Wednesday, December 6, 2023 1:27 pm

சிவகார்த்திகேயன் நடித்த மாவீரன் படம் எப்படி இருக்கு தெரியுமா ? வெளியான முதல் விமர்சனம்..!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிவகார்த்திகேயனின் மாவீரன் வானத்தில் உள்ள ஒரு நிறுவனத்தை நடிகரின் நகைச்சுவையான மேல்நோக்கிய பார்வையாக இருந்தது. மடோன் அஷ்வின் இயக்கத்தில் ஒரு கற்பனைக் கூறு உள்ளது, மேலும் இது சிவகார்த்திகேயனின் சத்யாவுக்கு மட்டுமே கேட்கக்கூடிய வானத்திலிருந்து ஒரு குரலைக் கொண்டுள்ளது. இதற்கு ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன் உள்ளிட்ட பலர் குரல் கொடுப்பதாக செய்திகள் வெளியாகின. இருப்பினும், படத்தில் சிவகார்த்திகேயனின் செயல்களை நிர்வகிக்கும் குரலை தயாரிப்பாளர்கள் இப்போது வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்.

குரல் வேறு யாருமல்ல… விஜய் சேதுபதிதான். அந்த வீடியோவில் அவர் படத்தின் டேக்லைன், வீரமே ஜெயம் என்று கூறியிருந்தார். விஜய் சேதுபதியின் சைகைக்கு நன்றி தெரிவித்த சிவகார்த்திகேயன், “என் அன்பான சகோதரரே. உங்கள் அன்பான செயலுக்கு நன்றி. மாவீரனில் உங்கள் குரலுடன் ஒத்துழைப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்” என்று கூறினார்.

இந்நிலையில் இவர் நடிப்பில் இயக்குநர் மடோன் அஸ்வின் இயக்கத்தில் தற்போது ‘மாவீரன்’ திரைப்படம் உருவாக்கியுள்ளது. இவருக்கு ஜோடியாக அதிதி சங்கர் நடிக்கின்றார். இந்த படத்தை சாந்தி டாக்கிஸ் நிறுவனம் பிரமாண்டமாக தயாரித்துள்ளது. அதேபோல் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில், சுனில், யோகி பாபு, சரிதா, உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

இப்படமானது ஜூலை நாளை சர்வதேச அளவில் திரையரங்குகளில் ரிலீசாகவுள்ளது. இந்தப் படத்திற்கு ரசிகர்களிடையே மிகுந்த எதிர்பார்ப்பு காணப்படுகிறது. அந்தவகையில் இப்படத்தின் உடைய முதல் விமர்சனம் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. இந்த விமர்சனத்தை நடிகரும், அமைச்சருமான உதயநிதி ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார். அந்தவகையில் அவர் வெளியிட்டுள்ள பதிவில் ‘ மாவீரன் சக்ஸஸ்’ என குறிப்பிட்டுள்ளார். அதுமட்டுமல்லாது இப்படத்திற்கு ஒலிக்கும் குரலாக நடித்துள்ள விஜய் சேதுபதி ‘மாவீரன்’ படத்தை முழுமையாக பார்த்துவிட்டு, ஹீரோ சிவகார்த்திகேயனுக்கு போன் கால் செய்து ‘ படம் சூப்பர்’ என பாராட்டி பேசியுள்ளதாக கூறப்படுகின்றது.

எனவே இதன் மூலமாக ‘மாவீரன்’ படமானது ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு விருந்தாக அமையும் என்பதில் எவ்வித சந்தேகமுமில்லை.

விஜய் சேதுபதியின் றெக்க (2016), நடிகர் ஒருமுறை சிவகார்த்திகேயனின் சின்னமான மான் கராத்தே போஸை மீண்டும் உருவாக்கினார், இது அவர்களுக்கு இடையேயான மோதல் பற்றிய வதந்திகளைத் தணித்தது. அப்போதிருந்து, நட்சத்திரங்களுக்கு இடையிலான நட்பு பல நிகழ்வுகளில் அடிக்கடி காணப்படுகிறது.

சாந்தி டாக்கீஸ் ஆதரவுடன், மாவீரன் ஜூலை 14 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. தெலுங்கு பதிப்பான மகாவீருடுவும் அதே நாளில் வெளியிடப்படும்.

மாவீரன் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் தவிர சரிதா, மிஷ்கின், அதிதி சங்கர், யோகி பாபு மற்றும் மோனிஷா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். வித்து அய்யன்னாவின் ஒளிப்பதிவில், பரத் சங்கரின் இசையில், பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பில் மாவீரன் உருவாகியுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்