Sunday, April 14, 2024 6:38 pm

இயக்குனர் மாரி செல்வராஜை மறைமுகமாக தாக்கிய இம்மான் அண்ணாச்சி !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சன் டிவியில் பல வருடங்களாக “சொல்லுங்கண்ணே.. சொல்லுங்க” நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கி பிரபலமானவர் இம்மான் அண்ணாச்சி. சிவகார்த்திகேயனின் காக்கி சட்டை உள்ளிட்ட சில படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

பிக்பாஸ் சீசன் 5ல் போட்டியாளராக கலந்து கொண்ட இமான் அண்ணாச்சிக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் குவிந்தனர். இந்நிலையில் புதிய படம் ஒன்றில் நடித்துள்ள இம்மான் அண்ணாச்சி அதன் வெளியீட்டிற்கு முந்தைய நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.

சமூகத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட சமூகத்தை வைத்து படம் எடுத்தால் அது வெற்றிகரமாக ஓடும் என்றும், தற்போது ஒரு சில இயக்குனர்கள் இந்த போக்கை கடைபிடித்து வருவதாகவும் நிகழ்ச்சியில் இமான் அண்ணாச்சி கூறினார்.

துருவ் விக்ரம், தனுஷ் படங்களை இயக்கும் வாய்ப்புகள் வந்த நிலையில், தனது கடைசிப் படத்தை இயக்குமாறு உதயநிதி ஸ்டாலின் கூறியதால் மாரி செல்வராஜ் மாமன்னனை இயக்குவதற்கு முன்னுரிமை கொடுத்தார். உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த மாமன்னன் திரைப்படம் 50 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து சாதனை படைத்துள்ளது.

அதே நேரத்தில், சமூக வலைதளங்கள், அரசியல் வட்டாரங்கள் மற்றும் திரையுலகப் பிரமுகர்கள் மத்தியில் படம் குறித்து பல விமர்சனங்களும் விவாதங்களும் வெடித்தன. தமிழ் சினிமாவில் பல நடிகர்கள் நடிக்க தயங்கும் சில காட்சிகளில் நடித்து ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தினார் உதயநிதி ஸ்டாலின். மாமன்னனில் உள்ள பன்றிப் பண்ணையில் அவரது அறிமுகம் இடம்பெற்றது.

மேலும், தனது கையில் பன்றியை பச்சை குத்தி ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார். அருந்ததியர் மக்களின் வாக்குகளை கவரவே உதயநிதி இப்படி செய்கிறார் என்றும் விமர்சனங்கள் எழுந்தன. சின்னத்திரையில் ரியாலிட்டி ஷோக்களை தொகுத்து வழங்கி வந்த இமான் அண்ணாச்சி சில படங்களில் நடித்து வருகிறார். ஒரு திரைப்பட விழாவில் அவர் பேசுகையில், “இன்றைய நாட்களில் சினிமா மிகவும் மோசமாகிவிட்டது. குறிப்பிட்ட சமூகத்தை மையமாக வைத்து படம் எடுத்தால் வெற்றிப் படமாக எடுக்கலாம் என்ற சூழல் உருவாகியுள்ளது.

தமிழ் திரையுலகிற்கு இதுபோன்ற நிலை தொடர்வது நல்லதல்ல, மேல் தட்டும் கீழ் தட்டும் என்று சொல்லி நல்ல வியாபாரம் செய்கிறார்கள். இதை நகைச்சுவை நடிகராக சொல்லாமல் தீவிர அக்கறையுடன் கூறுகிறேன் என்று இமான் அண்ணாச்சி கூறியுள்ளார். சமூகம்.”

அவரது பேச்சை கேட்ட ரசிகர்கள், இயக்குனர் மாரி செல்வராஜை மறைமுகமாக இமான் அண்ணாச்சி தாக்கியதாக நெட்டிசன்கள் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்