Wednesday, September 27, 2023 2:41 pm

ஜெயிலர் படத்தின் மூலம் வசூலில் தளபதி விஜயை பின்னுக்கு தள்ளி மீண்டும் நான் தான் நம்பர் ஒன் நிரூபித்த காட்டிய ரஜினி !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சித்தார்த்தின் சித்தா படத்தின் ஜூக்பாக்ஸ் இதோ !

சித்தார்த் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ள சித்தார்த் திரைப்படம் செப்டம்பர் 28 ஆம்...

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிக்க இருக்கும் தலைவர் 170 படத்தின் கதை இதுவா ?

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்...

லியோ படத்தை பற்றி ஷாருக்கானின் லேட்டஸ்ட் பதிவு இதோ !

'பாலிவுட் பாட்ஷா' ஷாருக்கான் தனது சமீபத்திய படமான ஜவான், செப்டம்பர் 25,...

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜ் படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோ?

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜின் அடுத்த படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோவாக நடிக்க உள்ளதாகச்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘ஜெயிலர்’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியானது. நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கிய இந்த திரைப்படம் ஒரு ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் மற்றும் இப்படத்தில் ரஜினிகாந்த் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். 3 நாட்களில் இப்படம் ரூ.150 கோடி வசூல் செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. படம் 1 நாளில் ரூ.70 கோடியுடன் தொடங்கியது, முதல் நாளை ஒப்பிடும்போது வசூலில் சிறிது சரிவைக் கண்டாலும், நீண்ட வார இறுதியின் தொடக்கத்தில் மீண்டும் எடுத்தது. ஜெயிலர்’ படம் 3வது நாளில் ரூ.35 கோடி வசூல் செய்தது.
படம் நிறைய நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது மற்றும் இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமார் விமர்சகர்களால் விமர்சிக்கப்பட்டார். திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கும் நேரத்தில் இப்படம் ரூ.500 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்யும் என சந்தேகிக்கப்படுகிறது. உலகம் முழுவதும் இப்படம் தயாரித்துள்ள பாக்ஸ் ஆபிஸ் எண்ணிக்கையை திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கவில்லை.

இந்நிலையில் தற்பொழுது வெளியாகியுள்ளஜெயிலர் படம் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்று வருவதால் அந்த பயம் ரஜினி ரசிகர்களின் கண்களில் இருந்து அகன்று அனைவரும் கொண்டாடி வருகின்றனர். சூப்பர் ஸ்டாருக்கு பெரிய வெற்றியை நீண்ட இடைவெளிக்குப் பின் ஜெயிலர் தந்திருக்கிறது. அந்த உற்சாகத்தில் தான் , படம் வெளியாவதற்கு முன்பே, ஜெயிலர் உறுதியாக வெற்றி அடையும் என்கிற நம்பிக்கையில் ரஜினிகாந்த் இமய மலைக்குச் சென்றதாகவும் கூறுகின்றனர்.

இது ஒருபுறமிருக்க, ஜெயிலர் படம் வெளியான முதல் நாளே, ரூ.100 கோடியை தாண்டிவிட்டதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. முதல் நாளின் முதல் காட்சியிலேயே பாசிட்டிவ் விமர்சனங்கள் அதிகம் தென்பட்டதன் காரணமாக அடுத்தடுத்த காட்சிகளுக்கும் திரையரங்குகளில் கூட்டம் நிரம்பி வழிந்தது. இதனால் முதல் நாளிலேயே ஜெயிலர் வசூலில் பட்டையை கிளப்பும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

அதன்படி இந்தியாவில் மட்டும் மொத்தம் 49 கோடி ரூபாயை வசூலித்திருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியிருக்கின்றன. அதிலும் குறிப்பாக தமிழ்நாட்டில் ரூ. 23 கோடி, கர்நாடகாவில் ரூ.11 கோடி, கேரளாவில் 7 கோடி, ஆந்திரா மற்றும் தெலங்கானாவில் ரூ.7 கோடி மற்றும் மற்ற மாநிலங்கள் என பல கோடிகளை ஜெய்லர் திரட்டி வருகிறது. அதுமட்டுமின்றி வெளிநாடுகளிலும் ஜெயிலரின் வசூல் திருப்திகரமானதாகவே இருக்கிறது.

