Monday, June 17, 2024 3:23 pm

கன்னட நடிகர் சூரஜ் குமார் ஏற்பட்ட விபத்து !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கன்னட நடிகரான துருவன் என்கிற சூரஜ் குமார், தனது திரைப்பட அறிமுகத்திற்கு முன்னதாக, சமீபத்தில் ஒரு பெரிய விபத்தை சந்தித்தார். தகவல்களின்படி, நடிகர் ஆர்வமுள்ள பைக் ஓட்டுபவர் என்றும், ஊட்டி மற்றும் மைசூரு இடையே பைக்கில் பயணம் செய்தபோது. சனிக்கிழமையன்று டிராக்டரை முந்திச் சென்றபோது, அவரது இருசக்கர வாகனம் டிப்பர் லாரி மீது மோதியதாகக் கூறப்படுகிறது. 14 வயது சிறுவன் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், மேலும் அவரது உயிரைக் காப்பாற்ற மருத்துவர்கள் அவரது வலது காலை துண்டிக்க வேண்டியிருந்தது என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த சம்பவம் தென்னிந்திய திரைப்பட சகோதரத்துவத்திற்கு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது, நடிகர் ஒரு அற்புதமான திட்டத்துடன் தனது பெரிய அறிமுகத்தை எடுக்கவிருந்தார். அவரது வலது கால் முழங்காலுக்குக் கீழே துண்டிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகவும், முன்னேற்றத்தின் அறிகுறிகளைக் காட்டுவதாகவும் செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

நடிகர் சூரஜ் குமார் 1970 முதல் 1990 வரை பல படங்களை தயாரித்த பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் SA ஸ்ரீநிவாஸின் மகன் ஆவார். நடிகர் தர்ஷனின் ஐராவதம் மற்றும் தாரக் படங்களில் உதவி இயக்குனராகவும் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் ரதம் (தேர்) என்ற படத்தில் நடிகராக அறிமுகமாக இருந்தார், மேலும் அவர் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர்களையும் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார். இப்படத்தில் மலையாள நடிகை பிரியா பிரகாஷ் வாரியரும் கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. நடிகர் ஒரு பெரிய விபத்தை எதிர்கொண்டு தனது காலை இழந்ததால், திட்டத்தின் நிலை குறித்து தெளிவாக தெரியவில்லை.

கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் சிவராஜ்குமார் மற்றும் அவரது மனைவி கீதா ஆகியோர் வளர்ந்து வரும் நடிகர் சூரஜ் குமார் மற்றும் துருவானின் தூரத்து உறவினர்கள் என்பதால் அவர்களை மருத்துவமனைக்குச் சென்றவர்களில் ஒருவர் என்று செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. இந்த சம்பவம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் நிலையில், வரவிருக்கும் திட்டத்திற்கு நடந்த இந்த சோகமான சம்பவம் தென்னிந்திய திரையுலகம் முழுவதும் அதிர்ச்சி அலைகளை அனுப்பியுள்ளது. நடிகர் விரைவில் குணமடைய ரசிகர்கள் மற்றும் திரையுலகினர் தங்களது வாழ்த்துகளை பகிர்ந்து கொண்டனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்