Wednesday, September 27, 2023 1:46 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 23.007.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

திருவண்ணாமலையில் பௌர்ணமி கிரிவலம் உகந்த நேரம் எது தெரியுமா ?

உலக பிரசித்தி பெற்ற திருவண்ணாமலை அருணாசலேஸ்வரர் கோயிலில் புரட்டாசி மாதத்திற்கான பௌர்ணமி...

திருப்பதியில் இன்றுடன் நிறைவு பெறும் பிரம்மோற்சவம் திருவிழா

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோயிலில் பிரம்மோற்சவ விழா கடந்த செப். 18ம் தேதி முதல்...

தீய சக்திகள் விலக நீங்கள் செய்யவேண்டியது

அமாவாசை பௌர்ணமி அஷ்டமி, நவமி போன்ற நாட்களில் காளை மாலை இருவேளையும் சாம்பிராணி...

திருமணத்திற்கு பின் மனக்கசப்பு நீங்க மந்திரம்

"ஓம் அச்வத்வஜாய வித்மஹே தனூர் வஸ்தாய தீமஹி தன்னோ சுக்ர பிரசோதயாத்"...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று நீங்கள் சோர்வாக உணரலாம், உங்களுக்கு சில உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இருக்கலாம். வியாபாரத்தில் முதலீடு செய்வதை தள்ளிப் போடுவது நல்லது. புதிய முயற்சியைத் தொடங்க வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. வியாபாரத்தில் நஷ்டத்தை சந்திக்க நேரிடும். உங்கள் ஆதாயங்கள் இழப்பாக மாற வாய்ப்புள்ளது.
ரிஷபம்: இன்று நீங்கள் உற்சாகமாக இருக்கலாம், அது உங்கள் திட்டத்தை விரைவுபடுத்தும். நீங்கள் விரைவான முடிவுகளை எடுக்கலாம், இது உங்கள் வியாபாரத்தில் அதிகரிக்கும். நீங்கள் கூட்டாண்மையில் புதிய கண்டுபிடிப்புகளை தொடங்கலாம். வணிக கூட்டாளருடன் நிலையான சொத்துக்களில் முதலீடு செய்வது பரிந்துரைக்கப்படவில்லை.

மிதுனம்: இன்று உங்களுக்கு சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வாதம். நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருக்கலாம், பழைய உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இப்போது குணமாகலாம். எங்கோ சிக்கிய தொகை, தற்போது மீட்கப்பட வாய்ப்புள்ளது. ஆடம்பரம் தொடர்பான சில பொருட்களை வாங்குவதற்கும் நீங்கள் கடனுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.
கடகம்: இன்று உங்களுக்கு சந்திரனால் ஆசீர்வாதம். அது உங்களுக்கு நம்பிக்கையைத் தரலாம். நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்கலாம். நீங்கள் தீர்க்கமானவர், எனவே இரண்டாவது சிந்தனை இல்லாமல் வாய்ப்பைப் பெறலாம். உயர் படிப்புக்கும் திட்டமிடுவீர்கள். நீங்கள் சில அறிவார்ந்த நபர்களைச் சந்திக்கலாம், அவர்களுடன் கருத்துகளைப் பரிமாறிக் கொள்ளலாம்.
சிம்மம்: இன்று கடினமான காரியங்களை மிக எளிதாக செய்து முடிப்பீர்கள். அது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கலாம். உங்கள் கடந்தகால முதலீடுகள் உங்களுக்கு நல்ல பலனைத் தரும். பயனற்ற தலைப்புகளில் வாதங்களைத் தவிர்க்குமாறு நீங்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், அது உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்கக்கூடும். பயனற்ற பொருட்களுக்கான உங்கள் செலவைக் கட்டுப்படுத்தவும் உங்களுக்கு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

கன்னி: இன்று நீங்கள் ஆற்றல் மிக்கவராக உணரலாம். நீங்கள் வேலையில் திறம்பட செயல்படலாம், உங்கள் கடின உழைப்பு இப்போது உங்களுக்கு ஊதியம் தரலாம், இது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கலாம். உடன்பிறந்தவர்களுடன் நிலவி வந்த சொத்துப் பிரச்னைகள் இப்போது தீரும். சில செல்வாக்கு மிக்க நபருடனான உங்கள் சந்திப்பு உங்கள் நெட்வொர்க்கை அதிகரிக்கலாம். நீங்கள் சில குறுகிய பயணங்களையும் எதிர்பார்க்கலாம்.

