Tuesday, April 16, 2024 9:55 am

இரண்டு நாள் முடிவில் சந்தானம் நடித்த டிடி ரிட்டர்ன்ஸ் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சந்தானம் நடித்த டிடி ரிட்டர்ன்ஸ் அதன் தொடக்க நாளில் 2 கோடி வசூலித்ததாக கூறப்படுகிறது, இன்று தமிழகத்தில் அலுவலகம் மற்றும் பள்ளிகளுக்கு விடுமுறை என்பதால் தோராயமாக 2.25 கோடிகளை வசூலிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. டிடி ரிட்டர்ன்ஸ் நேற்று (ஜூலை 28, 2023) திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. ராம்பாலாவின் உதவி இயக்குநர் பிரேம் ஆனந்த் இந்தப் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். இதில் ரெடின் கிங்ஸ்லி, மொட்டை ராஜேந்திரன், மாறன், மாசூம் சங்கர், தீபா, பிரதீப் ராவத், விபின், பெப்சி விஜயன், தீனா, தங்கதுரை, முனீஷ் காந்த், சைதை சேது ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்

ஹாரர் காமெடி வகையிலான இந்தப் படத்தில் சதீஷ் கதாபாத்திரத்தில் சந்தானம் நடிக்கிறார். சோபியா கேரக்டரில் சுரபி நடிக்கிறார். காதலி சுரபியை காப்பாற்ற நடிகர் சந்தானம் பணத்தை திருடினார். ஆனால் பணம் பேய் பங்களாவில் சிக்கிக் கொள்கிறது.

புதுச்சேரியில் சூதாட்டத்தில் தோல்வியுற்றவர்களைக் கொன்று வந்த குடும்பம் கிராம மக்களால் எரித்துக் கொல்லப்பட்டுள்ளது. அந்த குடும்பத்தில் இறந்தவர்கள் அனைவரும் அந்த பங்களாவில் அலைகிறார்கள். பணம் தேடி பங்களாவுக்குள் செல்லும் சந்தானம் மீட்கப்பட்டாரா? என்பதே படத்தின் கதை

தில்லுக்கு துட்டு படத்தின் மூன்றாம் பாகமும் சந்தானத்தின் மறுபிரவேசத்தை குறிக்கிறது. டிடி ரிட்டர்ன்ஸ் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் இது சந்தானம் ஆல்ரவுண்ட் படமாக இருக்கும் என்று கூறியது போல, படத்தில் சிரிப்புக்கு பஞ்சமில்லை. பாக்ஸ் ஆபிஸில் சந்தானத்தின் வெற்றியை ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர்.

ஆர்.கே.எண்டர்டெயின்மெண்ட் சார்பில் தயாரிப்பாளர் சி.ரமேஷ்குமார் தயாரித்துள்ள இப்படத்திற்கு தீபக் குமார் பதி ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், ஸ்ரீகாந்த் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். இப்படத்திற்கு இசையமைத்தவர் பிரபல சுயாதீன ஆல்பம் இசையமைப்பாளர் OFRO. சாண்டி இப்படத்திற்கு நடன இயக்குனராக பணியாற்றியுள்ளார். முன்னதாக இப்படத்தின் டிரைலர் மற்றும் பாடல்கள் வெளியாகி ரசிகர்களிடையே பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

இப்படம் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்றுள்ளதால், வரும் நாட்களில் வசூல் மேலும் அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தமிழ்நாட்டின் பல பகுதிகளில் சந்தானத்தின் டிடி ரிட்டர்ன்ஸுக்கு கிடைத்த அமோக வரவேற்பால் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வந்த சிவகாத்திகேயனின் மாவீரன் படம் பின்னடைவைச் சந்தித்து வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்