Saturday, June 22, 2024 10:51 am

அடப்பாவமே ரஜினி நடித்த ஜெயிலர் படத்துக்கு வந்த பெரிய சோதனை ! ஆரம்பமே நஷ்ட்டத்தில்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஜெயிலர் முன்னதாக வெளியிடப்பட்ட படத்தின் டிரெய்லர், படம் முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷனராக இருக்கும் என்று உறுதியளித்தது, அதில் ரஜினி முத்துவேல் பாண்டியன் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில், ஜெயிலர் ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. இப்படம் நெல்சனின் நான்காவது இயக்குனராகவும், ரஜினிகாந்துடன் முதல் முறையாகவும் இணைந்துள்ளது. விஜய் கார்த்திக் கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, நிர்மல் படத்தொகுப்பாளராக சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது.

மோகன்லால், சுனில், ஜாக்கி ஷெராஃப் மற்றும் சிவராஜ்குமார் உள்ளிட்ட தொழில்துறைகளில் ஒரு குழும நட்சத்திர நடிகர்களை ஜெயிலர் பெருமைப்படுத்துவார். இதுதவிர, இந்த படத்தில் வசந்த் ரவி, யோகி பாபு, ரம்யா கிருஷ்ணன், விநாயகன் உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கின்றனர்.தற்போது இந்த படம் ரிலீஸ்க்கு முன்னரே பெரிய நஷ்டத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது. அதுவும் ஐந்து மடங்கு நஷ்டத்தை உருவாக்கியுள்ளது. இதனால் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் மிகவும் குழம்பிப் போய் உள்ளனர்.
சூப்பர் ஸ்டார் படம் என்றால் தமிழ்நாடு மட்டுமல்ல , அமெரிக்கா, மலேஷியா என உலகம் முழுவதும் கொண்டாட்டமாக இருக்கும். அதுவும் குறிப்பாக மலேசியாவில் சிறப்பு காட்சிகள் திருவிழா போன்று இருக்கும்.மற்ற நடிகர் படங்களை விட ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் படங்களை அதிக விலை கொடுத்து வாங்கி மலேசியாவில் வெளியிடப்படுவார்கள், ஆனால் தற்பொழுது ஜெயிலர் படத்திற்கு மிக பிரியா சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது. அதாவது ரஜினி மற்றும் இல்லாமல் முன்னணி நடிகர்கள் படத்தை வழக்கமாக மலேசியாவில் வாங்கி மலேசியாவில் வெளியிட்டு வருகின்றவர் விநியோகஸ்தர் மாலிக்.

இந்த முறை ஜெயிலர் படத்தின் மலேஷியா உரிமையை ஆறு கோடிக்கு விலை பேசி இருந்தார் மாலிக் இதனால் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் மிகவும் மகிழ்ச்சியில் இருந்து வந்தது. இந்நிலையில் ஜெயிலர் படத்தை மாலிக் வாங்கி வெளியிடுவதாக உறுதி செய்யப்பட்டு, அதற்கான ஏற்பாடுகள் நடைபெற்று வந்த நிலையில், சிறிது நாட்களுக்கு முன்பு மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் தலைமையிலான பல விசாரணை அமைப்புகள் சேர்ந்து மாலிக் திரைப்பட விநியோகஸ்தர் மற்றும் அவரது நண்பர்களுக்கு சொந்தமான இடங்களில் சோதனையில் ஈடுபட்டது.

அப்போது இந்திய ரூபாய் மதிப்பில் 68 கோடி ரூபாய் ரொக்கம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாகவும், மேலும் 200 கிலோ தங்கமும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. அதன் படி கைது செய்யப்பட்டுள்ள மாலிக் திரைப்பட விநியோகஸ்தர், அரசியல் தொடர்புடையவர் மற்றும் லஞ்சம், பணமோசடி, வரி ஏய்ப்பு மற்றும் குற்றவியல் நடவடிக்கைகளிலும் சந்தேகிக்கப்படும் கடத்தல் குழுவிலும் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

இதனால் மாலிக் மிக பெரிய பொருளாதார சிக்கலில் சிக்கியுள்ளதால், ஜெயிலர் படத்தை வாங்கி மலேசியாவில் வெளியிட முடியாத சூழல் அவருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது, இதன் காரணமாக மாலிக் வினியோகஸ்தர் ஜெய்லர் படத்தை வாங்குவதிலிருந்து விலகிவிட்டார். இவரை தவிர மலேசியாவில் சொல்லிக்கொள்ளும்படியான விநியோகஸ்தர்கள் கிடையாது.

