Thursday, June 13, 2024 4:53 pm

தி ஷினே பெயருக்கு ஸ்பா ! நடந்தது பாலியல் தொழில் கையும் களவுமாக சிக்கிய விஜய் மக்கள் இயக்க நிர்வாகி !சந்தி சிரிக்கும் அவலம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் நடிகர் விஜய் தனது ரசிகர்களையும் பார்வையாளர்களையும் ஒரு பிளாக்பஸ்டர் அரசியல் அறிமுகத்தை நீண்ட நேரம் யூகிக்க வைத்துள்ளார். ஆனால் தளபதி, அவர் பிரபலமாக அறியப்பட்டவர், இறுதியாக வீழ்ச்சியை எடுக்க தயாராக இருக்கலாம்.

தற்போது திரைப்பட தயாரிப்பாளர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் லியோ படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வரும் நடிகர், 2026 ஆம் ஆண்டு தமிழ்நாடு சட்டமன்றத் தேர்தலுக்கு களம் தயாரிப்பதற்காக 2024 ஜனவரியில் இருந்து இரண்டு ஆண்டுகள் படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுக்க வாய்ப்புள்ளது. லியோ அக்டோபரில் வெளியிடப்பட உள்ளது, அதன் பிறகு விஜய் ஒரு திட்டத்தில் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒத்துழைக்க முடியும்.

ஆனால் ஜனவரி 2024 முதல், அவரது ஒரே கவனம் அவரது ரசிகர் சங்கம் – தளபதி விஜய் மக்கள் இயக்கம் – இது அவரது அரசியல் துவக்க வாகனமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. பொதுநல அமைப்பாக மாறிய இந்த சங்கம், 2021ஆம் ஆண்டு தமிழகத்தில் நடைபெற்ற உள்ளாட்சித் தேர்தலில் போட்டியிட்டு 169 இடங்களில் 115 இடங்களில் வெற்றி பெற்றது.

முழு நேர அரசியல்வாதியாக மாறுவதற்காக நடிப்பை விட்டு விலகிய எம்.ஜி.ராமச்சந்திரனின் அரசியல் வீழ்ச்சியுடன் மிகைப்படுத்தப்பட்ட ஒப்பீடுகளால் சமூக ஊடகங்கள் ஏற்கனவே பரபரப்பாக உள்ளன.

சமீப வருடங்களில், பானை கொதிக்க வைக்கும் அளவுக்கு டீசர்களை விஜய் இறக்கி வருகிறார். எரிபொருள் விலை உயர்வை எதிர்த்து சைக்கிள் ஓட்டுவது முதல் மெர்சல் படத்தில் ஜிஎஸ்டிக்கு எதிரான வசனங்கள் தொடர்பான சர்ச்சை வரை சர்கார் போன்ற அரசியல் படங்களில் பஞ்ச் டயலாக்குகள் வரை அரசியல் தண்ணீரை சோதிக்கும் அளவுக்கு கால் விரலை நீட்டியவர்.இப்படி இருக்கும் நிலையில் எனக்குன்னு எங்கிருந்து வரீங்கடா என்று சொல்லும் அளவிற்கு விஜய்க்கு ஒரு பிரச்சனை ஏற்பட்டு இருக்கிறது. விஜய்யின் மக்கள் இயக்கம் நிர்வாகி திருச்சி செந்தில் கருமண்டபம் சிங்கராயர் என்ற பகுதியில் மசாஜ் சென்டர் ஒன்று நடத்தி வருகிறார். அப்போது போலீசார் அங்கு அதிரடியாக சோதனை நடத்தியுள்ளனர்.

இந்த ஸ்பா சென்டர் உரிமை வாங்காமல் நடத்தப்பட்டு இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. அதோடு மட்டுமல்லாமல் இந்த மசாஜ் சென்டரில் அந்தரங்கத் தொழில் நடத்தி இருக்கிறார் திருச்சி செந்தில். மேலும் அங்கு இருந்த இரண்டு பெண்களை மீட்டு பெண்கள் காப்பகத்தில் போலீசார் சேர்த்துள்ளனர்.இந்த விஷயம் அறிந்த திருச்சி செந்தில் தலைமறைவு ஆகிவிட்டார். அவரை தேடும் பணியில் போலீசார் தீவிரம் காட்டி வருகிறார்கள். சமீபகாலமாக விஜய் அரசியலின் அடுத்த கட்டத்திற்கு செல்வதற்காக அடிக்கடி நிர்வாகிகளை சந்தித்து வருகிறார். சில நாட்களுக்கு முன் கூட தொடர்ந்து இரண்டு நாட்கள் பனையூருக்கு விஜய் சென்றிருந்தார்.

இப்படி விஜய் பயங்கரமாக அரசியலுக்காக செயல்பட்டுக் கொண்டிருக்கும் வேளையில் திருச்சி மக்கள் நிர்வாகியின் மாவட்ட பொருளாளராக இருக்கும் செந்தில் இவ்வாறு அந்தரங்க தொழில் செய்தது தளபதி பெயருக்கு களங்கம் விளைவித்து உள்ளது. அதோடு மட்டுமல்லாமல் மாணவர்களுக்கு விருது வழங்கும் விழாவிலும் செந்தில் கலந்து கொண்டார்.இப்போது விஜய் நிர்வாகி செய்த தவறினால் அஜித் ரசிகர்கள் இந்த விஷயத்தை சமூக வலைத்தளங்களில் அதிகமாக பகிர்ந்து வருகிறார்கள். தளபதி கட்சி ஆரம்பிக்கும் சமயத்தில் அவருடைய பெயரை சந்தி சிரிக்கும் படியாக செய்துவிட்டார் திருச்சி செந்தில். விஜய் மக்கள் இயக்கத்தின் அடிப்படை உறுப்பினர்களில் இருந்து கூட திருச்சி செந்திலை நீக்க வேண்டும் என விஜய் ரசிகர்கள் கூறி வருகிறார்கள். இதற்கு தளபதி என்ன முடிவு எடுக்கிறார் என்பதை பொறுத்திருந்து பார்க்கலாம்.

தளபதி விஜய் மற்றும் த்ரிஷா நடித்த படத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்பதை நடிகர் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். லோகேஷ் மற்றும் விஜய் லியோ படத்திற்காக படமாக்கிய அதே இடத்தில் தான் தற்போது படப்பிடிப்பில் இருப்பதாகவும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். அவர் இதை பகிரங்கமாக கூறியபோது, ​​நடிகர் லியோவின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார் என்பதற்கான அறிகுறி இது என்று பலர் கருதினர்.

ஆனால் இந்த தகவல்கள் வெறும் வதந்தி என தற்போது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. அறியாதவர்களுக்காக, லியோவின் பெரும்பகுதி காஷ்மீரில் சுடப்பட்டது. லியோ சுடப்பட்ட அதே இடத்தில் தான் சிவகார்த்திகேயன் தற்போது தனது அடுத்த படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

லியோவில் வரும் இது லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கும் ஐந்தாவது முயற்சி. இயக்குனர், குறிப்பாக அவரது கடைசி வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, கமல்ஹாசன், ஃபகத் பாசில் மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடித்த விக்ரம், தனக்கென ஒரு பின்தொடர்பை அடைந்தார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளரும் நடிகர்களிடையே தற்போதைய விருப்பமானவராகத் தெரிகிறது. சமீபத்திய அறிக்கைகள் நம்பப்பட வேண்டும் என்றால், அவர் அடுத்ததாக ரஜினிகாந்துடன் ஒத்துழைப்பார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்