Wednesday, December 6, 2023 1:38 pm

ஐபிஎல் 2024க்கு பென் ஸ்டோக்ஸை விடுவிப்பு ? 3 வீரர்களை சிஎஸ்கே வாங்கலாம் ! யார் அந்த வீரர்கள் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஐபிஎல் 2024 க்கு பென் ஸ்டோக்ஸை விடுவித்தால் 3 வீரர்களை சிஎஸ்கே வாங்கலாம்: 16வது ஐபிஎல் பதிப்பில் வெற்றி பெற்ற சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) ஒரு புதிரான சிக்கலை எதிர்கொள்கிறது. MS தோனியின் உறுதியான தலைமையின் கீழ் அவர்கள் ஒரு புகழ்பெற்ற ஐந்தாவது பட்டத்தை வென்றுள்ளனர், சாம்பியன்ஷிப் புள்ளிகளில் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு இணையாக. சில பெரிய பெயர்கள் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் இல்லாவிட்டாலும், கிங்ஸ் ஒரு கனவு பருவத்தைக் கொண்டிருந்தனர், மேலும் அவர்கள் அதை பாணியுடன் வழிநடத்தினர்.

இருப்பினும், அவர்களின் மிகப்பெரிய சூதாட்டம் பலனளிக்கவில்லை. நம்பிக்கைக்குரிய வாய்ப்பான பென் ஸ்டோக்ஸ், 2023 ஏலத்தில் 16.25 கோடி ரூபாய்க்கு CSK ஆல் வாங்கப்பட்டது. செங்குத்தான விலை மற்றும் அதிக எதிர்பார்ப்புகள் இருந்தபோதிலும், இங்கிலாந்து டெஸ்ட் கேப்டன் இரண்டு ஆட்டங்களில் மட்டுமே விளையாடினார், வெறும் 15 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் 18 ரன்களுக்கு ஒரு விலையுயர்ந்த ஓவரை வழங்கினார்.

காயங்கள் மற்றும் ஃபார்ம் இல்லாமை காரணமாக ஸ்டோக்ஸுடனான சோதனை தோல்வியடைந்தது. இதன் விளைவாக, வரவிருக்கும் பருவத்தில் ஒரு சாத்தியமான ஆஃப்லோட் தறிக்கிறது. கேள்வி எழுகிறது – இந்த விலையுயர்ந்த ஆல்-ரவுண்டரை யார் மாற்ற முடியும்? பணிக்குத் தயாராக இருக்கும் மூன்று சாத்தியமான வேட்பாளர்கள் இங்கே.

ஜேம்ஸ் நீஷம்
முதலாவதாக, கிவி ஆல்-ரவுண்டர் ஜேம்ஸ் நீஷம் ஒரு கவர்ச்சியான விருப்பத்தை வழங்குகிறார். உலகளவில் டி20 லீக்குகளில் அனுபவம் வாய்ந்த வீரரான நீஷம் ஏற்கனவே ஐபிஎல்லில் மூன்று சீசன்களில் விளையாடியுள்ளார். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸின் ஒரு பகுதியாக இருந்ததால், அவரது சேவைகள் துரதிர்ஷ்டவசமாக பயன்படுத்தப்படவில்லை. இன்றுவரை, அவர் 12 ஆட்டங்களில் விளையாடி, 61 ரன்கள் மற்றும் 8 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். அவரது பவர்-ஹிட்டிங் திறமை மற்றும் நம்பகமான பந்துவீச்சு ஆகியவற்றைக் கருத்தில் கொண்டு, நீஷம் CSK இன் ஆயுதக் களஞ்சியத்திற்கு மதிப்புமிக்க கூடுதலாக இருக்கலாம்.

டேரில் மிட்செல்
அடுத்து, மற்றொரு கிவி ஆல்-ரவுண்டரான டேரில் மிட்செல் ஒரு சாத்தியமான மாற்றாக நிற்கிறார். கடுமையாக தாக்கும் மிட்செல் சர்வதேச அனுபவத்தின் செல்வத்தை கொண்டு வருகிறார், மேலும் 32 வயதில், அவர் முதன்மையான வடிவத்தில் இருக்கிறார். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுடனான அவரது பதவிக்காலம் 2022 இல் குறுகிய காலமாக இருந்தது, துரதிர்ஷ்டவசமாக, வெளிநாட்டு வீரர்களின் கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக 2023 ஏலத்தில் அவர் விற்கப்படாமல் போனார். இருப்பினும், நியூசிலாந்துக்காக 52 டி20 போட்டிகளில் இருந்து 1040 ரன்கள் மற்றும் 8 விக்கெட்டுகளுடன் மிட்செலின் நற்சான்றிதழ் உறுதியானது. பேட் மற்றும் பந்தில் அவரது இரட்டை அச்சுறுத்தல் CSK இன் வரிசையை கணிசமாக உயர்த்தும்.

முகமது அமீர்
கடைசியாக, பாகிஸ்தான் வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது அமிர் சேர்க்கப்படுவது சுவாரஸ்யமானது. இந்த அனுபவமிக்க பந்துவீச்சாளர் 2024 ஆம் ஆண்டில் UK பாஸ்போர்ட்டைப் பெறுவதற்கான தனது திட்டத்தை உறுதிப்படுத்தினார், இதனால் அவர் IPL க்கு தகுதி பெற்றார். 50 டி20 போட்டிகளில் 59 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதால், 2024 ஏலத்தில் அமீர் நுழைவது வெளிநாட்டு வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஒருவரை கையொப்பமிட சிஎஸ்கேக்கு வாய்ப்பளிக்கும். இந்த தேவை குறிப்பாக டுவைன் பிராவோ வெளியேறியதை அடுத்து எழுகிறது, இது ஒரு வேகப்பந்து வீச்சாளருக்கான வெற்றிடத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

ஐபிஎல் 2024க்கு பென் ஸ்டோக்ஸை விடுவித்தால் 3 வீரர்களை சிஎஸ்கே வாங்கலாம்
முடிவில், பென் ஸ்டோக்ஸுக்குப் பதிலாக CSK க்கு வாய்ப்புகள் ஏராளம் மற்றும் அற்புதமானவை. அவர்கள் நீஷம் அல்லது மிட்செல் போன்ற ஆல்-ரவுண்டரைத் தேர்வு செய்தாலும், அல்லது அமீர் போன்ற ஒரு ஸ்பெஷலிஸ்ட் வேகப்பந்து வீச்சாளரைத் தேர்வு செய்தாலும், சூப்பர் கிங்ஸுக்கு எதிர்காலம் நம்பிக்கைக்குரியதாகத் தெரிகிறது. இருப்பினும், முடிவு அவர்களின் நீதிமன்றத்தில் உள்ளது, மேலும் வரவிருக்கும் ஏலத்திற்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்