Monday, June 24, 2024 9:55 pm

சொந்த மருமகளேயே இப்படி பேசினாரா சிவக்குமார் ? சினிமா பிரபலம் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஜோதிகா மற்றும் சூர்யா ஆகியோர் தென்னிந்திய பொழுதுபோக்கு துறையில் மிகவும் அபிமானமான பிரபல ஜோடிகளில் ஒருவர். இருவரும் சமீபத்தில் தங்கள் குழந்தைகளான தேவ் மற்றும் தியாவுடன் டென்மார்க்கின் கோபன்ஹேகனுக்கு குடும்ப விடுமுறைக்கு சென்றனர். ஜோதிகா தற்போது அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்து வரும் இன்ஸ்டாகிராமில் தங்கள் குடும்பத்தை விட்டு வெளியேறும் ஒரு ஸ்னீக் பீக்கை பதிவிட்டுள்ளார். அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு அபிமான கிளிப்பைக் கைவிட்டு, அவர்களின் விடுமுறையின் சில காட்சிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார். வீடியோவில் குடும்ப செல்ஃபிகள், லாங் டிரைவ்கள், சுவையான உணவுகள் மற்றும் கோபன்ஹேகனின் அழகிய நிலப்பரப்பு ஆகியவை இடம்பெற்றுள்ளன. படகில் தேவ் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்தையும் கிளிப் காட்டுகிறது. சிறுவன் தனது முழு குடும்பத்துடன் கேக் வெட்டுவதைக் காணலாம். அந்த வீடியோவில் சூர்யா மற்றும் ஜோதிகாவின் புகைப்படங்கள் அவர்களது ரசிகர்களால் விரும்பப்படுகின்றன.

இந்நிலையில் காக்க காக்க திரைப்படத்தின் போது ஏற்பட்ட அறிமுகத்தை தொடர்ந்து சூர்யா -ஜோதிகா ஆகியோர் திருமணம் செய்து கொண்டனர். இந்த திருமணத்தில் சூர்யாவின் தந்தையான சிவகுமாருக்கு எள்ளளவும் விருப்பமில்லை என்றும், தனது ஜாதியில் திருமணம் செய்ய வேண்டும் என்று சிவகுமார் வருத்தப்பட்டதாகவும் பேட்டி ஒன்றில் கூறியிருந்தார். இந்நிலையில் காற்றின் மொழி திரைப்படத்தில் நடித்தது தொடர்பாக பேசிய விதார்த், “நான் முதலில் ஜோதிகா மேடம் உடன் நடிக்க பயந்தேன். அந்த சமயத்தில் சிவகுமார் சார் என்னிடம் வந்து ஜோதிகா (அவ) ஒரு பொம்பள சிவாஜி, அவ பயங்கரம் டா என்று கூறினார். அதன்பின் நடிக்க ஆரம்பித்த ஜோதிகா பெரிய நடிகை என்ற தலைக்கனம் இல்லாமல் நன்றாகவே என்னிடம் பழகினார்” என்று தெரிவித்தார்.

இதுகுறித்த வீடியோ வெளியாகவே பலரும் என்னது? சிவகுமார் ஜோதிகாவை ஒருமையில் பேசினாரா?, ஜோதிகாவுக்கு தலைக்கனம் இருக்கா? இல்லையா? என்ற விவாதத்தை முன்வைத்தனர். இதற்கு பதிலளித்த சிலர் அவர் இயல்பாக கூறிய ஒன்றை வைத்து சர்ச்சையை கிளப்ப வேண்டாம் என்று விவாதத்தை முடித்தனர்.

ஜோதிகா விரைவில் வரவிருக்கும் மலையாளப் படமான காதல் – தி கோர் படத்தில் நடிக்கிறார். நாடகப் படத்தில் அவரும் மம்முட்டியும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் லாலு அலெக்ஸ், முத்துமணி, சின்னு சாந்தினி, சுதி கோழிக்கோடு மற்றும் அனகா அக்கு ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஆதர்ஷ் சுகுமாரன் மற்றும் பால்சன் ஸ்கரியா எழுதிய இப்படத்தை ஜியோ பேபி இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தை மம்முட்டி கம்பனியின் பேனரில் மம்முட்டி தயாரித்துள்ளார். ஜோதிகாவும் பாலிவுட்டில் ராஜ்குமார் ராவுடன் இணைந்து ஸ்ரீ படத்தின் மூலம் மீண்டும் நடிக்க உள்ளார்.

சூர்யா தற்போது சிவா இயக்கத்தில் கங்குவா படத்தின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். இப்படத்தில் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்க அவர் உடல் ரீதியாக பெரிய அளவில் மாற்றம் செய்து கொண்டிருப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகவும் விலையுயர்ந்த படங்களில் ஒன்றாகும் என்றும், திஷா பதானி கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்