Wednesday, May 29, 2024 4:44 pm

11 வருடம் கழித்து அஜித் எடுத்த அதிரடி முடிவு ! ஒகே சொன்ன அஜித் மிரளும் திரையுலகம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கார்த்தி தற்போது ராஜு முருகன் இயக்கத்தில் ஜப்பான் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படம் தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என்பதால் கார்த்தியின் ரசிகர்கள் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பில் உள்ளனர்.

இதைத் தொடர்ந்து லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கைதி இரண்டாம் பாகத்தில் நடிக்கவிருந்தார் கார்த்தி. ஆனால் தற்போது கைதி 2 கைவிடப்படுவதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

கைதி லோகேஷின் இரண்டாவது படமான கைதியில் இருந்து LCU தொடங்கியது 2019 இல் வெளியானது. இப்படம் கார்த்திக்கு சூப்பர் ஹிட்டானது மேலும் லோகேஷை தமிழ் திரையுலகின் உச்சிக்கு கொண்டு வந்தது. கார்த்தி, நரேன், ஜார்ஜ் மரியன், அர்ஜுன் தாஸ் மற்றும் பலர் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர். விஜய்யின் மாஸ்டர் மற்றும் கமல்ஹாசனின் விக்ரம் ஆகிய படங்களை இயக்கிய லோகேஷ் தற்போது லியோ படத்தில் பிஸியாக இருக்கிறார். லியோ அக்டோபர் 19ஆம் தேதி வெளியாகிறது. லியோ வெளியான பிறகு, கார்த்தியின் கைதி 2 படத்தை லோகேஷ் இயக்கவிருந்தார். லோகேஷ் எல்.சி.யு பற்றிய யோசனை கைதி படத்தில் இருந்து உருவானது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இதனால், அதன் 2ம் பாகம் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் காத்திருந்தனர். இந்தப் படத்தில் சூர்யாவும் நடிக்கலாம் என்று கூறப்பட்டது.

அந்த வகையில் ரஜினி இப்போது மாஸ்டர் பிளான் ஒன்றை போட்டு விஜய்யை ஓரம் கட்ட முடிவு செய்திருக்கிறாராம். அதாவது விஜய் அரசியலுக்கு வருவது, சூப்பர் ஸ்டார் பட்டம் போன்ற பல விஷயங்களால் பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறார். அதற்கேற்றார் போல் பல விஷயங்களின் மூலம் அவர் சத்தம் இல்லாமல் காய் நகரத்தியும் வருகிறார்.இதையெல்லாம் கண்டும் காணாமல் இருந்த ரஜினி இப்போது நேரடியாக போட்டி களத்தில் குதித்திருப்பது பல விமர்சனங்களை முன்வைக்கிறது. ஹுக்கும் பாடலை தொடர்ந்து அடுத்த அடி நங்கூரமாக இருக்க வேண்டும் என ரஜினி இப்போது புது பிளான் ஒன்றை போட்டு அதை செயல்படுத்த லோகேஷையும் துணைக்கு அழைத்துள்ளார்.

அதாவது சூப்பர் ஸ்டார் மற்றும் லோகேஷ் இணைய இருக்கும் படத்தில் அஜித்தை ஒரு முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வைக்க வேண்டும் என ரஜினி யோசனை கூறியிருக்கிறாராம். இதெல்லாம் லோகேசுக்கு கைவந்த கலை. முடியாது என்று மறுக்கும் நடிகரை கூட தன் சாமர்த்தியத்தால் கேமியோ ரோலில் கூட நடிக்க வைத்து விடுவார்.சமீபத்தில் கூட லோகேஷ் அஜித் சம்மதித்தால் அவருடன் இணைந்து கண்டிப்பாக படம் பண்ணுவேன் என்று குறிப்பிட்டு இருந்தார். இதை வைத்தே ரஜினி அடுத்த பிளானை போட்டு விஜய்க்கு செக் வைக்க முடிவெடுத்துள்ளாராம். ஏற்கனவே விஜய் அஜித்துக்கு இடையே தொழில் ரீதியாக மறைமுகப் போட்டி நடந்து வருகிறது.

இதில் சூப்பர் ஸ்டாரும் தன் பங்குக்கு இறங்கி இருப்பது திரையுலக வட்டாரத்தையே சலசலக்க வைத்துள்ளது. அந்த வகையில் விஜய்யை காலி செய்ய முடிவெடுத்துள்ள ரஜினி விரைவில் அனைத்தையும் முடிவு செய்து அறிவிப்பை அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடுவார் என்கிறது கோடம்பாக்க வட்டாரம்.

‘தலைவர் 171’ படத்தை சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கப் போவதாக செய்திகள் வெளியாகின. ‘லியோ’ படத்திற்குப் பிறகு, ‘கைதி 2’க்கு முன், இந்த திட்டம் அவரது அடுத்த முயற்சியாக இருக்கும் என கூறப்படுகிறது. பாராட்டப்பட்ட இயக்குனர் இன்று விழாவில் அதையே உறுதிப்படுத்தினார். கைதி 2 எப்போது தொடங்கும் என்று ஒரு ரசிகர் கேட்டார், அதற்கு லோகி, “நான் அடுத்த படம் செய்கிறேன். அதன் பிறகு கைதி 2 தொடங்கும்” என்று பதிலளித்தார்.லோகேஷ் கல்லூரி மாணவர்களுடன் கலந்துரையாடிய பிறகு செய்தியாளர்களை சந்தித்தார். அடுத்ததாக ரஜினிகாந்தை இயக்கப் போகிறீர்களா என்று பேட்டியளித்த ஒருவர் கேட்டதற்கு, “தயாரிப்பு நிறுவனத்தில் இருந்து அறிவிப்பு வரும். அதை இப்போது வெளியிட முடியாது” என்று பதிலளித்தார். ‘லியோ’ அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்கு முன் லோகேஷ் கனகராஜ் சொன்ன அதே பதில்தான். தலைவருடன் லோகேஷ் நடிக்கும் படம் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாகவுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்