Thursday, September 21, 2023 2:38 pm

கிங் ஆஃப் கோதாவின் முதல் சிங்கிள் ‘கலாட்டாகாரன்’ வெளியாகியுள்ளது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘எதிர்நீச்சல்’ சீரியலில் திடீர் திருப்பம் !ஆதி குணசேகரன் இல்லாமல் தொடர இயக்குனர் முடிவு!

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் தமிழ் தொடர்களில் மிகவும் பிரபலமான ஒன்று சந்தேகத்திற்கு...

வானத்தைப்போல சீரியல் புகழ் ராஜபாண்டி கோலாகலமாக நடந்த நிச்சயதார்த்தம் ! மணப்பெண் யார் தெரியுமா ?

"வானத்தை போல" அதன் ஈர்க்கக்கூடிய கதைக்களம் மற்றும் திறமையான நடிகர்கள் மூலம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல நடிகர் துல்கர் சல்மான் இன்று தனது பிறந்தநாளை கொண்டாடுகிறார். பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கும் நட்சத்திரத்தின் அடுத்த படம் கோதை மன்னன். அபிலாஷ் என் சந்திரன் எழுதிய கதை மற்றும் திரைக்கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டு, அறிமுக திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அபிலாஷ் ஜோஷி இயக்கிய மலையாளத் திரையுலகின் கேங்க்ஸ்டர் நாடகப் படம் என்று கூறப்படுகிறது. அவரது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு அவரது ரசிகர்களுக்கு விருந்தளிக்கும் வகையில் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் கலாட்டாகாரன் (தமிழில்) என்ற பெப்பி டான்ஸ் பாடலை வெளியிட்டுள்ளனர். இந்தப் பாடலை பென்னி தயாள், இசையமைப்பாளர் ஜேக்ஸ் பிஜோய் மற்றும் ஹரிதா பாலகிருஷ்ணன் ஆகியோர் பாடியுள்ளனர். இந்தப் பாடல் ஒரே நேரத்தில் மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் வெளியானது.

கலாட்டாகாரனின் பாடல் வீடியோ, இருதி சுட்ரு புகழ் நடிகை ரித்திகா சிங் நடன மேடையில் தீ வைப்பது போன்ற ஒரு அட்டகாசமான நடனத்தை காட்டுகிறது. ஜேக்ஸ் பிஜோய் இசையமைத்துள்ள இந்த பாடலுக்கு தமிழில் மணி அமுதவன் வரிகள் எழுதியுள்ளார். ஒரு நிகழ்ச்சியைக் கொண்டாடும் ஒரு கும்பல் நடனத்துடன் பாடல் வீடியோ தொடங்குகிறது. வீடியோவில் துல்கர் சல்மான் நுழைவதைக் காட்டுகிறது. பாடல் வரிகள் படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரத்தை புராண கதாபாத்திரமான ராவணனுடன் ஒப்பிடுகிறது. வீடியோ நடனத்தின் ஒரு காட்சியைக் காட்டுகிறது, பின்னர் ரித்திகா சிங்கின் அறிமுகத்தைக் காட்டுகிறது. நடிகை பின்னர் துல்கர் சல்மானுடன் நடனத்தில் இணைகிறார். இந்த வீடியோவில் பாடலின் சில காட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.

கிங் ஆஃப் கோதா படத்தின் டீசர் ஜூன் மாத இறுதியில் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் படம் அதிக மின்னழுத்த ஆக்‌ஷன் காட்சிகளுடன் அனல் பறக்கும் என்று காட்டியது. ஐஸ்வர்யா லட்சுமி நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரசன்னா, சர்பத்த பரம்பரி நடனம் ரோஸ் ஷபீர், நைலா உஷா, செம்பன் வினோத், கோகுல் சுரேஷ், ஷம்மி திலகன், சாந்தி கிருஷ்ணா, விஸ்வாசம் நடிகை அனிகா சுரேந்திரன் மற்றும் வடசென்னை உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். புகழ் சரண் முக்கிய வேடங்களில். மலையாள சினிமாவில் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் அறிமுகமான படம் இது. இப்படம் ஆகஸ்ட் 25, 2023 அன்று ஓணம் பண்டிகைக்கு பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்