Monday, September 25, 2023 9:17 pm

உடல் நல குறைவால் சார்லி சாப்ளின் மகள் திடீர் மரணம் ! அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஜோசபின் சாப்ளின், ஒரு நடிகையும், ஜாம்பவான் சார்லி சாப்ளின் பெற்ற 11 குழந்தைகளில் ஆறாவது குழந்தையுமான ஜோசபின் சாப்ளின், ஜூலை 13 அன்று பாரிஸில் காலமானார் என்பதை அவரது குடும்பத்தினர் உறுதிப்படுத்தியதால், சோகமான செய்திகள் பொழுதுபோக்குத் துறையைத் தாக்கியது. அவளுக்கு வயது 74.

ஜோசபின் சாப்ளின், மார்ச் 28, 1949 இல், கலிபோர்னியாவின் சாண்டா மோனிகாவில் பிறந்தார், சார்லி சாப்ளின் மற்றும் அவரது மனைவி ஊனா ஓ’நீலின் எட்டு குழந்தைகளில் மூன்றாவது குழந்தை. 1952 ஆம் ஆண்டு தனது தந்தையின் ‘லைம்லைட்’ திரைப்படத்தில் தோன்றியபோது அவரது திரைப் பயணம் இளம் வயதிலேயே தொடங்கியது.

ஜோசபின் சாப்ளின் தனது புகழ்பெற்ற நடிப்பு வாழ்க்கையில் பல படங்களில் வெள்ளித்திரையை அலங்கரித்தார். குறிப்பிடத்தக்க வகையில், 1972 ஆம் ஆண்டில், பியர் பாவ்லோ பசோலினியின் விருது பெற்ற திரைப்படமான ‘தி கேன்டர்பரி டேல்ஸ்’ மற்றும் ரிச்சர்ட் பால்டுசியின் ‘எல்’ஓடூர் டெஸ் ஃபாவ்ஸ்’ ஆகியவற்றில் அவர் நடித்ததற்காக பாராட்டுகளைப் பெற்றார். கூடுதலாக, அதே ஆண்டில், அவர் லாரன்ஸ் ஹார்வியுடன் மெனஹெம் கோலனின் நாடகமான ‘எஸ்கேப் டு தி சன்’ இல் திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டார், இது சோவியத் யூனியனை விட்டு வெளியேற ஒரு குழுவின் முயற்சியின் கட்டாயக் கதையை சித்தரித்தது.

1984 ஆம் ஆண்டில், கனேடிய நாடகமான ‘தி பே பாய்’ இல் ஜோசபின் சாப்ளினின் திறமை பிரகாசித்தது, இது கீஃபர் சதர்லேண்டின் நடிப்பு பயணத்தை குறிப்பிடத்தக்க வகையில் துவக்கியது. பின்னர், 1988 இல், அவர் ஹேட்லி ரிச்சர்ட்சனை ஸ்டேசி கீச்சுடன் இணைந்து ‘ஹெமிங்வே’ என்ற தொலைக்காட்சி மினி தொடரில் எர்னஸ்ட் ஹெமிங்வேயாக சித்தரித்தார்.

அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, சாப்ளின் மறையும் வரை பிரெஞ்சு நடிகர் மாரிஸ் ரோனெட்டை மணந்தார், அவர்களுக்கு ஜூலின் ரோனெட் என்ற மகன் பிறந்தார். அதைத் தொடர்ந்து, நிக்கோலஸ் சிஸ்டோவாரிஸ் என்பவரை காதலித்து, சார்லி என்ற குழந்தை பெற்றார். 1989 ஆம் ஆண்டில், நடிகை பிரெஞ்சு தொல்பொருள் ஆராய்ச்சியாளர் ஜீன்-கிளாட் கார்டினை மணந்தார், மேலும் அவர்கள் ஆர்தர் என்ற மகனை வரவேற்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்