Saturday, September 30, 2023 5:59 pm

மாரி செல்வராஜ், ஃபஹத் ஃபாசிலுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

வானத்தை போல சீரியலில் போலீஸ் அதிகாரியாக மாஸ் என்ட்ரி கொடுத்த சஞ்சீவ் !

நடிகர் சஞ்சீவ் வெங்கட், முன்பு தினசரி சோப் கிழக்கு வாசலில் காணப்பட்டார்,...

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் கோபத்தில் கதிரை கன்னத்தில் அறைந்த ஈஸ்வரி ! அடுத்த ஆதி குணசேகரனாக களமிறங்கும் பிரபல நடிகர் !ப்ரோமோ அப்டேட் !

'எதிர்நீச்சல்' நல்ல ரசிகர் பட்டாளத்தை பெற்றுள்ளது மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பைப்...

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் கோபத்தில் கதிரை கன்னத்தில் அறைந்த ஈஸ்வரி ! அடுத்த ஆதி குணசேகரனாக களமிறங்கும் பிரபலம் !ப்ரோமோ அப்டேட்

'எதிர்நீச்சல்' நல்ல ரசிகர் பட்டாளத்தை பெற்றுள்ளது மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பைப்...

சென்சார் போர்டு விவகாரம் மோடிக்கு மிக்க நன்றி தெரிவித்த விஷால் ! அவரே கூறிய உண்மை

மார்க் ஆண்டனியின் இந்தி பதிப்பிற்கு சென்சார் சான்றிதழைப் பெற 6.5 லட்சம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் ஃபஹத் ஃபாசிலின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, இயக்குநர் மாரி செல்வராஜ் நடிகருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து விரிவான குறிப்பு ஒன்றை எழுதியுள்ளார். மாரி மற்றும் ஃபஹத் இணைந்து தங்களது முதல் படமான சமீபத்தில் வெளியான மாமன்னன் படத்தில் இணைந்து நடித்தனர். இப்படத்தில் ஃபஹத் வில்லனாக நடித்திருந்தார்.

மாரி தனது அதிகாரப்பூர்வ X கைப்பிடியில் தமிழில், “உங்கள் இரு கண்களையும் நான் மிகவும் நேசிக்கிறேன். அந்த ஜோடி கண்களால் தான் நான் ரத்தன்வேல் கதாபாத்திரத்தை உருவாக்கினேன். ஒரு கண்ணில், உங்கள் கதாபாத்திரத்தின் கண்டிஷனிங்கைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள் என்று சொன்னேன். தலைமுறை தலைமுறையாக கடந்து சென்றது, உங்கள் இன்னொரு கண்ணில், வரவிருக்கும் தலைமுறைகள் கேட்கும் கேள்விகளுக்கு பதில்களை வைத்திருக்கச் சொன்னேன்.”

இயக்குனரின் அறிவுறுத்தலின்படி நடிகர் தனது தோற்றத்தை கச்சிதமாக இழுத்ததைக் குறிப்பிட்டு, அவர் மேலும் எழுதினார், “இறுதியில் உங்கள் கண்களை மூடச் சொன்னேன். ஏன் என்று கேட்காமல் மறைமுகமாக மூடிவிட்டீர்கள். டாக்டர் அம்பேத்கரின் குரல் எதிரொலிப்பதை நான் உறுதி செய்தேன். உங்கள் இதயத்தின் உள்ளே, அந்த நொடியே, திகிலூட்டும் அனுபவத்துடன், நீங்கள் ஒரு அன்பான அரவணைப்புடன் என்னிடம் ஓடி வந்தீர்கள்.”

இந்த சிந்தனைமிக்க வார்த்தைகளை எழுதி, மாரி நடிகரின் 41 வது பிறந்தநாளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். உதயநிதி ஸ்டாலின், வடிவேலு மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முன்னணியில் நடித்த மாமன்னன், பாக்ஸ் ஆபிஸில் சாதகமான விமர்சனங்களையும் வெற்றியையும் பெற்றது. படம் தற்போது Netflix இல் ஸ்ட்ரீம் செய்ய கிடைக்கிறது.

இதற்கிடையில், ஃபஹத் தற்போது நான்கு படங்கள் பைப்லைனில் உள்ளது, அவற்றில் ஒன்று புஷ்பாவின் தொடர்ச்சியான புஷ்பா: தி ரூல். ஹனுமான் கியர், பாட்டு மற்றும் பெயரிடப்படாத ஜித்து மாதவன் இயக்குனரும் இருக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்