Saturday, June 15, 2024 3:08 am

கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு பெரிய அதிர்ச்சி செய்தி ஒன்றாக 11 கிரிக்கெட் வீரர்கள் ஒன்றாக ஓய்வு பெற்றனர்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வெஸ்ட் இண்டீஸ் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி 5 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரில் விளையாடி வருகிறது. இதில் 2 போட்டிகளில் இந்திய அணி தோல்வியடைந்துள்ளது. தொடரின் மூன்றாவதும் முக்கியமானதுமான போட்டி இன்று கயானாவில் நடைபெறவுள்ளது. இந்த தொடருக்கு பிறகு இந்திய அணி அயர்லாந்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு ஆசிய கோப்பைக்கு செல்கிறது.

இந்த ஆண்டின் இறுதியில், 2023 உலகக் கோப்பை, மிகப்பெரிய போட்டியாக நிரூபிக்கப் போகிறது. இந்நிலையில், இந்திய அணிக்காக பல போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற வீரர்கள் ஓய்வு பெறப்போவதாக செய்திகள் வெளியாகி வருகின்றன. இதில் 1 பெயர் அல்ல, 11 பெரிய வீரர்களின் பெயர்கள் இடம் பெற்றுள்ளன. இந்த வீரர்களைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

தவான்-புவி உலகக் கோப்பைக்கு செல்லவில்லை என்றால் ஓய்வு உறுதி 2023 உலகக் கோப்பையை இந்தியா தனது சொந்த வீட்டில் இந்த ஆண்டு விளையாட உள்ளது. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், இந்திய அணி உலகக் கோப்பையை வெல்லும் என்று இந்திய அணியின் ரசிகர்கள் மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் உள்ளனர். இந்திய அணியின் பல வீரர்களுக்கு இதுவே கடைசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பையாகவும் இருக்கலாம். இதில் ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி போன்ற மூத்த வீரர்களின் பெயர்கள் இடம்பெற்றுள்ளன. அதே நேரத்தில், 2023 உலகக் கோப்பைக்கான இந்திய அணியில் வாய்ப்பு கிடைக்காவிட்டால், உலகக் கோப்பையின் போது ஓய்வை அறிவிக்கக்கூடிய பல வீரர்கள் உள்ளனர்.

இதில் டீம் இந்தியாவின் கிங் ஆஃப் ஸ்விங் என்று அழைக்கப்படும் புவனேஷ்வர் குமார் மற்றும் மிஸ்டர் ஐசிசி என்று அழைக்கப்படும் ஷிகர் தவான் பெயர் முதலில் வருகிறது. இரண்டு வீரர்களும் இப்போது 30 க்கு மேல் உள்ளனர், ஷிகர் தவான் 40 ஐ நெருங்குகிறார். அத்தகைய சூழ்நிலையில், 2023 உலகக் கோப்பையில் அவர்கள் தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், இரு வீரர்களும் தங்கள் ஓய்வை அறிவிக்கலாம்.

அஷ்வின், மிஸ்ரா, சாவ்லா உள்ளிட்ட இந்த வீரர்களும் ஓய்வு பெறுவார்கள்
இந்திய அணியின் மூத்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வினுக்கு 36 வயதாகிறது. டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அவரது திறமை இன்னும் பேசப்படுகிறது, அவர் ஐசிசி டெஸ்ட் தரவரிசையில் நம்பர் 1 பந்துவீச்சாளர். ஆனால் ஒருநாள் போட்டிகள் பற்றி பேசுகையில், இங்கு அவரால் நீண்ட காலமாக தொடர்ந்து விளையாட முடியவில்லை. அவருக்கு அணியில் நிரந்தர இடம் கிடைக்கவில்லை.

தற்போது உலகக் கோப்பை 2023 நெருங்கிவிட்டதால் அனைத்து போட்டிகளும் இந்தியாவில் நடைபெற உள்ளது. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், அஸ்வின் இன்னும் உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆனால் 2023 உலகக் கோப்பை அணியில் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வினுக்கு இடம் கொடுக்காவிட்டால், அவர் கிரிக்கெட்டுக்கு குட்பை சொல்லலாம் அல்லது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் மட்டும் கவனம் செலுத்தி ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகளில் இருந்து ஓய்வு பெறலாம்.

இந்தப் பட்டியலில் அடுத்த பெயர் அமித் மிஸ்ராவின் பெயர். 40 வயதான அமித் மிஸ்ரா கடைசியாக 2016 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவுக்காக விளையாடினார். உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு அல்லது இடையில் ஓய்வை அறிவிக்கக்கூடிய வீரர்கள் பட்டியலில் அமித் மிஸ்ரா சகோதரர் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

இதனுடன், 34 வயதான பியூஷ் சாவ்லாவும் தனது ஓய்வை அறிவிக்க முடியும். இந்த பட்டியலில் உள்ள மற்ற வீரர்களைப் பற்றி பேசுகையில், ஜெயந்த் யாதவ், ஜெய்தேவ் உனட்கட், மோஹித் சர்மா, இஷாந்த் சர்மா, விருத்திமான் சாஹா மற்றும் மனிஷ் பாண்டே போன்ற வீரர்களின் பெயர்கள் இதில் அடங்கும்.

இந்த வீரர்கள் ஓய்வு பெறலாம்
ஷிகர் தவான், புவனேஷ்வர் குமார், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அமித் மிஸ்ரா, ஜெயந்த் யாதவ், பியூஷ் சாவ்லா, ஜெய்தேவ் உனத்கட், மோகித் சர்மா, இஷாந்த் சர்மா, விருத்திமான் சாஹா மற்றும் மணீஷ் பாண்டே

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்