Thursday, June 13, 2024 5:08 pm

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் திரையுலகில் நம்பிக்கைக்குரிய நடிகைகளில் ஒருவர் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். பிரைம் வீடியோ ஏற்பாடு செய்த மைத்ரி என்ற நிகழ்வில், பெண்களை மையமாகக் கொண்ட திரைப்படங்களை ஏன் செய்யத் தொடங்கினார் என்பதை விளக்கினார். ஒரு ஃப்ரீவீலிங் அரட்டையில், ஒரு சில நடிகர்களைத் தவிர, பலர் தங்கள் படங்களில் தனக்கு ஒரு பாத்திரத்தை வழங்கவில்லை என்று கூறினார். அதன்பிறகு அவர் தானே தலையெழுத்து படங்களின் முடிவை எடுத்தார்.

பிரைம் வீடியோ சென்னையில் மைத்ரி: பெண் முதல் கலெக்டிவ் ஏற்பாடு செய்தது. மாளவிகா மோகனன், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், மது, எழுத்தாளர்-தயாரிப்பாளர் ரேஷ்மா கட்டாலா, எழுத்தாளர்-இயக்குனர் சுவாதி ரகுராமன், ஒளிப்பதிவாளர் யாமினி யக்ஞமூர்த்தி மற்றும் அமேசான் தலைவர் அபர்ணா புரோஹித் ஆகியோர் இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர்.

கூட்டத்தில் பேசிய ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், காக்கா முட்டை வெற்றிக்குப் பிறகு படங்களில் நடிக்காமல் இருந்த நேரம் குறித்து மனம் திறந்து பேசினார். நான் காக்கா முட்டை என்ற படத்தில் நடித்தபோது, ஒட்டுமொத்த திரையுலகமும் என்னை அழைத்து பாராட்டியது. எல்லாம் நடந்து கொண்டிருந்தாலும் எனக்கு எந்த ஒரு வாய்ப்பும் வராமல் இருப்பது ஆச்சரியமாக இருந்தது. கிட்டத்தட்ட ஒன்றரை வருடங்களாக எனக்கு எதுவும் செய்யவில்லை.”

மேலும், “எனது படத்தொகுப்பை நீங்கள் எடுத்தாலும், தனுஷ், விஜய் சேதுபதி, சிவகார்த்திகேயன், துல்கர் சல்மான் போன்ற சில பெரிய நடிகர்களைத் தவிர, எனது பணியைப் பாராட்டிய மற்ற நடிகர்கள், அவர்களின் எந்தப் படத்திலும் எனக்குப் பங்கு கொடுக்கவில்லை. பிரச்சனை. இங்கே ஹீரோவுக்கும் ஹீரோயினுக்கும் ஒரு விகிதாச்சாரம் உள்ளது. உங்களிடம் குறிப்பிட்ட சந்தை மதிப்பு, டிஜிட்டல் மதிப்பு, OTT மதிப்பு மற்றும் செயற்கைக்கோள் மதிப்பு இருக்க வேண்டும். இந்த நாட்களில் அங்கு இருக்க, ஏதாவது செய்ய எல்லாமே முக்கியம்.”

“அப்போது நான் பெண்ணை மையமாகக் கொண்ட படங்களில் முயற்சி செய்ய வேண்டும் என்று நினைத்தேன். கனா என்ற இந்த படம் இருந்தது, நான் ஒரு சமூக ஊடக இடுகையில் பார்த்தேன். அப்போதுதான் நான் பெண்களை மையமாகக் கொண்ட படங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தேன். தனி ஒருவனாக பதினைந்து படங்கள் செய்தேன்.ஆனால் இன்றும் இந்த பெரிய ஹீரோக்கள் ஏன் என்னை அழைக்கவில்லை என்று நினைக்கிறேன்.ஆனால், ‘என்னை என் படத்தின் ஹீரோவாக்க வேண்டும்’ என்று முடிவு செய்தேன்.அதனால் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன். அந்த விஷயங்களைப் பற்றி நான் கவலைப்படவோ கவலைப்படவோ இல்லை. எனக்கு என் சொந்த பார்வையாளர்கள் இருக்கிறார்கள்!,” என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்