர் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தெலுங்கு சூப்பர்ஸ்டார் அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2: தி ரூல் ரூஃப் வழியாக செல்கிறது, மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸின் இந்த சமீபத்திய அறிவிப்பு போதுமானதாக இருக்கும். பிளாக்பஸ்டர் தயாரிப்பு பேனர் ஆகஸ்ட் 12, சனிக்கிழமையன்று, வரவிருக்கும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் சமூக ஊடகங்களில் நாடு தழுவிய புதிய சாதனையைப் படைத்துள்ளது. அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2 ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இன்ஸ்டாகிராமில் 7 மில்லியன் லைக்குகளைப் பெற்ற முதல் இந்திய பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி தெலுங்கு சூப்பர் ஸ்டாருக்கும், மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்துக்கும் ஏற்கனவே கிடைத்த மாபெரும் வெற்றியாகும். தமிழ், இந்தி, மலையாளம் மற்றும் கன்னட மொழிகளில் வெளியாகிறது.

புஷ்பா 2: தி ரூல் படத்தின் முதல் படமான புஷ்பா: தி ரைஸ் – பார்ட் 01 (2019) வெளியானதில் இருந்தே அதிக சலசலப்பு நிலவுகிறது, இது வெளியான அனைத்து மொழிகளிலும் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது. அல்லு அர்ஜுனுக்கும் மலையாள சூப்பர் ஸ்டார் ஃபஹத் ஃபாசிலுக்கும் இடையிலான கடுமையான மோதலில் முடிவடையும் முதல் படத்தில் எஸ்பி பன்வர் சிங் ஷெகாவத் நடித்தார், அதன் தொடர்ச்சி பெரும் எதிர்பார்ப்புகளுடன் இருக்கும், மேலும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சுகுமார் மீண்டும் ஒரு உயர் குறிப்பை அடிக்க முயல்கிறார். அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2 பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் படைத்த புதிய சாதனை, படத்தின் டீமுக்கு மிகப்பெரிய ஊக்கத்தை அளிக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை, இந்த ஆண்டு படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தவுடன் ப்ரோமோஷன்கள் தொடங்கும்.

2024 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, புஷ்பா 2: தி ரூல் மீண்டும் அல்லு அர்ஜுனுக்கு ஜோடியாக ஸ்ரீவல்லியாக நடிக்கும் ரஷ்மிகா மந்தனாவுடன், தனுஞ்சய், ராவ் ரமேஷ், சுனீல், அனசுயா பரத்வாஜ் மற்றும் அஜய் கோஷ் ஆகியோர் தோன்ற உள்ளனர். முக்கிய பாத்திரங்களில். பிரபல இசையமைப்பாளர் தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைக்கிறார், மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடர்ச்சியில் பாடல்கள் மற்றும் பின்னணி இசையமைப்பதில் முதல் பாகத்தில் அவரது பணி நட்சத்திரமான கருத்துக்களைப் பெற்ற பிறகு, ரசிகர்கள் அவரை மற்றொரு வெடிக்கும் ஆல்பத்தை வழங்குவதைத் தேடுவார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்