Sunday, October 1, 2023 11:57 am

தளபதி விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தில் இணைந்த மேலும் ஒரு பிரபலம் ! இது லிஸ்ட்லயே இல்லையே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஜேசன் சஞ்சயின் முதல் படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகர் விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் இயக்குநராக...

மீண்டும் விஜய் உடன் மோதும் சிவகார்த்திகேயன் !

சிவகார்த்திகேயனின் அயல்நாட்டு அறிவியல் புனைகதை படமான 'அயலான்', அவரது கேரியரில் மிகவும்...

இயக்குனர் டூ ஹீரோவாக உருவெடுக்கும் அடுத்தடுத்த லைன்-அப்பில் மாஸ் காட்டும் லோகேஷ்!

இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடிக்க ரஜினிகாந்த் திட்டமிட்டுள்ளதாக...

சத்யராஜ் நடிக்கும் வெப்பன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

தமிழ் சினிமாவில் 'கோபமான இளைஞன்' ஆளுமையின் உருவகமாக இருந்த நடிகர் சத்யராஜ்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி விஜய் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ள லியோ திரைப்படம் அக்டோபர் 19, 2023 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது. லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய இப்படம் ஒரு பான்-இந்திய ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக காட்சியளிக்கும். ரசிகர்களுக்காக.

இப்படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் கதாநாயகியாகவும், அர்ஜுன், சஞ்சய் தத், ப்ரியா ஆனந்த், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், மிஷ்கின், மன்சூர் அலி கான், மேத்யூ தாமஸ், சாண்டி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். ஆனால் படத்தின் சமீபத்திய சலசலப்பு என்னவென்றால், இந்த படத்தில் மெகா பவர்ஸ்டார் ராம் சரண் தவிர வேறு யாரும் சிறப்பு தோற்றத்தில் இல்லை.

ராம் சரண் ஜூலை 4 அன்று மதிய உணவின் போது லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் விஜய்யை சந்தித்து படத்தில் தனது கேமியோ ரோல் பற்றி விவாதித்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இவர்களது புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி ரசிகர்களிடையே ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இருப்பினும், தயாரிப்பாளர்களிடமிருந்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் இல்லை. இந்த தகவல் உண்மையாக இருந்தால், விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் ஆகியோருடன் ராம் சரண் இணையும் முதல் படம் இதுவாகும்.

ராம் சரண் தற்போது ஷங்கர் இயக்கத்தில் கேம் சேஞ்சர் படத்தில் பிஸியாக இருக்கிறார். கார்த்திக் சுப்புராஜ் எழுதி, ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் சார்பில் தில் ராஜு தயாரித்துள்ள இந்தப் படம் அரசியல் ஆக்ஷன் த்ரில்லர். இப்படத்தில் ராம் சரண் அப்பா, மகன் என இரட்டை வேடங்களில் நடித்துள்ளார், இவர்களுடன் கியாரா அத்வானி, அஞ்சலி, எஸ் ஜே சூர்யா, ஜெயராம், சுனில், ஸ்ரீகாந்த், சமுத்திரக்கனி மற்றும் நாசர் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்திற்கு தமன் எஸ் இசையமைக்க, திரு ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இப்படம் 2024ஆம் ஆண்டு வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மாஸ்டருக்குப் பிறகு விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் கூட்டணியில் உருவாகும் இரண்டாவது படமாக லியோ இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்.

இப்படத்தின் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர், ஏற்கனவே படத்துக்காக ‘நா ரெடி’ என்ற சார்ட்பஸ்டர் பாடலை வழங்கியுள்ளார். ‘லியோ – ப்ளடி ஸ்வீட்’ படத்தின் டீசர் பிப்ரவரி மாதம் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது. லியோவை செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோஸ் தயாரித்துள்ளது. இப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மற்றும் பிற மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்