Friday, June 28, 2024 2:36 pm

ஜெயிலர் படத்தின் ஆடியோ லான்ச் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினிகாந்தின் வரவிருக்கும் திரைப்படமான ஜெயிலர் வெளியானது, ஆனால் அது தமிழ் சமூக ஊடகங்களில் கட்டவிழ்த்துவிடப்பட்ட குழப்பத்தின் காரணமாக ஏற்கனவே வாழ்நாள் முழுவதும் தெரிகிறது. 2018ஆம் ஆண்டு ரஜினிகாந்தின் கடைசியாக மறக்கமுடியாத வெற்றிப் படமான 2.0, அதைத் தொடர்ந்து அடுத்த வருடம் வெளியான பேட்ட திரைப்படம் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. தர்பார் (2020) மற்றும் அன்னாத்தே (2021) போன்ற தொடர்ச்சியான படங்கள் பார்வையாளர்களிடம் சரியாகப் பேசவில்லை என்பதால், பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரஜினி மிகவும் மோசமாக இருக்கிறார்.இருப்பினும், 72 வயது முதியவர் தனது 48 வயது நீண்ட வாழ்க்கையில் இதற்கு முன்பு சந்தித்திராத ஒரு சரிவு அல்ல. மேலும் பல தசாப்தங்களாக, ரஜினிகாந்த் ஹிட் அல்லது ஃப்ளாப்புகள் அவரது சூப்பர் ஸ்டாரைத் தடுக்காத ஒரு கட்டத்தில் இருக்கிறார். கடந்த தசாப்தத்தில் மெதுவாக எடுத்து, குறைவான வெற்றிகளை அளித்தாலும், திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் நட்சத்திரத்தைப் பார்த்து வளர்ந்த ரசிகர்களின் ஆதரவை ரஜினி இன்னும் தக்க வைத்துக் கொள்ள முடிந்தது என்பது மற்றொரு தலைப்பு. இந்த அழியாத ரஜினிகாந்த அலை (அத்துடன் சமகால பாக்ஸ்-ஆபிஸ் ஆட்சியாளர்களுடன் ஒப்பிடக்கூடிய பாக்ஸ்-ஆபிஸ் எண்ணிக்கையை இழுக்கும் திறன்), தமிழ் திரையுலகிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் பல ஆண்டுகளாக சர்ச்சைக்குரிய எலும்பு.ஆச்சர்யம் என்னவெனில், ‘அடுத்த சூப்பர் ஸ்டாரை’ தமிழ் பொது மக்கள் (வெறியர்களிடமிருந்து வேறுபட்ட பார்வையாளர்களின் லீக்) ஏற்றுக்கொண்டாலும், ரஜினி தனது பிரகாசத்தை ஒருபோதும் இழக்காதது போல் தெரிகிறது. அவரது சொந்த ரசிகர்கள் அரசியலில் உள்ள அவரது கடினமான சோதனையால் விரக்தியடைந்தாலும், அல்லது அவர் எந்தக் கட்சியை ஆதரிக்கத் தேர்ந்தெடுக்கிறார், அல்லது ஊடகத் திட்டத்துடன் ஒத்துப்போகாத அறிக்கையை வெளியிட்டாலும், ரஜினிகாந்த் ஒருபோதும் சதியை இழக்கவில்லை, அவரது ஆதரவாளர்கள் நட்சத்திரத்தின் மைதானத்தை சுற்றி வருவார்கள் அல்லது சமாதானம் செய்கிறார்கள்.