Sunday, December 3, 2023 1:27 pm

‘புட்ட பொம்மா’ பாடலுக்கு விஜய் நடனம் ஆடும் புதிய வீடியோ இணையத்தில் வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பூஜா ஹெக்டே, ‘பீஸ்ட்’ படத்தில் அவருடன் இணைந்து நடித்த தளபதி விஜய்யின் காணாத காணொளி மூலம் ரசிகர்களை மகிழ்வித்தார். வீடியோவில், பூஜா ஹெக்டே மற்றும் குழந்தைகளுடன் சேர்ந்து அல்லு அர்ஜுனின் ‘ஆலா வைகுந்தபுரமுலூ’ படத்தின் பிரபலமான பாடலான “புட்ட பொம்மா” பாடலின் ஹூக் ஸ்டெப்களை கவர்ந்திழுக்கும் சூப்பர் ஸ்டார் முயற்சிப்பதைக் காணலாம். இந்த வீடியோ விஜய்யின் நேர்மையான இயல்பை வெளிப்படுத்துகிறது மற்றும் ஒட்டுமொத்த அனுபவத்திற்கு அழகை சேர்க்கிறது.
பூஜா ஹெக்டே தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் ஒரு தலைப்புடன், “மிருகத்தின் செட்டில் இருந்து எனது தொலைபேசியில் இந்த சிறிய ரத்தினம்.

அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் பூஜா ஹெக்டே நடித்த ‘ஆலா வைகுந்தபுரமுலூ’ படத்தின் “புட்ட பொம்மா” முதலில் ஒரு சார்ட்பஸ்டர் பாடலாக இருந்தது. ஷில்பா ஷெட்டி, கார்த்திக் ஆர்யன் மற்றும் டேவிட் வார்னர் போன்ற பிரபலங்கள் வைரல் ட்ரெண்டில் இணைந்ததன் மூலம் பாடலின் ஹூக் ஸ்டெப் பெரும் புகழ் பெற்றது. இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தளபதி விஜய்யின் புட்ட பொம்மா ஹூக் ஸ்டெப் மீண்டும் நடன அசைவைச் சுற்றியுள்ள ஆர்வத்தை தூண்டியுள்ளது.

‘மிருகம்’ படத்தில், நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில், தளபதி விஜய் மற்றும் பூஜா ஹெக்டே முதன்முறையாக திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். இப்படம் பார்வையாளர்களிடமிருந்து கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும், வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. படத்தின் “அரபு குத்து” மற்றும் “ஜாலி ஓ ஜிம்கானா” போன்ற பாடல்கள் பார்வையாளர்களிடையே உடனடி ஹிட் ஆனது.
லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் அடுத்த படமான ‘லியோ’ ஏற்கனவே அதிக எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. விஜய்யின் பிறந்தநாளில் வெளியான “நா ரெடி” படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் ரசிகர்களிடம் அமோக வரவேற்பை பெற்றது. இப்படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் கதாநாயகியாகவும், சஞ்சய் தத் வில்லனாகவும் நடித்துள்ளனர்.

மறுபுறம், பூஜா ஹெக்டே தனது வரவிருக்கும் திட்டங்களை இன்னும் அறிவிக்கவில்லை. அவர் முதலில் மகேஷ் பாபு மற்றும் திரிவிக்ரம் ஸ்ரீனிவாஸ் படமான ‘குண்டூர் காரம்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். இருப்பினும், படப்பிடிப்பு அட்டவணை மற்றும் ஸ்கிரிப்ட் மாற்றங்கள் காரணமாக, பூஜா ஹெக்டே திட்டத்தில் இருந்து விலக முடிவு செய்தார். நடிகைக்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரம் வெளிப்படுத்தியது, “விஷயங்கள் எப்படி நடந்துகொண்டிருக்கின்றன என்பதில் அவர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை மற்றும் வெளியேறும் முன் தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் இயக்குனரிடம் தனது அவலநிலையை வெளிப்படுத்தினார். பூஜா இப்போது தனது கவனத்தை தெலுங்கு மற்றும் இந்தியில் உள்ள மற்ற படங்களில் மாற்றுவார்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்