Saturday, April 13, 2024 5:41 pm

கிஷன் தாஸ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அறிமுக இயக்குனர் விகாஸ் ஆனந்த் ஸ்ரீதரன் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் திரைப்படமான ஒத்திசைவில் நடிகர் கிஷன் தாஸ் அடுத்ததாக நடிக்கவுள்ளார். ஒத்திசைவு ஒரு திகில் படமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கிஷன் தாஸ் தவிர, படத்தில் மோனிகா சின்னகோட்லா, சௌந்தர்யா நந்தகுமார் மற்றும் நவீனா ஜார்ஜ் தாமஸ் ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். சினிமா எக்ஸ்பிரஸ்ஸிடம் பேசிய திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் விகாஸ், “இது வழக்கத்திற்கு மாறான திகில் படம். நான்கு நண்பர்கள் சாலைப் பயணத்திற்குச் சென்று, திரும்பி வந்ததும், அவர்கள் ஒரு ஹிட் அண்ட் ரன் வழக்கில் சிக்கிக் கொள்கிறார்கள். கிஷனின் கதாபாத்திரம் சூழ்நிலையையும் அனைத்தையும் நிர்வகிக்கிறது. அவர்களில் வீடு திரும்பியதும், இரவில் அவர்கள் வீடியோ குழு அழைப்பில் ஈடுபடும்போது அடுத்தடுத்த நிகழ்வுகள் ஒரு திருப்பத்தை எடுக்கும். அந்த ஒரு இரவில் முழுக்கதையும் விரிவடைகிறது.”

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் பிகே சிவராம், இசையமைப்பாளர் அபிஜித் ராமசாமி மற்றும் எடிட்டர் ஆர் மனு கதிரேசன் ஆகியோர் உள்ளனர். குழு வீடியோ அழைப்பிற்காக கதையில் கதாபாத்திரங்கள் பயன்படுத்தும் இடைமுகம் என்பதால், படத்திற்கு ஒத்திசைவு என்று பெயரிட்டதாக விகாஸ் குறிப்பிடுகிறார். இது தவிர, மைக்ரோ அளவிலான பட்ஜெட்டில் ஒத்திசைவு செய்யப்படுகிறது என்று அவர் கூறுகிறார். “இது ஒரு சுயாதீனமான படம். நானும் எனது நண்பர்களும் இந்த திட்டத்திற்காக கொஞ்சம் பணம் சேர்த்தோம். குறைந்த பட்ஜெட்டில் சிறந்ததைக் கொண்டு வர முடிந்தது. பேட்ச் ஒர்க்ஸ் உட்பட 15 நாட்களில் முழு படப்பிடிப்பையும் முடித்தோம். போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் நடந்தன. சில சமயம் CG காட்சிகள் மிகவும் இயல்பாக இருக்க வேண்டியிருந்தது.இந்தப் படத்தின் பெரும்பகுதி வீடியோ காலிங் சார்ந்த காட்சிகளை உள்ளடக்கியதாக இருந்ததால், அதை கச்சிதமாக படமாக்குவது பெரும் சவாலாக இருந்தது.அத்தகைய காட்சிகளுக்காக நடிகர்கள் தாங்களாகவே கேமராவை பிடித்து படமெடுத்தனர். ஒத்திசைவு விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருவதாக விகாஸ் கூறுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்