Friday, December 8, 2023 3:36 pm

தெலுங்கு மொழியில் வெளியான மாமன்னன் படத்தின் நாயகுடு பட டிரெய்லர் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் பரபரப்பான மாமன்னன் தெலுங்கில் நாயகுடு என்ற பெயரில் திரைக்கு வர உள்ளது. மாரி செல்வராஜ் எழுதி இயக்கியிருக்கும் அரசியல் மற்றும் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான இதில் உதயநிதி ஸ்டாலின், வடிவேலு, ஃபகத் பாசில், கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர்.மாமன்னன் திரைப்படம் பிளாக்பஸ்டர் படமாக உருவாகி வரும் நிலையில், தெலுங்கில் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகிறது. இன்று, படத்தின் தியேட்டர் டிரெய்லர் வெளியிடப்பட்டது. சூப்பர் ஸ்டார் மகேஷ் பாபு மற்றும் பிரபல இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி ஆகியோர் மரியாதை செலுத்தினர். வடிவேலு மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த அப்பாவும் மகனும் ஒரு மலையின் உச்சியில் நின்று நகரத்தைப் பார்ப்பது போன்ற ஒரு சுவாரஸ்யமான குறிப்பில் படத்தின் டிரெய்லர் தொடங்குகிறது. “நானும் இதே பாடலைப் பாடிக்கொண்டே இருக்கலாம், ஆனால் நான் வாழும் வரை பாடிக்கொண்டே இருப்பேன். என் உள்ளத்தைக் கிழித்துக் கொண்டு, வீணையாக மாற்றி, அதன் நாண்களை ஒவ்வொரு தெருவிலும் எதிரொலிக்கச் செய்வேன். விரும்பும் காதுகளைத் தேடிக்கொண்டே இருப்பேன். உண்மையைக் கேள்” என்கிறார் வடிவேலு.

பின்னர், ஃபஹத் பாசிலின் கதாபாத்திரம் ஒரு சாதிவெறி மற்றும் சர்வாதிகார அரசியல்வாதியாக அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறது. அநீதிக்கு எதிராக அப்பா, மகன் சண்டை போடுவதுதான் படம். ஒரு ஜனநாயக உலகின் முக்கியத்துவத்தைக் காட்டுவதில் குறியீட்டு மற்றும் விலங்குகளின் இருப்பு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. உதயநிதி ஸ்டாலின் தனது பாத்திரத்தில் மிகவும் சிறப்பாக நடித்துள்ளார், மேலும் வடிவேலு ஒரு தீவிரமான பாத்திரத்தில் ஆச்சரியப்படுகிறார். ஃபஹத் பாசில் எதிரியாக தனது இருப்பை உணர வைக்கிறார், இதில் கீர்த்தி சுரேஷ் கதாநாயகியாக தோன்றினார்

இந்தப் படத்தை உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் ஆதரிக்கிறது. தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஆஸ்கர் விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், ஒளிப்பதிவாளர் தேனி ஈஸ்வர், எடிட்டர் செல்வா ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். தெலுங்கின் முன்னணி விநியோக நிறுவனங்களான ஏசியன் மல்டிபிளக்ஸ் பிரைவேட் லிமிடெட் மற்றும் சுரேஷ் புரொடக்ஷன்ஸ் இணைந்து இந்தப் படத்தை தெலுங்கு மாநிலங்களில் ஜூலை 14ஆம் தேதி வெளியிடுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்