Saturday, June 22, 2024 6:59 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 05.08.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று நேரம் சாதகமாக இருக்கும். உங்கள் செலவுகளைக் கட்டுப்படுத்த முடியும். உங்கள் சேமிப்பு அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் வீட்டில் பிஸியாக இருக்கலாம். உங்கள் வீட்டிற்கு சில கலைப்பொருட்கள் கொண்டு வரலாம். உங்கள் அலுவலகத்தை புதுப்பிக்கவும் திட்டமிடலாம். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியும் மகிழ்ச்சியும் நிறைந்த சூழல் நிலவும். காதல் பறவைகள் திருமணம் செய்யத் திட்டமிடலாம். ஒற்றையர் ஆன்மா பொருத்தம் பெறலாம். குழந்தைகள் சிறப்பாக செயல்படுவார்கள்.
ரிஷபம்: இன்று, விஷயங்கள் இப்போது கட்டுப்பாட்டில் உள்ளன, நீங்கள் சில புதிய ஆற்றலை உணரலாம், இது உங்களுக்கு நம்பிக்கையை அளிக்கும். நீங்கள் ஒரு புதிய வழியைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள், இது வேலையில் வெற்றியை நோக்கி உங்களைத் தூண்டும். பெற்றோர் தொழில் புதிய உயரத்தை அடையலாம். நாள்பட்ட நோய் குணமாக வாய்ப்பு உண்டு. நீங்கள் வெளிநாட்டு பயணத்திற்கும் திட்டமிடலாம்.
மிதுனம்: இன்று, உங்களுக்கு சில மந்தமான உணர்வுகள் இருக்கலாம், இது உங்களை வருத்தத்தையும் பொறுமையையும் ஏற்படுத்தக்கூடும். உடல்நலம் தொடர்பான சில பிரச்சனைகளை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். அவசரமாக வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் சாகசப் பயணங்களைத் தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது. மறைக்கப்பட்ட எதிரிகள் மற்றும் எதிரிகள் மீது ஒரு கண் வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்; நீங்கள் சதிக்கு பலியாகலாம். எந்த ஒரு வாதத்தையும் தவிர்க்க வேண்டும்.
கடகம்: இன்று உங்களின் தொழில் வாழ்க்கை சிறப்பாக இருக்கும். உங்கள் தொழில் மற்றும் வேலையில் நீங்கள் பிஸியாக இருக்கக்கூடிய நேரம் இது. உங்கள் வேலையில் நீங்கள் ஆர்வமாக இருக்கலாம், இது உங்களுக்கு மன சோர்வை தரலாம், குடும்பம் அல்லது சமூகம் ஒன்று கூடுவது போன்றவற்றில் உங்களால் சரியான நேரத்தில் அடைய முடியாமல் போகலாம். குடும்பத்தில் நல்லிணக்கத்தைப் பேண உங்கள் மனைவி உங்களுக்கு ஆதரவளிக்கலாம். காதல் பறவைகள் திருமண விஷயத்தில் முக்கிய முடிவுகளை எடுக்க எதிர்பார்க்கலாம். வேலை தேடுபவர் நண்பர்களின் உதவியுடன் பொருத்தமான வேலையின் அடிப்படையில் ஒரு நல்ல செய்தியை இங்கே காணலாம்.
சிம்மம்: இன்று நீங்கள் சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். நீங்கள் வேலையில் பிஸியாக இருக்கலாம். வேலையில் உங்கள் நெட்வொர்க்கை அதிகரிக்க வாய்ப்பு உள்ளது. பெரியவர்களின் ஆசீர்வாதத்துடன், எதிர்காலத்தில் வெற்றியைப் பெற உங்கள் வேலையில் புதிய திட்டங்களை செயல்படுத்துவீர்கள். நீங்கள் சில நெருங்கிய உறவினரைச் சந்திக்கத் திட்டமிடலாம் அல்லது நண்பர்களுடன் விருந்துக்குத் திட்டமிடலாம்.
கன்னி: இன்று, உங்களுக்கு சில மந்தமான உணர்வுகள் இருக்கலாம், இது உங்களை உணர்திறன் மற்றும் உணர்ச்சிவசப்பட வைக்கும். உங்களுக்கு சில உடல்நல பிரச்சனைகளும் இருக்கலாம். அவசரமாக வாகனம் ஓட்டுவதை தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. மறைக்கப்பட்ட எதிரிகள் மற்றும் எதிரிகள் மீது ஒரு கண் வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்; நீங்கள் சதிக்கு பலியாகலாம். அன்புப் பறவைகள் பொறுமை காக்கவும், பயனற்ற தலைப்புகளில் வாக்குவாதங்களைத் தவிர்க்கவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது.