இதனால் என்ன செய்வது என்று யோசித்த சன் பிக்சர்ஸ் தற்போது லோட்டஸ் நிறுவனத்திற்கு ஜெயிலர் பட உரிமத்தை விற்றுள்ளது. அதுவும் வெறும் ஒரு கோடிக்கு மட்டுமே பெற்றுள்ளது. இந்த நிறுவனம் தமிழில் முனியாண்டி விலங்கியல் மூன்றாமாண்டு படத்தை தயாரித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. இதனால் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்திற்கு மிகப்பெரிய நஷ்டம் ஏற்பட்டுள்ளது. இருப்பினும் படம் வெளி வந்தால் பல மடங்கு கலெக்சனை தட்டி தூக்கி விடலாம் என சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் நம்பிக்கையுடன் இருக்கின்றனர்.’சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்தின் வரவிருக்கும் படம் பேசப்படுவதால், எங்கும் ஜெயிலர் ஜுரம் தான், ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி முதல் உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் பிரம்மாண்டமான ஓப்பனிங் நடைபெற உள்ளது. புகழ்பெற்ற சன் பிக்சர்ஸ் பேனரில் நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கும் மாஸ் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னருக்கான முன்பதிவு. மற்றும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ள இசை பிரமாதமாக இருந்தது, ஏனெனில் உலகின் பல பகுதிகளில் தொடக்க நாளுக்கான டிக்கெட்டுகள் ஏற்கனவே விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டன. இந்நிலையில், சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம், ஆகஸ்ட் 7-ம் தேதி இடையே அமெரிக்காவின் லாஸ் வேகாஸில் உள்ள உலகப் புகழ்பெற்ற ஏரியா சொகுசு விடுதி மற்றும் கேசினோவில் 15 நிமிடங்களுக்கு ஒருமுறை படத்தின் விளம்பரப் படம் திரையிடப்படும் என்று அறிவித்து, ஜெயிலர் ப்ரோமோஷனை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு சென்றுள்ளது. மாலை 5 மணி இந்த வார தொடக்கத்தில், நியூயார்க் நகரத்தில் உள்ள டைம்ஸ் சதுக்கத்தை எடுத்துக் கொண்ட பிறகு, அதிகாலை 2 மணி வரை.ஜெயிலருக்கான உற்சாகம் ஆரம்பத்திலிருந்தே பிரமிக்க வைக்கிறது மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான அதிரடி-பேக் டிரெய்லருக்குப் பிறகு எதிர்பார்ப்புகள் பத்து மடங்கு அதிகரித்தன, இது ரஜினிகாந்துக்கு தனது வர்த்தக முத்திரையை மீண்டும் வழங்கியது. கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் டாக்டர் சிவராஜ்குமார் மற்றும் பிரபல மலையாள நடிகர் மோகன்லால் ஆகியோர் கேமியோ ரோல்களில் தோன்றிய பல பெரிய பெயர்களுடன் நடிகர் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதை படத்தில் காணலாம். இப்படத்தில் பாலிவுட் நட்சத்திரம் ஜாக்கி ஷெராஃப், ரம்யா கிருஷ்ணன், தமன்னா, யோகி பாபு, தரமணி மற்றும் ராக்கி நடிகர் வசந்த் ரவி, புஷ்பா புகழ் சுனில், மிர்னா மேனன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, மரியன்னை புகழ் விநாயகன் வில்லனாக நடிக்கிறார். ரஜினிகாந்த் மற்றும் நெல்சன் திலீப்குமாருக்கு ஜெயிலர் ஒரு பெரிய படம், ஏனெனில் அவர்கள் இருவரும் தங்கள் முந்தைய படங்களான அண்ணாத்தே (2021) மற்றும் மிருகம் (2022) ஆகியவை வணிகரீதியாக வெற்றியடைந்தாலும் கலவையான கருத்துக்களைப் பெற்ற பிறகு, அவர்களைத் தாக்க முயல்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்