Saturday, December 2, 2023 1:47 pm

சித்தார்த் உடனான உறவு பற்றி அதிதி ராவ் ஹைதாரி கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அதிதி ராவ் ஹைடாரி மற்றும் சித்தார்த் பல நிகழ்வுகளிலும் பொது இடங்களிலும் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர். அவர்கள் ஒன்றாக இருக்கும் புகைப்படங்களை தங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்டுள்ளனர், இது அவர்கள் ஒருவரையொருவர் பார்த்ததாக கதைகளுக்கு வழிவகுத்தது. இருவரும் தாங்கள் டேட்டிங் செய்வதாக வதந்திகள் பரவிய போதிலும், இரு நடிகர்களும் தங்களது உறவு குறித்து இதுவரை ஊடகங்களில் பேசவில்லை. உண்மையில், சமீபத்தில் நடந்த சிவப்பு கம்பள நிகழ்வில், அதிதியிடம் சித்தார்த் உடனான உறவைப் பற்றி கேட்கப்பட்டது, மேலும் அவர் தனது உதடுகளை ஜிப் செய்யும் சைகையைச் செய்தார் மற்றும் ஊடகங்களைப் பார்த்து சிரித்தார்.

இப்போது, உடனான பிரத்யேக அரட்டையின் போது, அதிதியும் சித்தார்த்தும் நண்பர்களா அல்லது அவர்கள் நண்பர்களை விட அதிகமாக இருக்கிறார்களா என்று கேட்டோம். அதற்கு பதிலளித்த அதிதி ராவ் ஹைதாரி, “என்னுடைய தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில், குடும்பம், நண்பர்கள் அல்லது யாராக இருந்தாலும், அது எனக்கு மிகவும் புனிதமானது. அது பொது நுகர்வுக்கானது அல்ல. விஷயங்களைப் பற்றி பேசுவதற்கு நேரமும் இடமும் இருப்பதாக நான் நினைக்கிறேன். அதை அப்படியே வைத்திருக்க விரும்புகிறேன். நான் இராஜதந்திரியாகவோ அல்லது கண்ணியமாகவோ இல்லை, ஆனால் நான் அதை உண்மையாக நம்புகிறேன்.”

ஆனால் அதிதியின் உறவுகளைப் பற்றி ஊடகங்களில் செய்திகள் வரும்போது அது அவளைத் தொந்தரவு செய்கிறதா? “இல்லை, அது இல்லை,” என்று அதிதி சிரித்தாள். “மக்கள் தாங்கள் செய்ய விரும்புவதைச் செய்கிறார்கள், அவர்களுக்கு எது முக்கியம் என்று நினைக்கிறேனோ அதைச் செய்கிறேன். மேலும் நான் எனக்கு எது முக்கியம் என்று நினைக்கிறேனோ அதைச் செய்கிறேன் – இது என் வேலையைச் செய்வது, என் மக்களைப் பாதுகாப்பது மற்றும் எந்த விதமான ஆர்வத்திலிருந்து அவர்களை விலக்கி வைப்பதும் ஆகும். உலகம் நன்றாக இருக்கிறது, மக்கள் பொதுவாக ஆர்வமாக இருப்பார்கள், அது அவர்களை ஆக்கிரமித்து வைத்திருக்கிறது, பரவாயில்லை.”

ஜூபிலி நடிகை, பேஷன் டிசைனர்களால் அவரது அழகிய தோற்றத்திற்காகவும், ரம்பை நடக்கவும் அடிக்கடி அழைக்கப்படுகிறார். மே மாதம் நடந்த கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் அதிதி கலந்து கொண்டார், மேலும் அவர் தனது கண்கவர் தோற்றம் மற்றும் ஆடைகளால் பார்வையாளர்களை கவர்ந்தார்.

காற்று வெளியிடை நடிகை தனது கிட்டியில் பல சுவாரசியமான திட்டங்களை வைத்திருப்பதாகவும், அவற்றை ஆவலுடன் எதிர்ப்பார்ப்பதாகவும் கூறினார். அவர் தற்போது சஞ்சய் லீலா பன்சாலியின் ஹீராமாண்டி படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருந்தார், மேலும் காந்தி டாக்ஸ் என்ற அமைதியான படத்தை முடித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்