Wednesday, October 4, 2023 5:43 am

தனுஷ் 51 படத்தின் கதாநாயகி யார் தெரியுமா அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராதா ரவியின் கடைசி தோட்டா படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !

நடிகர் ராதாரவி நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'கடைசி தோட்டா' படத்தின் செகண்ட்...

துபாயில் விஜய்யின் ‘ரஞ்சிதமே ‘ பாடலுக்கு நடனமாடிய ராஷ்மிகா மாந்தன்னா !

ராஷ்மிகா மந்தனா உண்மையிலேயே இந்திய திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகைகளில் ஒருவர்....

மாதகம் பார்ட் 2 படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் சமீபத்திய தமிழ் க்ரைம்-த்ரில்லர் தொடரான மாதகம், ஆகஸ்ட் 18...

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கம் தமிழக அரசுக்கு புதிய கோரிக்கைகள் !

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் என்பது ஒரு தயாரிப்பாளர் சங்கம் ஆகும்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தனுஷ் மற்றும் சேகர் கம்முலாவின் டைனமிக் ஜோடி தங்களின் 51வது படத்திற்கு ‘D51’ என்று பொருத்தமாக பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த அற்புதமான முயற்சியின் செய்தி தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரையுலகில் உற்சாக அலைகளை அனுப்பியுள்ளது. அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டது, இது நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த நடிகர்கள் மட்டுமல்ல, படம் எடுக்கும் நம்பிக்கைக்குரிய திசையையும் வெளியிட்டது.
நாயகியாக ராஷ்மிகா மந்தனாஸ் சேர்க்கப்பட்டிருப்பது பரபரப்பை கூட்டுகிறது.வசீகரிக்கும் திரைப் பிரசன்னம் மற்றும் நடிப்புத் திறமைக்கு பெயர் பெற்ற ராஷ்மிகா, ‘D51’ மூலம் புதிய உலகத்தில் அடியெடுத்து வைக்கிறார். இந்த ஒத்துழைப்பு தனுஷ் மற்றும் சேகர் கம்முலா இருவருடனான அவரது முதல் தொடர்பைக் குறிக்கிறது, மூவரும் திரைக்குக் கொண்டுவரும் திரை வேதியியல் மற்றும் ஆற்றல்மிக்க நடிப்புகள் குறித்து ரசிகர்களிடையே மிகுந்த ஆர்வத்தை உருவாக்குகிறது.
தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் தனுஷ், பன்முக நடிப்பு மூலம் தொடர்ந்து தனது திறமையை நிரூபித்தவர், சேகர் கம்முலா இயக்கத்தில் இருக்கிறார். அவரது குறிப்பிடத்தக்க கதைசொல்லல் மற்றும் தனித்துவமான விவரிப்புகளுக்குப் பெயர் பெற்றவர், தனுஷுடனான கம்முலாவின் ஒத்துழைப்பு, உயர்மட்ட நடிப்புடன் அழுத்தமான கதைகளை ஒருங்கிணைக்கும் ஒரு ஈர்க்கக்கூடிய சினிமா அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது.

‘டி 51’ படத்தின் மிகவும் சுவாரஸ்யமான அம்சங்களில் ஒன்று, தனுஷை முற்றிலும் புதுமையான அவதாரத்தில் காண்பிப்பதாக சேகர் கம்முலா அளித்த வாக்குறுதி. தொடர்புபடுத்தக்கூடிய மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய கதாபாத்திரங்களை உருவாக்கும் திறனுக்காக கொண்டாடப்பட்ட கம்முலா, இதுவரை பார்த்திராத ஒரு கதாபாத்திரத்தின் மூலம் தனுஷின் நடிப்பு வரம்பிற்கு சவால் விடும் வகையில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. தனுஷின் மாற்றம் மற்றும் சித்தரிப்பு பற்றிய எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்து வருகிறது, இது வரவுகள் ரோலுக்குப் பிறகு நீண்ட காலம் நீடிக்கும் ஒரு சினிமா அனுபவத்தை பார்வையாளர்களுக்கு உறுதியளிக்கிறது.
இந்த திட்டம் வேகத்தை அதிகரிக்கும் போது, திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் இந்த அற்புதமான முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக இருக்க தொழில்துறையின் முக்கிய பெயர்களுடன் கலந்துரையாடி வருவதாக கூறப்படுகிறது. மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்பக் குழுவினரின் விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படாத நிலையில், குறிப்பிடத்தக்க திறமையாளர்கள் திட்டத்தில் சேரும் வாய்ப்பு ‘D51’ உருவாக்கும் சதியையும் உற்சாகத்தையும் சேர்க்கிறது.
இதற்கிடையில், ‘புஷ்பா: தி ரைஸ்’ படத்தின் தொடர்ச்சியாக ராஷ்மிகா மந்தனா மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க திட்டத்திற்கு தயாராகி வருகிறார். அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் ஃபஹத் பாசில் ஜோடியாக ராஷ்மிகா நடித்துள்ள மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘புஷ்பா 2’ ஏற்கனவே தயாரிப்பில் இறங்கியுள்ளது. சுகுமார் இயக்கிய இப்படம், அதன் முன்னோடிகளின் பிரமாண்டத்தையும் வெற்றியையும் மிஞ்சும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் ரசிகர்களை இன்னும் கவரும் மற்றும் வசீகரிக்கும் சினிமா பயணத்தை உறுதியளிக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்