Saturday, June 22, 2024 12:23 pm

2023 ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி அதிக ரன் குவிப்பவராக இருப்பதற்கான 3 காரணங்கள் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2023 ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி முன்னணி ரன் ஸ்கோரராக இருப்பதற்கான 3 காரணங்கள்: ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2023, இந்தியாவில் வெளிவர உள்ளது, இது ஒரு அற்புதமான காட்சியாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. எதிர்பார்ப்புகளுக்கு மத்தியில், இந்தியாவின் தாயத்து பேட்ஸ்மேனான விராட் கோஹ்லியை, போட்டியின் முன்னணி ரன் குவிப்பவருக்கு வலுவான போட்டியாளராக பலரும் பார்க்கின்றனர். கோஹ்லி ரன் தரவரிசையில் முதலிடம் பெறுவதற்கான மூன்று முக்கிய காரணங்கள் இங்கே.முதலாவதாக, இந்தியாவில் கோஹ்லியின் அசாத்திய சாதனையை புறக்கணிப்பது கடினம். முன்னாள் இந்திய அணித்தலைவர் உள்ளூர் நிலவரங்களைப் புரிந்துகொள்வதன் மூலம் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க பாத்திரத்தை வகிக்கிறார். பழக்கமான ஆடுகளங்களில் பந்தை சாமர்த்தியமாக சூழ்ச்சி செய்து, அவர்களின் வேகத்தையும் பவுன்ஸையும் தனக்கு சாதகமாக பயன்படுத்திக் கொள்கிறார். மேலும், ஆர்வமுள்ள இந்திய ரசிகர்களின் ஆதரவு பெரும்பாலும் கோஹ்லியின் செயல்திறனைத் தூண்டுகிறது, மேலும் அவர் பெரிய ஸ்கோரைப் பெற உதவுகிறது.

இரண்டாவதாக, அழுத்தத்தைக் கையாள்வதில் கோஹ்லியின் திறமை அவரை வலுவான வேட்பாளராக ஆக்குகிறது. உலகக் கோப்பையை சொந்த மண்ணில் விளையாடுவது சவாலானது, ஆனால் சவாலான சூழ்நிலையில் கோஹ்லி பலமுறை தனது திறமையை நிரூபித்துள்ளார். அவரது அமைதியான நடத்தை மற்றும் அசைக்க முடியாத செறிவு ஆகியவை பங்குகள் அதிகமாக இருந்தாலும் ஒரு நிலையான ரன் விகிதத்தை பராமரிக்க உதவுகிறது. உலகக் கோப்பைப் போட்டிகளில் பொதுவான அம்சமான உயர் அழுத்த ஆட்டங்களில் அதிக கோல் அடிக்கும் கோஹ்லியின் திறனை இந்தப் பண்பு அவரது தொழில்நுட்ப சிறப்போடு இணைந்து மேம்படுத்துகிறது.

கடைசியாக, கோஹ்லியின் நிலைத்தன்மை அவரை வேறுபடுத்துகிறது. அவரது ஆக்ரோஷமான பேட்டிங் மற்றும் கணக்கிடப்பட்ட அபாயங்களுக்கு பெயர் பெற்ற அவர், இந்திய அணிக்கு நம்பகமான ரன் எடுப்பவராக இருந்து வருகிறார். தொடக்கங்களை பெரிய மதிப்பெண்களாக மாற்றும் அவரது திறன் அவரது அர்ப்பணிப்பு மற்றும் கவனத்திற்கு ஒரு சான்றாகும். இந்தப் பண்பு, ஒரு போட்டி வடிவத்தில் ரன்களைக் குவிப்பதற்கு இன்றியமையாதது, உலகக் கோப்பையில் அதிக ரன்கள் எடுத்தவர் என்ற அவரது வழக்கை வலுப்படுத்துகிறது.

விராட் கோலி ICC கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2023 இல் குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்தத் தயாராகிவிட்டார். உள்ளூர் நிலைமைகள், அழுத்தத்தைக் கையாளும் திறன் மற்றும் நிலையான செயல்பாடுகள் ஆகியவற்றைப் பற்றிய அவரது புரிதல் அவரைப் போட்டியின் முன்னணி ரன் அடிப்பவருக்கு வலுவான போட்டியாளராக ஆக்குகிறது. உலகெங்கிலும் உள்ள கிரிக்கெட் ஆர்வலர்கள் இந்த நிகழ்வை மூச்சுத் திணறலுடன் எதிர்பார்த்துக்கொண்டிருக்கும்போது, அவர்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி இந்த மேஸ்ட்ரோ மீது தங்கள் கண்களை வைத்திருப்பார்கள், அவர் மீண்டும் ஒரு முறை ஆடுகளத்தில் தனது மந்திரத்தை கட்டவிழ்த்துவிடுவார் என்று எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

கோஹ்லி பெரிய அரங்கை விரும்பும் உலகத்தரம் வாய்ந்த வீரர் என்பதை யாரும் தள்ளுபடி செய்ய முடியாது. உலகளாவிய நிகழ்வுகளில் அவரது கடந்தகால பதிவுகள், அவரது அனுபவம் மற்றும் உறுதியுடன் இணைந்து, அவரது வெற்றிக்கான திறனை பலப்படுத்துகின்றன. மேலும், அவரது கடுமையான போட்டித்தன்மையும், சிறந்து விளங்குவதற்கான தளராத வேட்கையும் அவரை இந்த சாதனையை நோக்கி அழைத்துச் செல்லும் முக்கிய காரணிகளாகும். இந்திய அணி உலகக் கோப்பைக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், கோஹ்லியின் பேட் பேசும் என்று ரசிகர்கள் நம்புகிறார்கள். சந்தர்ப்பத்திற்கு ஏற்ற அவரது திறமையால், கிரிக்கெட் சகோதரத்துவம் வரவிருக்கும் மெகா நிகழ்வில் இந்த தலைவரின் மற்றொரு காட்சியைக் காண ஆவலுடன் காத்திருக்கிறது. கோஹ்லி தனது புகழ்பெற்ற வாழ்க்கையில் மற்றொரு மைல்கல்லை பொறிக்க களம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்