குறிப்பாக அமெரிக்காவில் 1.45 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை படம் வசூலித்திருக்கிறதாம். இந்திய ரூபாய் மதிப்பின்படி 12 கோடி ரூபாய் ஆகும். முன்னதாக அமெரிக்காவில் பீஸ்ட் திரைப்படம் 1.37 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை வசூலித்திருந்தது. ஜெயிலர் தற்போது அந்த ரெக்கார்டை உடைத்திருக்கிறது. பீஸ்ட்டின் ரெக்கார்டை முறியடித்ததன் மூலம் ரஜினிகாந்த் நான்தான் என்றும் ஒரே சூப்பர் ஸ்டார் என்று நிரூபித்துள்ளார்.

அதுமட்டுமின்றி ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்தில் பொன்னியின் செல்வன் 2வுக்கு பிறகு அதிக வசூல் செய்த தமிழ் படமாக ஜெயிலர் தற்போது இருக்கிறது. வார இறுதி என்பதால் இன்று, நாளை, நாளை மறுநாளில் மேற்கொண்டு வசூல் அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதுமட்டுமின்றி நடப்பாண்டில் கோலிவுட்டில் மிகப்பெரிய வரவேற்பு பெற்ற தமிழ்படம், கர்நாடகாவில் தமிழ் படத்திற்கு இதுவரை இல்லாத அளவிலான ஓபனிங், கேரளாவில் நடப்பாண்டில் முதல் நாளில் அதிக வசூல் பெற்ற படம்,

ஆந்திரா மற்றும் தெலங்கானாவில் நடப்பாண்டில் பெரிய ஓபனிங் பெற்ற தமிழ் சினிமா என்ற பல்வேறு பெருமைகளை ஜெய்லர் படம் பெற்று வருகிறது. மேலும் படத்தின் கலக்சன் இன்னும் அதிகமாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. குறிப்பாக வார இறுதியில் 100 கோடி வசூல் செய்யும் என்று அனைவரும் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

‘ஜெயிலர்’ ஒரு மல்டிஸ்டாரர் மற்றும் நடிகர்கள் ரஜினிகாந்த், ரம்யா கிருஷ்ணன், மோகன்லால், சிவ ராஜ்குமார், ஜாக்கி ஷெராப், சுனில், விநாயகன், தமன்னா பாட்டியா, வசந்த் ரவி மற்றும் மிர்னா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான ‘ஜெயிலர்’ திரைப்படம் வசூலில் சாதனை படைத்து வருகிறது. நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இந்த ஆக்‌ஷன் எண்டர்டெய்னர், இந்தியாவில் ரூ.150 கோடி வசூல் செய்ய தயாராகி வருகிறது, இப்போது உலகம் முழுவதும் ரூ.300 கோடி வசூல் செய்து வருகிறது. ரஜினிகாந்த் இன்னும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ராஜாவாக இருக்கிறார் என்பதை இது நிரூபித்துள்ளது. சுதந்திர தினம் நெருங்கி வருவதால், படத்தின் வசூல் தொடர்ந்து சரிவைக் காணும்.நெல்சன் திலீப்குமார் எழுதி இயக்கிய ‘ஜெயிலர்’ திரைப்படம் ரஜினிகாந்த் டைகர் முத்துவேல் பாண்டியனாக நடிக்கும் கமர்ஷியல் ஆக்ஷன் என்டர்டெய்னர். இப்படத்தில் விநாயகன், ரம்யா கிருஷ்ணன், வசந்த் ரவி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மோகன்லால், ஷிவா ராஜ்குமார் மற்றும் ஜாக்கி ஷெராஃப் ஆகியோர் இப்படத்தில் வெடிக்கும் கேமியோ ரோலில் தோன்றினர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்