Friday, December 8, 2023 2:22 pm

Bumper Movie Review :வெற்றி மற்றும் ஷிவானி நடித்த பம்பர் படத்தின் முழு விமர்சனம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பம்பர் திரைப்படச் சுருக்கம்: புலிப்பாண்டி, பணமே எல்லாமே என்று நினைக்கும் பொறுப்பற்ற இளைஞன், கேரளாவில் லாட்டரி சீட்டு வாங்குகிறான், இந்த முடிவினால் தன் வாழ்க்கை எடுக்கும் பெரிய திருப்பத்தை உணராமல்.

பம்பர் திரைப்பட விமர்சனம்: மனிதநேயத்தின் ஆழங்களை ஆராய்ந்து ஆழமான உணர்ச்சிகளைத் தூண்டும் திரைப்படங்கள் எப்போதுமே தனி இடத்தைப் பிடித்துள்ளன. வெற்றியின் பம்பர் இந்த வகைக்கு ஒரு பாராட்டத்தக்க கூடுதலாகும், ஏனெனில் இது நேர்மை மற்றும் உண்மையின் மாற்றும் சக்தியை அழகாக ஆராய்கிறது. சில சமயங்களில் திரைக்கதை மெதுவானதாகத் தோன்றினாலும், இரண்டாம் பாதியில் சில நிகழ்வுகள் யூகிக்கக்கூடியதாக இருந்தாலும், வெற்றியின் உலகத்தில் பார்வையாளர்களை மூழ்கடிக்கும் இயக்குனரின் முயற்சிகள் உண்மையான நோக்கத்தின் தருணங்களைத் தருகின்றன.
பணத்துக்காக எதையும் செய்யத் தயாராக இருக்கும் பொறுப்பற்ற இளைஞனாக புலிப்பாண்டி (வெற்றி) நமக்கு அறிமுகமாகிறார். காந்தி ஜெயந்தியின் போது மது விற்பதன் மூலம் நிறைய சம்பாதிக்கலாம் என்று தனது தாயிடம் ஒரு வணிக யோசனையை முன்மொழிகிறார். ஒரு கட்டத்தில் புலிப்பாண்டியும் அவனது நண்பர்களும் தாங்கள் செய்யாத ஒரு அரசியல்வாதியின் கொலையில் சிக்கிக் கொள்கிறார்கள். புதிதாக நியமிக்கப்பட்டுள்ள போலீஸ் அதிகாரியிடம் இருந்து தப்பிக்க, சபரிமலைக்கு ஆன்மிக சுற்றுலா செல்ல முடிவு செய்துள்ளனர். அந்தப் பயணத்தின் போது தன் வாழ்வில் பெரும் திருப்பம் ஏற்படும் என்பது புலிப்பாண்டிக்குத் தெரியாது.

அரசியல்வாதியின் கொலையில் புலிப்பாண்டியும், அவரின் நண்பர்களும் சிக்குகிறார்கள். அந்த கொலையை அவர்கள் செய்யவில்லை. புதிதாக வந்திருக்கும் போலீஸ் அதிகாரியிடம் இருந்து தப்பிக்க சபரிமலைக்கு செல்ல முடிவு செய்கிறார்கள். அந்த சபரிமலை பயணத்திற்கு பின் தன் வாழ்க்கையில் மிகப் பெரிய திருப்பம் ஏற்படும் என்பது புலிப்பாண்டிக்கு தெரியாது.

கேரளாவில் வயதான இஸ்லாமியரிடம் இருந்து லாட்டரி டிக்கெட் வாங்குகிறார் புலிப்பாண்டி. அந்த டிக்கெட்டால் தன் வாழ்க்கையில் நல்லவிதமான மாற்றம் வரப் போகிறது என்பது தெரியாமல் அதை அதே இடத்தில் தொலைத்துவிடுகிறார்.

நேர்மையான அந்த லாட்டரி விற்பனையாளரோ அந்த டிக்கெட்டின் முக்கியத்துவத்தை விளக்கி அதை புலிப்பாண்டியிடம் கொடுக்க அவரை தேடிச் செல்கிறார். அதன் பிறகு நடப்பது தான் கதையின் முக்கிய விஷயம்.

