Wednesday, December 6, 2023 12:35 pm

தளபதி விஜய் உடன் எப்போது வெற்றிமாறன் கூறிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வெற்றிமாறன் தெற்கில் மிகவும் விரும்பப்படும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளராக இருக்கிறார், ஏனெனில் அவரது படங்கள் தீவிரமானவை மற்றும் உண்மையானவை மட்டுமல்ல, அவை மிகப்பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகளாகவும் மாறும். இன்று ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பல விருதுகளை வென்றவர் தனது வரவிருக்கும் திட்டங்களைப் பற்றி திறந்தார்.

வெற்றிமாறன் மற்றும் சூர்யாவை முதன்முறையாக கொண்டு வரும் ‘வாடிவாசல்’ எப்போது திரைக்கு வரும் என்பதுதான் சமூக வலைதளங்களில் ரசிகர்கள் எழுப்பும் முதல் கேள்வி. சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு படம் அறிவிக்கப்பட்டது மற்றும் பல மாதங்களுக்கு முன்பு ஒரு சோதனை படப்பிடிப்பு நடந்தது.

‘வாடிவாசல்’ படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் லண்டனில் நடந்து வருவதாக வெற்றிமாறன் தெரிவித்துள்ளார். சூர்யாவுடன் விளையாட வேண்டிய காளைகளின் முழு தருணங்களும் ஸ்கேன் செய்யப்பட்டு உயர்நிலை கணினிகளுக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளன. கடினமான காட்சிகளில் பயன்படுத்தப்படும் ரோபோ காளைகளை உருவாக்கும் பணி விரைவில் தொடங்கும். படப்பிடிப்பைப் பொறுத்தவரை, விஜய் சேதுபதி மற்றும் சூரி நடிக்கும் ‘விடுதலை 2’ முடிந்தவுடன், தனது லட்சிய திட்டத்தை உடனடியாக தொடங்குவேன் என்று அவர் உறுதியளித்தார்.

சமீபத்தில் விஜய் மக்கள் இயக்கம் நடத்திய மாணவர் சந்திப்பின் போது கல்வியின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தும் வகையில் ‘அசுரன்’ படத்தின் வசனங்களை மேற்கோள் காட்டிய தளபதி விஜய்யுடன் வெற்றிமாறன் எப்போது பணியாற்றுவார் என்றும் செய்தியாளர்கள் கேள்வி எழுப்பினர். தானும் விஜய்யும் பலமுறை பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதாகவும், அவருடன் இணைந்து பணியாற்ற சூப்பர் ஸ்டார் தயாராக இருப்பதாகவும் பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கூறினார். அவர் தனது தற்போதைய கடமைகளை முடித்தவுடன் அவர் விஜய்யை அணுகுவார் என்றும் சரியான கதை வந்தால் எதிர்காலத்தில் அவர்கள் நிச்சயமாக ஒத்துழைப்பார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். ‘வாடிவாசல்’ படத்திற்குப் பிறகு இரண்டு பெரிய கமிட்மென்ட்களை முடித்த பிறகு தனுஷ் நடிக்கும் ‘வட சென்னை 2’ படமும் நடக்கும் என்றும் வெற்றி சூசகமாகத் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்