Tuesday, April 16, 2024 8:09 pm

மறைந்த மயில்சாமி வீட்டில் ஏற்பட்ட சோகம் ! மருமகளால் வந்த வினை ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் நகைச்சுவை நடிகரும் நடிகருமான மயில்சாமி சென்னையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை மாரடைப்பால் காலமானார். 57 வயதான இவர் 200க்கும் மேற்பட்ட தமிழ் படங்களில் துணை மற்றும் நகைச்சுவை கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார்.

தமிழ் நகைச்சுவை நடிகர் ஒரு திரைப்படத்திற்கு டப்பிங் பேசும் போது மனஉளைச்சலுக்கு ஆளானதாக அவரது குடும்பத்தினர் மற்றும் சக ஊழியர்கள் அவரை சென்னையில் உள்ள போரூர் ஸ்ரீ ராமச்சந்திரா மருத்துவக் கல்லூரிக்கு அழைத்துச் சென்றபோது ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை காலமானார்.

மயில்சாமி 39 வருடங்கள் கேரியரில் 200க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார்.தமிழ் நகைச்சுவை நடிகர் இறப்பதற்கு முன் தனது சமீபத்திய படமான ‘கிளாஸ்மேட்’ படத்திற்காக பதிவு செய்திருந்தார். நடிகர்கள் எம்.எஸ். பாஸ்கரும், பார்த்தீபனும் அவரது இல்லத்திற்கு சென்று இறுதி அஞ்சலி செலுத்தினர்.

மூத்த நடிகர் 1984 ஆம் ஆண்டு பாக்யராஜ் திரைப்படமான ‘தாவனி கனவுகள்’ மூலம் அறிமுகமானார். கில்லி, தூள், உத்தம புத்திரன், காஞ்சனா மற்றும் பல படங்களில் அவர் சில நட்சத்திர வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.மயில்சாமிக்கு அருமை நாயகம் மற்றும் யுவன் என இரு மகன்கள் உள்ளனர். தந்தையின் இறுதிச்சடங்குகளை ஒன்றாக நின்று செய்து முடித்தனர். இந்நிலையில், மயில்சாமி வீட்டில் அடுத்தடுத்த பெரிய பிரச்சனைகள் வெடித்துள்ளதாக தகவல்கள் கசிந்துள்ளன.

மாமியார் மருமகள் சண்டை: அனைத்து குடும்பத்திலும் மாமியார் மருமகள் சண்டை என்பது யூனிவர்ஸல் பிரச்சனையாகவே உள்ள நிலையில், நடிகர் மயில்சாமி உயிருடன் இருந்தவரை அந்த பிரச்சனையை ஒரு பெரிய பாலம் போல இருந்து சமாளித்து வந்துள்ளார்.

அருமை நாயகம் மற்றும் யுவன் இருவருக்குமே சினிமாவில் பெரியளாக வேண்டும் என்கிற ஆசை உள்ளது. ஆனால், அருமை நாயகம் சில படங்களில் நடித்தாலும் பெரிதாக சோபிக்கவில்லை. இந்நிலையில், அப்பாவின் மரணத்திற்கு பிறகு அம்மாவையும் மனைவியையும் எப்படி சமாளிக்க வேண்டும் என்கிற வித்தை கூட இரு மகன்களுக்கும் தெரியவில்லை என்கின்றனர்.

விவாகரத்து கேட்ட மருமகள்கள்: மயில்சாமி உயிருடன் இருந்த போதே தனது இரு மகன்களுக்கும் கோலாகலமாக சினிமா பிரபலங்கள் முன்னிலையில் திருமணத்தை நடத்தி முடித்தார்.

மூத்த மகன் அருமை நாயகத்தின் திருமணத்திற்கு மு.க. ஸ்டாலின், ரஜினிகாந்த் உள்ளிட்ட பலர் வருகை தந்து தம்பதியினரை வாழ்த்தி இருந்தனர். இந்நிலையில், தற்போது மயில்சாமியின் இரு மகள்களும் விவாகரத்து கேட்டு விண்ணப்பித்துள்ளதாக அதிர்ச்சி தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.மைக்கேல் மதன காம ராஜன் மற்றும் அபூர்வ சகோதரர்கள் போன்ற படங்களில் கமல்ஹாசனுடன் சிறிய வேடங்களில் நடித்ததில் இருந்து மயில்சாமியின் திரைப்பட வாழ்க்கையும் நான்கு தசாப்தங்களாக நீடித்தது. உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த ‘நெஞ்சுக்கு நீதி’ (2022) படத்தில் டிரைவராக நடித்தது அவரது சமீபத்திய குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பு.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்