Sunday, September 24, 2023 12:25 am

2023 ஆசிய கோப்பை இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இறுதிப் போட்டியை இலவசமாக பார்க்க வேண்டுமா உடனே இத பண்ணுங்க !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

டி20 உலகக்கோப்பை நடைபெறும் தேதி : ஐசிசி அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு

இந்த ஆண்டு 50 ஓவர் உலகக்கோப்பை இந்தியாவில் நடைபெறும் நிலையில், அடுத்த ஆண்டு (2024)...

ஐசிசி ஒருநாள் போட்டி தரவரிசை பட்டியல் : இந்தியா முதலிடம்

மொஹாலியில் நேற்று (செப். 22) நடந்த ஆஸ்திரேலியா - இந்தியா மோதிய ஒரு...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2023 ஆசிய கோப்பை : உலகக் கோப்பை 2023 இந்த ஆண்டு நடைபெற உள்ளது. அக்டோபர்-நவம்பர் மாதங்களில் நடைபெறும் இந்த உலகக் கோப்பைக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். ஏனெனில் உலகக் கோப்பையில் மீண்டும் இந்தியா-பாகிஸ்தான் அணிகளுக்கு இடையேயான சிறப்பான ஆட்டத்தை ரசிகர்கள் காண உள்ளனர்.

2023 உலகக் கோப்பைக்கு முன், 2023 ஆசிய கோப்பையும் நடைபெற உள்ளது, இதில் இந்த இரு அணிகளும் நேருக்கு நேர் மோதும், ஆனால் இப்போது மற்றொரு போட்டி நடக்கிறது, அதில் இந்த இரு அணிகளும் ஒருவருக்கொருவர் விளையாடி மீண்டும் இறுதிப் போட்டியில் விளையாட உள்ளன. வளர்ந்து வரும் ஆசிய கோப்பை 2023 பற்றி பேசுகிறோம். யாருடைய இறுதிப் போட்டி இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இடையே நடைபெற உள்ளது. இந்த போட்டி எப்போது, ​​எங்கு நடைபெறும் என்பதை பார்ப்போம்.

வளர்ந்து வரும் ஆசிய கோப்பை 2023 இறுதிப் போட்டியில் இந்தியா-பாகிஸ்தான்இலங்கையில் ஜூலை 13ஆம் தேதி தொடங்கிய எமர்ஜிங் ஆசிய கோப்பையில் 8 அணிகள் பங்கேற்றன. 4-4 அணிகள் 2 குழுக்களாக பிரிக்கப்பட்டன. இரு பிரிவிலும் முதல் 2 இடங்களை பிடித்த அணிகள் அரையிறுதிக்கு முன்னேறின. ஏ பிரிவில் இலங்கை மற்றும் பங்களாதேஷ் அணிகளும், பி பிரிவில் இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் இடம்பெற்றன.

அரையிறுதியில் பாகிஸ்தான் அணி இலங்கையையும், இந்தியா வங்கதேசத்தை வீழ்த்தி இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெற்றது. குரூப் ஸ்டேஜில் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் அணிகள் நேருக்கு நேர் மோதியபோது, ​​இந்தியாவின் இளம் வீரர்கள் தங்கள் பெயரை வென்றனர் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். தற்போது மீண்டும் இரு அணிகளும் இறுதிப்போட்டிக்கு தயாராகிவிட்டன.

வளர்ந்து வரும் ஆசிய கோப்பை இறுதிப் போட்டி ஜூலை 23ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது
வளர்ந்து வரும் ஆசியக் கோப்பை 2023 இன் இறுதிப் போட்டி நாளை அதாவது ஜூலை 23ஆம் தேதி கொழும்பு ஆர் பிரேமதாச மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. இதில் இந்தியா, பாகிஸ்தான் அணிகள் நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன. டீம் இந்தியாவின் கட்டளை இளம் யஷ் துல் கைகளில் இருக்கும்.

எனவே அங்கு இளம் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் முகமது ஹாரிஸ் பாகிஸ்தானின் கட்டளையை கையாள்வார்.இறுதிப் போட்டி இந்திய நேரப்படி பிற்பகல் 2:00 மணிக்கு தொடங்கும். இந்தியாவில், ஃபேன்கோட் செயலியில் போட்டி நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும். இதனுடன், ரசிகர்கள் ஜியோ சினிமா செயலியில் இந்த போட்டியை இலவசமாக அனுபவிக்க முடியும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்