Wednesday, December 6, 2023 2:09 pm

பட்டாசு வெடிக்க தயாராகும் தல ரசிகர்கள்.. விடாமுயற்சி படத்தின் அட்டகாச அப்டேட்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமாக விடா முயற்சி என்று லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் அறிவித்துள்ளது. மகிழ் திருமேனி இயக்கும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதம் ஆவதாக யூகங்கள் எழுந்தன. தயாரிப்பாளர் தனஞ்செயன் சமீபத்தில் கலாட்டா மீடியாவுக்கு ஒரு பிரத்யேக நேர்காணலை வழங்கினார் மற்றும் பல்வேறு கட்டங்களில் இருக்கும் பரபரப்பான வரவிருக்கும் திட்டங்கள் பற்றிய சில சுவாரஸ்யமான தகவல்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார். “முழுமையான அப்டேட் என்னவென்றால், ஆகஸ்ட் மாதம் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார்கள், நான் உறுதியாகச் சொல்ல முடியும்” என்றார்.

விடாமுயற்சி படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கவிருப்பதாக தகவல் வெளியாகியிருக்கிறது.ஹெச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடித்த துணிவு படம் வெற்றி பெற்றது. இதனையடுத்து தனது 62ஆவது படத்தில் நடிக்கிறார் அஜித்குமார். படத்துக்கு விடாமுயற்சி என்று பெயர் வைக்கப்பட்டுள்ளது. மகிழ் திருமேனி இயக்கும் படத்தை லைகா நிறுவனம் தயாரிக்க அனிருத் இசையமைக்கிறார். வாரிசுடன் களமிறங்கி துணிவு வெற்றி பெற்றதால் தனது 62ஆவது படத்தையும் ஹிட் படமாக கொடுக்க வேண்டும் என்பதில் அஜித் தீவிரமாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

கதைக்கு லேட் ஆனது: இதனை அஜித்குமார் மகிழ் திருமேனியிடமும் கூறியதாகவும் அதனையொட்டிதான் கதையை உருவாக்குவதற்கு அவர் இவ்வளவு காலம் எடுத்துக்கொண்டதாக தெரிகிறது. அதேசமயம் படத்தின் பெயரான விடாமுயற்சிக்கு ரசிகர்களில் ஒரு தரப்பினர் விமர்சனத்தை முன்வைக்க, மகிழ் திருமேனியின் கதையும், மேக்கிங்கும் அட்டகாசமாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் அஜித் ரசிகர்கள் இருக்கின்றனர்.

வேர்ல்ட் டூர்: அஜித் தனது முதல்கட்ட வேர்ல்ட் டூரை அண்மையில் தொடங்கினார். நேபாளம், பூடான் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் ரைட் செய்த அவர் கடந்த 8ஆம் தேதியோடு பயணத்தை முடித்து சென்னை திரும்பியிருக்கிறார். அஜித் இதுவரை எங்கெங்கு பைக்கில் சென்றிருக்கிறார் என்ற புகைப்படத்தை அவரது மேலாளர் சுரேஷ் சந்திரா ட்விட்டரில் பகிர்ந்திருந்தார். அதேபோல் அஜித் தனது அடுத்தக்கட்ட சுற்றுப்பயணத்தை நவம்பர் மாதம் தொடங்குவார் எனவும் சுரேஷ் சந்திரா தெரிவித்திருந்தார்.

விடாமுயற்சியில் பிரச்னை: இந்தச் சூழலில் மே 22ஆம் தேதி விடாமுயற்சி ஷூட்டிங் சென்னையில் பூஜையுடன் தொடங்கவிருப்பதாக கூறப்பட்டது. ஆனால் இடையில் லைகாவில் நடந்த அமலாக்கத் துறை சோதனை காரணமாக அஜித் லைகாவுக்கு பதில் வேறு ஒரு நிறுவனத்துக்கு விடாமுயற்சி படத்தில் நடிக்கலாம் என்ற யோசனையில் இருப்பதாக தகவல் வெளியானது. ஆனால் அதில் உண்மையில்லை லைகா நிறுவனத்திடம் அவர் 40 கோடி ரூபாய்வரை அட்வான்ஸ் வாங்கிவிட்டார் எனவே லைகாவுக்குத்தான் விடாமுயற்சியில் நடிப்பார் என திரைத்துறை வட்டாரம் கூறுகிறது.

லேட்டஸ்ட் கெட்டப்: சூழல் இப்படி இருக்க இயக்குநர் மகிழ் திருமேனியுடன் லொகேஷன் பார்ப்பதற்காக அஜித் வெளிநாடு சென்றுவிட்டதாக கூறப்பட்டது. இதனையடுத்து வெளிநாட்டில் இருந்தபடி அஜித் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்கள் இணையத்தில் ட்ரெண்டாகின. அந்தப் புகைப்படத்தில் அஜித் பயங்கர ஃபிட்டாக இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. எனவே இதுதான் விடாமுயற்சி கெட்டப்பா என்ற கேள்வியை ரசிகர்கள் எழுப்பிவந்தனர்.

இரட்டை வேடம்; இந்நிலையில் விடாமுயற்சி படம் குறித்து புதிய தகவல் வெளியாகியிருக்கிறது. அதன்படி படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கவிருக்கிறார் என கூறப்படுகிறது. அஜித் இதுவரை இரட்டை வேடங்களில் நடித்ததில் அசல் படத்தை தவிர்த்து மற்ற படங்கள் ஹிட்டாகியிருப்பதாலும், மகிழ் திருமேனி தடம் என்ற படத்தில் அருண் விஜய்யை இரட்டை வேடத்தில் அருமையாக காட்சிப்படுத்தியிருந்ததால் இந்தப் படத்திலும் ஏதேனும் ஒரு வித்தியாசம் இருக்கும் எனவும் ரசிகர்கள் கூறிவருகின்றனர்.

அப்போது தயாரிப்பாளர் தனஞ்செயன் கூறுகையில், விடா முறிச்சி வெற்றிப் படமாக அமையும் என்று நம்பிக்கையுடன் கூறினார், ஏனெனில் மகிழ் திருமேனி எதிலும் சமரசம் செய்து கொள்ளாத, எதிலும் சமரசம் செய்து கொள்ளாத, மிக நுட்பமான திரைப்படத் தயாரிப்பாளர். இதற்கு அஜீத் சாரின் ஒத்துழைப்புதான் படத்தின் வெற்றிக்கான முதல் படி” என்றார். படத்தின் ரிலீஸை எதிர்பார்த்து காத்திருந்த ரசிகர்களுக்கு இந்த அப்டேட் மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்