Friday, December 8, 2023 2:21 pm

WI vs IND 2023: டி20 போட்டியில் இந்திய அணியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்ட 3 மூத்த இந்திய வீரர்கள் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்திய கிரிக்கெட் நிலப்பரப்பு ஒரு மாற்றத்தைக் காண்கிறது. மேற்கிந்திய தீவுகள் தொடருக்கான இந்திய T20I அணி அறிவிப்பு சில குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களை வெளிப்படுத்தியது. BCCI, ODI உலகக் கோப்பையைக் கருத்தில் கொண்டு, விராட் கோலி, ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜாவின் T20 எதிர்காலத்தைப் பற்றிய விவாதங்களைத் தூண்டி, முக்கிய மூத்த வீரர்களுக்கு ஓய்வு அளிக்க முடிவு செய்துள்ளது. இந்த மூன்று பிரமுகர்களும் இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கு வியக்கத்தக்க வகையில் சேவையாற்றியுள்ளனர், மேலும் அவர்களது T20 வாழ்க்கை ஏன் முடிவுக்கு வரக்கூடும் என்பதை இந்தக் கட்டுரை ஆராய்கிறது. டி20 வாழ்க்கை முடிந்திருக்கக்கூடிய 3 இந்திய ஸ்டால்வார்ட்களைப் பற்றி இங்கே பாருங்கள்.

விராட் கோலி
முதலில், நாம் விராட் கோலி, ஒரு நவீன ஜாம்பவான். இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கு, குறிப்பாக T20 வடிவத்தில் அவரது பங்களிப்புகள் ஈடு இணையற்றவை. இருப்பினும், டி20 அணியில் கோஹ்லி இல்லாதது இந்திய முகாமில் ஒரு மூலோபாய மாற்றத்தை சுட்டிக்காட்டலாம். டி20 கேப்டன் பதவியில் இருந்து அவர் சமீபத்தில் விலகியதையும், உடற்தகுதியில் அவர் கவனம் செலுத்துவதையும் கருத்தில் கொண்டு, ரன் இயந்திரம் ஒரு டெஸ்ட் மற்றும் ஒருநாள்-மையமான வாழ்க்கைக்கு தயாராகி வருவதாகத் தெரிகிறது. புதிய தலைமுறை வீரர்கள் காத்திருக்கும் நிலையில், இந்த முடிவு இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கான நீண்ட கால திட்டத்திற்கு ஏற்ப இருக்கும்.

ரோஹித் சர்மாஇந்திய கிரிக்கெட்டின் ‘ஹிட்மேன்’ ரோஹித் சர்மா. அவரது வெடிக்கும் பேட்டிங் மற்றும் திறமையான தலைமைக்கு பெயர் பெற்ற ஷர்மா, இந்திய டி20 அணிக்கு ஒரு சொத்தாக இருந்துள்ளார். ஆனால் T20I அணியில் அவரது பெயர் விடுபட்டதால், கோஹ்லியைப் போலவே அவரது T20 வாழ்க்கையும் அதன் அந்தியை எட்டக்கூடும் என்று தோன்றுகிறது. இப்போது 30 வயதின் நடுப்பகுதியில் இருக்கும் ஷர்மா, ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் தனது கவனத்தை மாற்றி, டி20 கிரிக்கெட்டில் வளர்ந்து வரும் திறமைகளுக்கு வழி வகுக்கலாம்.

ரவீந்திர ஜடேஜா
கடைசியாக, டைனமிக் ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா இருக்கிறார். ஒரு பந்துவீச்சாளராக அவரது திறமை, வெடிக்கும் பேட்டிங் திறன் மற்றும் விதிவிலக்கான பீல்டிங் ஆகியவை அவரை மதிப்புமிக்க T20 வீரராக ஆக்குகின்றன. இருப்பினும், T20I அணியில் இருந்து அவர் விலக்கப்பட்டிருப்பது அவரது T20 வாழ்க்கையின் சாத்தியமான முற்றுப்புள்ளியைக் குறிக்கிறது. ஜடேஜாவின் காயங்களின் வரலாறு மற்றும் இளம் ஆல்-ரவுண்டர்களின் எழுச்சி காரணமாக, டி20 அமைப்பில் அவர் இல்லாத எதிர்காலத்தை இந்திய நிர்வாகம் பரிசீலித்து வருவதாகத் தெரிகிறது.WI vs IND 2023: T20 வாழ்க்கை முடிந்திருக்கக்கூடிய 3 இந்திய வீரர்கள்
மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான டி20 அணியில் விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா இல்லாதது இந்திய கிரிக்கெட்டின் காவலர்களின் மாற்றத்தை குறிக்கிறது. அவர்களின் டி20 வாழ்க்கை முடிவடையும் நிலையில் இருந்தாலும், அவர்களது பாரம்பரியம் கிரிக்கெட் வீரர்களின் தலைமுறைகளுக்கு தொடர்ந்து ஊக்கமளிக்கும். அவர்களின் T20 வாழ்க்கையின் சாத்தியமான முடிவு அவர்களின் அந்தஸ்தையோ அல்லது பங்களிப்பையோ குறைக்காது. மாறாக, இது வளர்ந்து வரும் திறமையாளர்களுக்கான கதவுகளைத் திறந்து, இந்திய கிரிக்கெட்டில் ஒரு புதிய சகாப்தத்திற்கு களம் அமைக்கிறது. இந்த மாற்றம் வெளிவருவதை கிரிக்கெட் உலகம் உற்று நோக்கும், விளையாட்டில் தொடர்ந்து சிறந்து விளங்கும் என்ற நம்பிக்கையையும் வாக்குறுதியையும் தன்னுடன் சுமந்து செல்லும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்