ரஜினிகாந்த் இனி அரசியலில் இல்லை, இன்னும் ஒரு வெற்றிக்காக காத்திருக்கும் ரசிகர்களுக்காக திரைப்படங்களை நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். ரஜினிகாந்த் மற்றும் அவரது ரசிகர்கள் இருவரும் இதற்கு ஆன்லைனில் நிறைய ஃபிளாக் பெறுகிறார்கள், இது பாரம்பரியம் கொண்ட ஒவ்வொரு நட்சத்திர நடிகரிடமும் வழக்கமாக உள்ளது. இதையெல்லாம் ஒப்புக்கொண்டு தெளிவான ரசிகர்-சேவை பாடல் ஹுக்கும் – தலைவர் ஆளப்பாரா வெளிவந்ததும், தமிழ் ரசிகர்களிடையே குழப்பம் ஏற்பட்டது. நடிகர் விஜய்யின் பிரபலத்தை தடுக்க ஹூக்கும் “திட்டமிட்ட தாக்குதல்” என்ற வலுவான குற்றச்சாட்டுகளிலிருந்து, ரஜினிகாந்தை “பாதுகாப்பற்றவர்” (நடிகர் விஜய் ரஜினிகாந்தின் வாழ்க்கையை விட ஒரு வருடம் மூத்தவர்) என்று பெயரிடுவது வரை ஆன்லைனில் விஷயங்கள் நிச்சயமாக கையை மீறிவிட்டனஅனிருத் இசையமைத்த பாடல்களின் ரீச் மூலம் ஓவர்நைட் சென்சேஷன் ஆன ஹுகும் பாடலாசிரியர் சூப்பர் சுப்பு, இவை அனைத்திற்கும் ஒரு மையப்புள்ளியாக மாறினார். வித்தியாசமாக, ஜெயிலர் இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமார் யாருடைய படைப்பு உள்ளீடு இல்லாமல் பாடல் இருக்காது, அல்லது பாடலின் இசையமைப்பாளர் அனிருத், சமன்பாட்டிலிருந்து முற்றிலும் வெளியேறிவிட்டார்கள். சூப்பர் சுப்பு தனது பங்கிற்கு, “இப்போதைய சூப்பர் ஸ்டாரைப் புகழ்ந்து ஹுகும் பாடல் வரிகளை எழுதினேன். விஜய்தான் அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் என்பதை ஒப்புக்கொள்கிறேன்” என்று கூறி குழப்பத்தை அதிகரித்தார்.முதலில் குழப்பத்தில் இருந்த ரஜினி எதிர்ப்பாளர்கள், தனது சூப்பர் ஸ்டார்/தலைவா பட்டங்களை பறித்துக்கொள்ள முயற்சிக்கும் எதிர்ப்பாளர்களைப் பற்றி அவர் அறிந்திருக்கிறார் என்று தனது ரசிகர்களிடம் பாடியதால் [பாட்டு வரிகள் ரஜினிக்கு கவலை என்று கூட சொல்லவில்லை அல்லது அதைத் தக்கவைக்க ரசிகர்கள் போராட வேண்டும். இன்ஃபாக்ட், ரஜினிகாந்த் காத்துக்கொண்டிருக்கும் ஹார்ட்கோர் ரசிகர்களால் அவர் தயங்கவில்லை என்று பாடல் வரிகள் செல்கின்றன], இப்போது “நற்செய்தியாளர்” சூப்பர் சுப்புவை “குதித்த கப்பல்கள்” என்று முன்னிறுத்தத் தொடங்கியுள்ளனர். சன் பிக்சர்ஸ், வியாபாரத்தில் ஆர்வமுள்ள தயாரிப்பாளர்கள், இந்த நேரத்தில் ஜெயிலர் ரஜினிகாந்தின் உரையை ஹைலைட்டாகக் கொண்ட ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவிற்கு விரைவில் தயாராக இருப்பதாக அறிவித்துள்ளது.தமிழ்த் திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர நடிகர்கள் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாக்களில் தோன்றும் போதெல்லாம் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்குகிறார்கள், குறிப்பாக அது அவர்களின் சொந்தப் படங்களுக்கு. ஜெயிலர் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா அறிவிப்புடன், இதில் ஏதாவது ரஜினிகாந்த் நேரடியாக மேடையில் பேசுவாரா என்ற பதற்றம் நிலவுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்