Saturday, April 13, 2024 5:25 pm

யோகிபாபுவை சிஎஸ்கே அணியில் சேர்க்கின்றோம் ஆனால் ? எம் எஸ் தோனி போட்ட கண்டிஷன் என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கிரிக்கெட் வீரர் மஹிந்திரா சிங் தோனி, ஒன்றரை ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் கேப்டனாகத் தொடங்கியதில் இருந்தே, தமிழ் ரசிகர்களிடையே ராக் ஸ்டாராகக் கொண்டாடப்படுகிறார். படத் தயாரிப்பில் இறங்க தோனி முடிவு செய்தபோது தமிழ் மக்களின் அன்புதான் தமிழ்ப் படத்தைத் தயாரிக்கும் முடிவை எடுத்தது.

முன்னதாக இன்று தோனி என்டர்டெயின்மென்ட் லிமிடெட்டின் முதல் தயாரிப்பு முயற்சியான ‘எல்ஜிஎம்’ அல்லது ‘லெட்ஸ் கெட் மேரேட்’ படத்தின் ஆடியோ மற்றும் டிரைலர் வெளியீட்டு விழா சென்னையில் நடைபெற்றது. தல தோனி மற்றும் படத்தின் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளரான அவரது மனைவி சாக்ஷி தோனி ஆகியோர் நிகழ்வில் கலந்து கொண்டனர்.

நகைச்சுவை ஹீரோ யோகி பாபுவும் ஒரு சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே, அவர் படப்பிடிப்பு இடைவேளையில் நேரம் கிடைக்கும் போதெல்லாம் விளையாடத் தவறுவதில்லை. நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் அம்பதி ராயுடு ஓய்வு பெற்றுவிட்டதால் அவருக்கு பதிலாக யோகி பாபு சிஎஸ்கே அணியில் இடம்பிடிக்க வாய்ப்பு உள்ளதாக ஆங்கர் பாவனா கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

அதற்கு மேடையில் பதிலளித்த தோனி, “யோகி பாபுவுக்கு கிரிக்கெட்டில் ஆர்வம் உள்ளது என்பது எனக்கு நன்றாகத் தெரியும், அவரை அணியில் சேர்க்க சிஎஸ்கே நிர்வாகத்திடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்த முடியும். ஆனால் ஒரு நிபந்தனையின் பேரில் யோகி பாபு முறையான கால்ஷீட் கொடுக்க வேண்டும். மேட்ச் விளையாடும் நேரம் மற்றும் பயிற்சிக்கு தவறாமல் வரவும், அவர் சம்மதித்தால், நிர்வாகத்திடம் பேச தயாராக இருக்கிறேன்.

அப்போது தோனி, “அதே நேரத்தில், பந்து வீச்சாளர்கள் ஸ்டம்பை நோக்கி பந்து வீச மாட்டார்கள், பேட்ஸ்மேனை நோக்கி பந்து வீசுவார்கள், அதை கையாளும் திறன் அவருக்கு இருக்கிறதா என்பதை யோகி பாபு முடிவு செய்யட்டும்” என்று கூறி வீட்டை வீழ்த்தினார். தோனி என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. தங்கள் நட்பின் அடையாளமாக யோகி பாபுவுக்கு தனிப்பட்ட முறையில் கையெழுத்திட்ட கிரிக்கெட் மட்டையை பரிசாக அளித்துள்ளார், மேலும் அவருக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் நடிகரின் உணர்ச்சிகரமான பதிவு இணையத்தில் வைரலானது.

‘எல்ஜிஎம்’ படத்தில் ஹரிஷ் கல்யாண் மற்றும் இவானா ஜோடியாக நதியா மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இன்னும் சில வாரங்களில் உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் இந்த காதல் பொழுதுபோக்கு படத்திற்கு ரமேஷ் தமிழ்மணி இயக்கி, இசையமைக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்