Thursday, June 27, 2024 10:31 am

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் சமந்தாவின் புதிய உடற்பயிற்சி வீடியோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சமந்தா ரூத் பிரபுவின் நடிப்பு இடைவேளை அவரது சமூக ஊடக இடைவெளியை ஏற்படுத்தவில்லை. சமந்தா தனது தொழில் வாழ்க்கையின் புதிய கட்டத்தில் சாட்சியாக இருப்பதை ரசிகர்கள் விரும்புகிறார்கள். 2010 ஆம் ஆண்டு திரைப்படத்தில் அறிமுகமானதில் இருந்து இடைவிடாது உழைத்து வரும் சமந்தாவிற்கு இந்த இடைவெளி மிகவும் அவசியமானதாக நடிகை தனது நடிப்பு இடைவேளையில் இருப்பதாக ஏற்கனவே தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனவே, நடிகை தனது சூப்பர் பிஸி ஷெட்யூலில் இருந்து சிறிது நேரம் ஒதுக்குவதைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. தற்போது, அவர் பாலியை ஆராய்ந்து வருகிறார், மேலும் அந்த இடத்திலிருந்து தனது மகிழ்ச்சியான தருணங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார். தொடர்ந்து வெளிப்புற இடங்களில் இருந்து படங்களை வெளியிட்டு வந்த அவர், தற்போது வீட்டிற்குள் இருந்த வேடிக்கைகளை பதிவிட்டுள்ளார்.

சமந்தா ரூத் பிரபு தனது சமநிலையை சோதனை செய்து சவாலான அக்ரோபாட்டிக் ஸ்டண்டை ஆடுகிறார்

சமந்தா ரூத் பிரபு உண்மையில் பார்ட்டி செய்யாமல் எப்படி பார்ட்டிகளை காட்டுகிறார்
சமந்தா ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் கதையை வெளியிட்டார், அதில் அவர் தனது பைத்தியக்காரத்தனமான சமநிலை திறன்களைக் காட்டுவதைக் காணலாம். தனது தோழியுடன் சேர்ந்து, நடிகை ஒரு அக்ரோபாட்டிக் ஸ்டண்ட் செய்து அதை ஆணி அடித்தார். மேலும் அந்த வீடியோவிற்கு தலைப்பிட்டு, “இப்படித்தான் நாங்கள் விருந்து வைக்கிறோம்” என்று எழுதினார்.

அவரது தோழி அனுஷா ஸ்வாமி இந்த வீடியோவுக்கு பதிலளித்து, அதை தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் போட்டு பதிலளித்தார். பாலியில் அவர்கள் இருந்த நேரத்தைப் பற்றிய சில உள் தகவல்களையும் அவள் எங்களுக்குத் தந்தாள். அனுஷா வீடியோவுக்கு தலைப்பிட்டு, “பகலில் கடினமாக பார்ட்டி மற்றும் இரவு 10 மணி கிளப்பில் பாஸ் அவுட்” என்று கூறினார்.

பிரபலங்கள் சமூக ஊடகங்களில் தங்களுடைய அறியப்படாத மற்றும் படிக்காத தருணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது அது எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். தன் தோழிகளுடன் சேர்ந்து அக்ரோபாட்டிக் ஸ்டண்ட் செய்யும் சமந்தாவின் இன்ஸ்டாகிராம் கதையை அந்த வகையில் சேர்க்கலாம். நடிகை சமீபத்தில் ஒரு புதிய தோற்றத்திற்கு சென்றுள்ளார் மற்றும் அவரது பரபரப்பான இடைவேளையின் ஆரம்ப நாட்களில் ஆன்மீக பயணத்தில் இருந்தார். சமீபகாலமாக, நடிகை குளிர்ச்சியான மற்றும் நிதானமான நேரத்தை அனுபவித்து வருகிறார், மேலும் இந்த அதிர்வு அவர் இடுகையிடும் படங்களில் இயல்பாகவே பிரதிபலிக்கிறது.

பாலியின் அழகை ஆராயும் சமந்தாவின் பதிவுகளும் கதைகளும் தவிர்க்க முடியாதவை. அவர் இந்த அழகை ரசிப்பது போல் தெரிகிறது மற்றும் அதை தனது ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்துள்ளார். அவரது நடிப்பு இடைவேளைக்கு வரும்போது, அந்த இடைவெளி நீண்டதாக இருக்காது என்று நம்பப்படுகிறது. நாம் நினைப்பதை விட விரைவில் அவர் திரும்பி வந்து அவருக்குள் இருக்கும் அற்புதமான நடிகையை ஆராயும் சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்துவார் என்று நம்புகிறோம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்