Monday, September 25, 2023 10:58 pm

‘சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்த் நடித்த ஜெயிலர் படத்தில் மொத்தம் எத்தனை பாடல்கள் தெரியுமா ? Jukebox இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்தின் அடுத்த பெரிய படம் ஜெயிலர் எனப் பெயரிடப்பட்டு ரிலீஸ் ஆகிறது. இப்படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா சென்னை ஜவஹர்லால் நேரு ஸ்டேடியத்தில் பிரம்மாண்டமாக நடைபெற்று வருகிறது. படத்தின் தயாரிப்பு நிறுவனமான சன் பிக்சர்ஸ், படத்தின் முழு ஆல்பத்தையும் யூடியூப்பில் பகிர்ந்துள்ளது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்த இந்தப் படத்தில் எட்டு பாடல்கள் மற்றும் பாடலாசிரியர்கள் மற்றும் பாடகர்கள் அடங்கிய குழுமம் உள்ளது. படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக காவலா, ஹுகும் மற்றும் ஜுஜுபி உள்ளிட்ட மூன்று பாடல்களை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். இந்தப் பாடல்கள் சார்ட் பஸ்டர்களாக மாறியிருப்பது தெரியவந்துள்ளது. மீதமுள்ள ஐந்து பாடல்களின் ஆடியோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது.

ஜெயிலர் – ஜூக் பாக்ஸில் இடம்பெற்ற முதல் பாடல் காவலா, அருண்ராஜா காமராஜின் வரிகளில் ஷில்பா ராவ் மற்றும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் பாடிய நடன பாடல். ஜெயிலர் தீம் என்பது படத்தின் டீசரில் இடம்பெற்றுள்ள இசையைக் கொண்ட ஒரு கருவி எண். ரத்தமாரே – இந்தப் புதிய பாடலுக்கு விஷால் மிஸ்ரா குரல் கொடுத்துள்ளார். மெல்லிசைப் பாடலின் வரிகளை பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் விக்னேஷ் சிவன் எழுதியுள்ளார். ‘சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் படத்திற்கு பிரபல இயக்குனர் பாடல்கள் எழுதுவது இதுவே முதல் முறை. புகைப்படத்தில் பிரபல யூடியூபர் ரித்து ராக்ஸ் மற்றும் நடிகர் வசந்த் ரவியுடன் நட்சத்திர நடிகர் இடம்பெற்றுள்ளார். அவர்கள் ஒரே குடும்பத்தின் கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க முடியும் என்பதை இது காட்டுகிறது.

முத்துவேல் பாண்டியன் ஆல்பத்தில் நான்காவது பாடல். அனிருத் தனது இன்ஸ்ட்ரூமென்டல் BGMகளுக்கு பெயர் பெற்றவர். இது பலரின் பிளேலிஸ்ட்டில் சேர்க்கும் அவரது BGMகளில் ஒன்றாக இருக்கும். ஹுக்கும்-தலைவர் ஆளப்பாரா என்ற பாடல் படத்தின் இரண்டாவது தனிப்பாடலாக வெளியாகி ஏற்கனவே தரவரிசையில் முதலிடத்தில் இருந்தது. ஜெயிலர் ட்ரில் என்பது அனிருத் ரவிச்சந்தரின் ஒரு கருவி எண், இதுவும் டீசரில் இடம்பெற்றுள்ளது. ஜுஜுபி சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் இதில் அனிருத் ரவிச்சனாடர் மற்றும் அனந்த் கிருஷ்ணன் ஆகியோருடன் பிரபல பாடகர் டீ குரல் கொடுத்துள்ளார். இதற்கெல்லாம் சூப்பர் சுபு எழுதிய பாடல் வரிகள் உள்ளன. அலபரா தீம் என்பது ஹுகும் பாடலின் ஒரு கருவி தீம் பதிப்பாகும்.

இப்படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ரசிகர்கள் மத்தியில் தற்போது நடைபெற்று வருகிறது. மலையாள நடிகர் மோகன்லால், கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் சிவ ராஜ்குமார், பாலிவுட் நடிகர் ஜாக்கி ஷெராப், டோலிவுட் நடிகர் சுனில், தமன்னா, ரம்யா கிருஷ்ணன், யோகி பாபு, வசந்த் ரவி, விநாயகன் மற்றும் பலர் இந்த விழாவில் கலந்து கொள்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆடியோ வெளியீட்டு நிகழ்வு. இப்படம் ஆகஸ்ட் 10ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்