துலாம்: இன்று சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுவதால் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சி உண்டாகும். உங்கள் தகவல் தொடர்பு திறன் மூலம் பெரிய ஆர்டரைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுடன் நீங்கள் கண்ணியமாக நடந்துகொள்கிறீர்கள், இது உங்கள் மரியாதையை அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் சக ஊழியர்களின் உதவியால் சில கடினமான முடிவுகளை எடுக்கலாம்.

விருச்சிகம்: இன்று உங்களுக்கு சந்திரனின் ஆசீர்வாதம், உங்களுக்கு நல்ல நாள். நீங்கள் வேலையில் மகிழ்வீர்கள், வாழ்க்கைத் துணையுடன் காதல் தருணங்களை அனுபவிக்கலாம், இது உள்நாட்டு நல்லிணக்கத்தை மேம்படுத்தலாம். சில புதிய திட்டங்களைத் தொடங்க நீங்கள் புதிய திட்டங்களைச் செய்ய வாய்ப்புள்ளது, உங்கள் பரிபூரணமானது ஓட்ட விளக்கப்படத்தை வடிவமைக்க உங்களுக்கு உதவக்கூடும். வேலை தேடுபவர்களுக்கு பொருத்தமான வேலை கிடைக்கும். அன்பு பறவைகள் பயனற்ற தலைப்புகளில் விவாதங்களை தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

தனுசு: இன்று நீங்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருக்கலாம், பழைய உடல்நலப் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம், அது உங்களை வருத்தமடையச் செய்யலாம். பொறுமையின்மை மற்றும் அவசரம் காரணமாக சில தவறான முடிவுகளை எடுக்கலாம். எந்த ஒரு முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் ஒருமுறைக்கு இருமுறை யோசித்து முடிவெடுப்பது நல்லது. பணத்தைத் தளர்வாக வைத்திருக்க வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறது, இல்லையெனில் நீங்கள் அதை பயனற்ற பொருட்களை வாங்குவதற்கு செலவிடலாம்.

மகரம்: இன்று நீங்கள் சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்கள் கடந்தகால முதலீடுகளில் நல்ல லாபம் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. வேலையின் அடிப்படையில் நீங்கள் விரைவான முடிவுகளை எடுக்கலாம், இது எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு நல்ல பலனைத் தரும்.

கும்பம்: இன்று நீங்கள் வேலையில் பிஸியாக இருக்கலாம், உங்கள் வலுவான நெட்வொர்க்கின் உதவியுடன் உங்கள் திட்டங்களை வெற்றிகரமாக செயல்படுத்த முடியும். உங்கள் புத்திசாலித்தனம் கடந்த கால முதலீடுகளில் லாபம் பெற உதவும். வாழ்க்கைத் துணையுடன் உங்கள் காதல் தருணங்களை நீங்கள் அனுபவிக்கலாம், இது உங்கள் இல்லற வாழ்க்கையில் நல்லிணக்கத்தை அதிகரிக்கும். காதல் பறவை அவர்களின் மகிழ்ச்சியான தருணங்களை அனுபவிக்கலாம்.

மீனம்: இன்று சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுவதால் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சி உண்டாகும். கடந்த வார நெருக்கடி இப்போது தீர்ந்தது. ஆசீர்வாதத்தின் உதவியுடன், உங்கள் கடின உழைப்புக்கு நீங்கள் ஈடாகலாம். உங்கள் கீழ் பணிபுரிபவர்களின் உதவியுடன், உங்கள் ஒத்திவைக்கப்பட்ட வேலைகளை நீங்கள் தொடங்கலாம். உங்கள் வணிகத்தில் சில ஆதாயங்கள் உள்ளன, அவை உங்கள் நிதியை அதிகரிக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்