Monday, September 25, 2023 9:41 pm

பாகிஸ்தானின் இந்த 3 வீரர்கள் பல பெண்களுடன் உறவில் இருந்து சர்ச்சை கிளப்பிய வீரர்கள் பற்றி தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆசிய விளையாட்டு 2023 ஹாக்கி: இந்திய ஆடவர் அணி தொடக்க ஆட்டத்தில் உஸ்பெகிஸ்தானை 16-0 என வீழ்த்தியது.

ஹாங்சூவில் உள்ள கோங்ஷு கால்வாய் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க் ஸ்டேடியத்தில் 2023 ஆசிய...

BREAKING : ஆசியப்போட்டியில் முதன்முறையாக தங்கம் வென்று சாதித்த இந்திய மகளிர் கிரிக்கெட் அணி

இந்தாண்டு சீனாவில் நடக்கும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளின் மகளிர் கிரிக்கெட் பைனலில் இந்திய அணி 19 ரன் வித்தியாசத்தில் இலங்கையை...

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3வது ODI போட்டியில் இந்திய அணி வீரர் சுப்மன் கில், ஷர்துல் தாகூருக்கு ஓய்வு

இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள ஆஸ்திரேலியா அணி தற்போது 3 போட்டிகள் கொண்ட...

ஆசிய போட்டி 2023 : ரவுண்ட் ஆஃப் 16 சுற்றுக்கு முன்னேறியது இந்திய அணி

ஆசிய விளையாட்டு கால்பந்து போட்டியின் ரவுண்ட் ஆஃப் 16ம் சுற்றுக்கு இந்திய...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பாகிஸ்தான்: கிரிக்கெட் என்பது ஒரு விளையாட்டாகும், அதை நீங்கள் சரியான முறையில் விளையாடினால், குறுகிய காலத்திற்குள் உங்கள் புகழ் பன்மடங்கு அதிகரிக்கும். ஏனென்றால், இது வெறும் விளையாட்டு மட்டுமல்ல, அதன் ரசிகர்களுக்கு இது ஒரு மதம் என்பதை விட அதிகம். உங்கள் புகழை பயன்படுத்தி ஏதேனும் தவறு செய்ய நினைத்தால், அந்த நடவடிக்கை உங்கள் தொழிலுக்கு நல்லதல்ல.

கிரிக்கெட் வரலாற்றில் பல வீரர்கள் தங்கள் புகழைப் பயன்படுத்தி தவறான செயல்களைச் செய்ய முயன்று தோல்வியடைந்து, இந்த வேலையால் உலகம் முழுவதும் அவப்பெயரை அடைய வேண்டியிருந்தது. சிறுமிகளின் விளையாட்டில் தேர்ச்சி பெற்ற சில பாகிஸ்தான் வீரர்களைப் பற்றி இன்று நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்லப் போகிறோம், மேலும் இந்த வேலையின் காரணமாக அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை ஆபத்தில் வைக்க வேண்டும்.

இந்த பாகிஸ்தான் வீராங்கனை நம்பர் ஒன் பெண்
இம்ரான் கான்
பாகிஸ்தானின் பெண் வீராங்கனைகளைப் பற்றி பேச்சு நடந்து வருகிறது, அதில் பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டனும், முன்னாள் பிரதமருமான இம்ரான் கான் என்ற நியாசியின் பெயர் வரவில்லை என்றால், அது சற்று முழுமையற்றதாகத் தெரிகிறது. இம்ரான் கான் கேர்ள்-பாஜிக்கு மிகவும் பிரபல்யமானவர், அவர் காலத்தில் பிளே பாய் என்றும் அழைக்கப்பட்டார். இம்ரான் கான் வெற்றிபெற ஒரு சிறந்த கிரிக்கெட் வீரராக இருந்தார், அதே போல் அவரது நிறமும் நடையும் சிறப்பாக இருந்தது, இதன் காரணமாக எந்தப் பெண்ணும் அவரை எளிதில் கவருவார்கள்.

சோயப் அக்தர்
லட்கி பாஜி என்று குறிப்பிட்டு அதில் ராவல்பிண்டி எக்ஸ்பிரஸ் என்று அழைக்கப்படும் சோயிப் அக்தரின் பெயரைக் குறிப்பிடாமல் இருக்க முடியாது. ஷோயப் அக்தர் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையின் உச்சத்தில் இருந்தபோது, ​​​​பெண்கள் அவரைப் பற்றி பைத்தியம் பிடித்தனர். சோயப் பப்கள் மற்றும் டான்ஸ் பார்களில் பெண்களுடன் பலமுறை பார்த்துள்ளார். ஷோயப்பின் இந்த பொழுது போக்கு காரணமாக, பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தால் பலமுறை தடை செய்யப்பட்டுள்ளார்.

பாபர் அசாம்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் தற்போதைய கேப்டனாக இருக்கும் பாபர் ஆசாமும் பெண் சூதாட்டத்தில் யாருக்கும் குறைந்தவர் இல்லை. அவரது பெயரும் பல சந்தர்ப்பங்களில் எழுப்பப்பட்டது. சமீபத்தில் ஒரு புதிய பெண்ணுடன் பாபர் அசாம் சட்டவிரோதமாக தொடர்பு கொண்டதாகவும், விரைவில் உங்கள் கணவரை அணியில் சேர்த்துக் கொள்கிறேன் என்று உறுதியளித்ததாகவும் தகவல் வெளியானது. இருப்பினும், இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, அவர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு, போலீசார் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்