Thursday, June 27, 2024 5:10 am

விஷ்ணுவர்தன் இயக்கும் புதிய படத்தின் ஹீரோ யார் தெரியுமா ? கசிந்த உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

1998 இல், சல்மான் கான் கரண் ஜோஹருடன் முதன்முறையாக தனது இயக்குனராக அறிமுகமான ஷாருக்கான், கஜோல் மற்றும் ராணி முகர்ஜி தலைமையிலான குச் குச் ஹோதா ஹையில் நீண்ட தோற்றத்திற்காக இணைந்தார். அதன் பின்னர் 25 ஆண்டுகள், இருவரும் சாத்தியமான ஒத்துழைப்புக்கான பல்வேறு திட்டங்களுக்கு பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகின்றனர். கரண் ஜோஹரின் பேனரான தர்மா புரொடக்‌ஷன் தயாரிக்கும் இயக்குனர் விஷ்ணு வர்தனின் அடுத்த படத்தில் சல்மான் கான் வந்துள்ளதால், இறுதியாக இப்போது மீண்டும் இணைகிறது.

சல்மான் கான் விஷ்ணுவர்தன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பை நவம்பரில் தொடங்குகிறார்

“சல்மான் கான், கரண் ஜோஹர் மற்றும் விஷ்ணு வர்தன் ஆகியோர் கடந்த 6 மாதங்களாக இந்த பிரம்மாண்டமான ஆக்‌ஷன் படத்திற்காக பேச்சு வார்த்தை நடத்தி வந்தனர், இறுதியில் அனைத்தும் முடிவுக்கு வந்துள்ளது. டைகர் 3க்குப் பிறகு சல்மானின் அடுத்த திரைப்படம் இதுவாகும். இப்படம் 2023 நவம்பரில் திரைக்கு வந்து 7 முதல் 8 மாதங்கள் வரை பல ஷெட்யூல்களில் படமாக்கப்படும்,” என்று படத்தின் வளர்ச்சிக்கு நெருக்கமான வட்டாரம் மேலும் கூறியது. இன்றுவரை சல்மானோ, கரனோ ஆராயாத ஒரு மண்டலத்தில் கேள்விக்குரியது.

“இது ஒரு சிறப்புத் திட்டம், நவம்பர் 2023 இல் படத்தைத் திரையிட அனைத்து பங்குதாரர்களும் மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளனர். இது ஷேர்ஷாவுக்குப் பிறகு இந்தி திரைப்படத் துறையில் விஷ்ணு வர்தனின் இரண்டாவது படமாகும். ஆகஸ்ட் 2023 முதல் தயாரிப்புக்கு முந்தைய பணிகள் தொடங்கும், மேலும் இதற்கான அதிரடித் தொகுதிகள் திட்டமிடப்படுவதற்கு முன்பு சில பெரிய அளவில் ஆராயப்படவில்லை, ”என்று ஆதாரம் மேலும் கூறியது.

சல்மான் கான் மற்றும் கரண் ஜோஹர் படம் 2024 கிறிஸ்துமஸ் அன்று திரைக்கு வரவுள்ளது

உலகம் முழுவதும் உள்ள திரையரங்குகளில் 2024 ஆம் ஆண்டு கிறிஸ்துமஸ் வெளியீட்டை இலக்காகக் கொண்ட படம். “இன்னும் பெயரிடப்படாத ஆக்‌ஷனர் 2024 இன் மிகப்பெரிய வெளியீடாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அதற்கான மிகப்பெரிய பண்டிகை காலத்தைத் தடுத்துள்ளனர். இந்த படம் 2024 கிறிஸ்துமஸ் வார இறுதியில் பெரிய திரையில் வரும், நீண்ட விடுமுறை காலத்தின் பலனை அறுவடை செய்யும், ”என்று ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த படம் இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பு குழுவிற்கு மட்டுமல்ல, முன்னணி ஹீரோவான சல்மான் கானுக்கும் தயாராக உள்ளது. “சல்மானும் அடுத்த சில மாதங்களை அந்த பாகத்திற்காக தயாராவதற்காக செலவிடுவார். இது சில உடல் மற்றும் உடல் மொழி பயிற்சியை உள்ளடக்கியதாக இருக்கும்,” என்று ஆதாரம் பகிர்ந்து கொண்டது.

இதற்கிடையில், சல்மான் கான் தற்போது தனது தீபாவளி 2023 வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார், மனீஷ் ஷர்மா இயக்கிய டைகர் 3. அவர் YRF தயாரித்த, டைகர் vs பதான் மற்றும் சூரஜ் பர்ஜாத்யா இயக்கிய, பிரேம் கி ஷாதி ஆகிய படங்களையும் அவரது கிட்டியின் கீழ் வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்