உண்மையாக இருந்தால் வாழ்க்கையில் எதிர்பாராத நன்மைகள் நடக்கும் என்பதை அழகாக காட்டியிருக்கிறார் இயக்குநர் செல்வகுமார். நேர்மையாக இருப்பதால் நமக்கு மட்டும் இல்லை அது சமூகத்திற்கும் நல்லது என்பதை புலிப்பாண்டி மற்றும் லாட்டரி விற்பனையாளர் மூலம் காட்டியிருக்கிறார்கள்.

சில தேவையில்லாத கதாபாத்திரங்கள், மெதுவாக செல்லும் திரைக்கதையால் பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியிருக்க வேண்டிய தருணங்கள் சாதாரணமாக கடந்து செல்கின்றன. முதல் பாதியில் காமெடி காட்சிகள் ஓரளவுக்கு கை கொடுத்தது. ஜி.பி. முத்துவின் கதாபாத்திரம் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்தது. ஆனால் படத்தின் ஓட்டத்தில் அவை அர்த்தமில்லாமல் போய்விடுகிறது.

புலிப்பாண்டி வாங்கிய லாட்டரி டிக்கெட்டுக்கு ரூ. 10 கோடி பரிசு விழுகிறது. அதை அவரிடம் சொல்லி லாட்டரி டிக்கெட்டை கொடுக்க கேரளாவில் இருந்து தூத்துக்குடிக்கு வரும் முதியவரின் நேர்மை நம்மை ஈர்க்கிறது. முன்பின் தெரியாக ஒருவருக்கு உதவி செய்ய அந்த நேர்மையான லாட்டரி விற்பனையாளர் இவ்வளவு செய்வது பாராட்டுக்குரியது. திரைக்கதை மட்டும் வலுவாக இருந்திருந்தால் படத்தின் தாக்கம் அதிகமாக இருந்திருக்கும்.

லாட்டரி விற்பனையாளராக நடித்த ஹரீஷ் மற்றும் புலிப்பாண்டியாக வந்த வெற்றி ஆகியோரின் நடிப்பு சிறப்பு. வெற்றியின் நடிப்பில் முன்னேற்றம் தெரிகிறது. வெற்றியின் காதலியாக தனக்கு கொடுத்த வேலையை சரியாக செய்திருக்கிறார் ஷிவானி நாராயணன்.

பம்பர் படம் சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது. ஆனால் சில காட்சிகளை நீக்கியிருந்தால் மேலும் நன்றாக இருந்திருக்கும்.

10 கோடி ரூபாய் மதிப்பிலான லாட்டரிச் சீட்டைக் கண்டுபிடித்து, புலிப்பாண்டியைக் கண்டுபிடித்து ஒப்படைக்கும் நோக்கில், கேரளாவிலிருந்து தூத்துக்குடிக்கு முதியவர் மேற்கொண்ட பயணம் மனதை உருக்குகிறது. சசிகுமாரின் அயோத்தியைப் போலவே, இந்தப் படமும், அந்நியருக்கு உதவ ஒரு நல்லவர் எந்த அளவுக்குச் செல்கிறார் என்பதை வலியுறுத்துகிறது. எழுத்து இன்னும் கொஞ்சம் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியிருந்தால், இந்தப் படமும் எல்லைகளைத் தாண்டியிருக்கலாம்.

இந்த படம், சில சமயங்களில், ஒரு பெரிய பகுதி கேரளாவில் அமைந்திருப்பதால், கண்ணியமாக உருவாக்கப்பட்ட மலையாளப் படத்தின் உணர்வைத் தருகிறது. ஹரீஷ் பெராடி மற்றும் வெற்றி இருவரும் தங்களின் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். வெற்றி நடிகராக பரிணமித்து வருகிறார், இந்தப் படம் இன்னொரு உதாரணம். வெற்றியின் காதல் வேடத்தில் நடிக்கும் ஷிவானி நாராயணன், அவரது முந்தைய படைப்புகளிலிருந்து கண்டிப்பாக வித்தியாசமான ஒரு நுட்பமான நடிப்புடன் வருகிறார்.

ஒட்டுமொத்தமாக, பம்பர் ஒரு சுவாரஸ்யமான முன்மாதிரியைக் கொண்டுள்ளது, இது பார்வையாளர்களின் கவனத்தை ஈர்க்க உதவுகிறது, ஆனால் சில பகுதிகளை டிரிம் செய்திருந்தால் இன்னும் சிறப்பாக இருந்திருக்கும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்