துலாம்: இன்று, உங்களை நீங்களே ஆராய்ந்து உங்கள் தவறுகளைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சி செய்யலாம். சுய பகுப்பாய்வு வேலையில் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். கூட்டாண்மையில், சர்ச்சைக்குரிய விஷயங்கள் தீர்க்கப்படும். வாழ்க்கைத் துணையுடன் அரவணைப்பு மேம்படும். ஒற்றையர் அதிர்ஷ்டவசமாக நல்ல போட்டியைக் காணலாம்.
விருச்சிகம்: இன்று சந்திரனின் ஆசியால் உங்களைச் சுற்றி மகிழ்ச்சி கூடும். நிறுத்தப்பட்ட திட்டங்கள், இப்போது பாதைக்கு வரும். மனைவியுடனான உறவுகள் வலுவாக இருக்கலாம். நீங்கள் வேலையில் சிறப்பாக செயல்படலாம். தனிமையில் இருப்பவர்கள் ஆத்ம துணையை கண்டுபிடிக்க வாய்ப்புள்ளது. காதல் பறவைகள் உறவை திருமணமாக மாற்றும் திட்டத்தை உருவாக்கலாம். உங்களின் வேலையில் பதவி உயர்வுகள் கிடைக்கும், வேலை தேடுபவர் நல்ல வேலை கிடைக்கலாம்.
தனுசு: இன்று, பெரியவர்களின் ஆசீர்வாதத்தின் உதவியுடன், நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் இருக்கலாம். உங்களின் வேலை திறன் கூடும். தொழில், வேலை விஷயங்களில் புதிய கண்டுபிடிப்புகளைத் தொடங்கலாம். சிறிய முதலீடுகளுக்குப் பிறகு நீங்கள் புத்திசாலித்தனமான ஆதாயங்களைப் பெறலாம். எதிரிகளும் போட்டியாளர்களும் இப்போது கட்டுப்பாட்டில் உள்ளனர். நீங்கள் சில ஏழைகளுக்கு பணம் கொடுத்து உதவலாம், இது உங்கள் கௌரவத்தை அதிகரிக்கும். உங்கள் வீட்டிற்கு சில ஆக்கப்பூர்வமான பொருட்களை கொண்டு வரலாம்.
மகரம்: இன்று விஷயங்கள் கலவையாக இருக்கும். நீங்கள் குழந்தைகளுடன் பிஸியாக இருக்கலாம். குழந்தைகள் கல்வி தொடர்பான சில சிறிய பயணங்களை நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் காதல் தருணங்களையும் அனுபவிப்பீர்கள். தம்பதிகள் புதிய குழந்தை பிறப்பைப் பொறுத்தவரை ஒரு நல்ல செய்தியைக் காணலாம். குடும்பம் அல்லது நண்பர்களுடன் வெளியூர் செல்லவும் திட்டமிடலாம். வேலையில் உள்ள பூர்வீகவாசிகள் திறமையை அதிகரிக்க உயர்கல்விக்கு திட்டமிடலாம்.
கும்பம்: இன்று ஒருவிதத்தில் ஏமாற்றம் ஏற்படலாம், நீங்கள் பொறுமையற்றவராக இருக்கலாம், உங்கள் இலக்குகளை நோக்கி உங்களால் கவனம் செலுத்த முடியாமல் போகலாம். நிலையான சொத்துகளில் முதலீடுகளை சிறிது காலத்திற்கு ஒத்திவைக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது. பெற்றோரின் உடல் நலனில் அக்கறை காட்டுவது நல்லது.
மீனம்: இன்று, நீங்கள் ஆற்றலுடனும் தைரியத்துடனும் உணரலாம், உங்கள் வீடு அல்லது அலுவலகத்திற்கு சில முக்கியமான வீட்டுப் பொருட்களை வாங்கலாம். காலக்கெடுவிற்கு முன் உங்கள் திட்டங்களை முடிக்க உங்கள் உள்ளார்ந்த பலம் உதவியாக இருக்கும். உடன்பிறந்தவர்களுடன் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் தீரும். வேலை தொடர்பான சில சிறிய பயணங்களும் சாத்தியமாகும், இது உங்கள் நெட்வொர்க்கை அதிகரிக்கும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்