Friday, December 8, 2023 2:11 pm

‘சியான்’ விக்ரமின் துருவ நட்சத்திரம் புதிய வீடியோ சாங் வெளியானது இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் ‘சீயான்’ விக்ரமை வைத்து நீண்ட நாட்களாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் துருவ நட்சத்திரம். ஒருஊரிலியோரு ஃபிலிம் ஹவுஸுடன் இணைந்து ஒன்ட்ராகா என்டர்டெயின்மென்ட் இந்த படத்திற்கு நிதியளித்துள்ளது. இப்படத்தின் முதல் சிங்கிள் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு மனன் என்ற பெயரில் வெளியானது. இந்த வீடியோவில் கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால் புகழ் பெற்ற நடிகர் ரிது வர்மா மற்றும் பிரபல நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் ஆகியோரின் ஸ்டில்கள் இடம்பெற்றுள்ளன. இப்போது, ​​பாடலின் புதிய பதிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர், அங்கு வீடியோவில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் இடம்பெறவில்லை. படத்தின் இயக்க நேரத்தை குறைக்க நடிகை நடித்த காட்சிகள் நீக்கப்பட உள்ளதாக ஊகிக்கப்பட்டது.

துருவ நட்சத்திரத்தில் இருந்து ஒரு மனம் கார்த்திகா மற்றும் சாஷா திருப்பதி பாடியது. தாமரையின் பாடல் வரிகள் மற்றும் ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைத்துள்ளார். ஆறு நிமிட நீளமான பாடல் வீடியோவில் நடிகர்கள் ‘சியான்’ விக்ரம் மற்றும் ரிது வர்மா ஆகியோர் இடம்பெறும் சில புதிய காட்சிகள் இடம்பெற்றுள்ளன. இந்த வீடியோ காட்சி ஜோடிக்கு இடையே வளரும் காதல் மற்றும் வேதியியல் ஆகியவற்றைக் காட்டுகிறது. பாடலும் ரீமாஸ்டர் செய்யப்பட்டுள்ளது, மேலும் துப்பாக்கி குண்டுகள் போன்ற சில டியூன்கள் நீக்கப்பட்டுள்ளன.

துருவ நட்சத்திரத்தின் சமீபத்திய பாடல், ஹிஸ் நேம் இஸ் ஜான் என்ற தலைப்பில், பிரபல இண்டி பாடகர் பால் டப்பாவின் குரலில் கடந்த வாரம் வெளியிடப்பட்டது. ‘ஒரு மனம்’ வெளியாகி இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் பாடலின் புதிய பதிப்பைக் கைவிட்டனர். ஸ்பை ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக உருவாகும் இந்தப் படத்தில், ‘சீயான்’ விக்ரம் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவிருப்பதாகவும், ரிது வர்மா, ராதாகிருஷ்ணன் பார்த்திபன், ஆர் ராதிகா சரத்குமார், சிம்ரன், விநாயகன், திவ்ய தர்ஷினி, முன்னா சைமன் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். . பிரபல பாடகரான ஹரிஹரன், சமீபத்தில் இயக்குனர் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், இசையமைப்பாளர் ஹாரிஸ் ஜெயராஜ், பாடலாசிரியர் தாமரை ஆகியோரின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் அவர் படத்தில் இருந்து ஒரு புதிய பாடலை உருவாக்குவதை வெளிப்படுத்தினார். நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட துருவ நட்சத்திரம் படத்தின் வெளியீடு குறித்த கூடுதல் அறிவிப்புகளுக்காக ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்