Friday, December 8, 2023 2:07 pm

நான்கு நாள் முடிவில் டக்கர் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சித்தார்த் நடித்த டக்கர் திரைப்படம் அவருக்கு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மற்றொரு பேரிழப்பு என்று கூறப்படுகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தாமதம் தான் முக்கிய காரணம்.நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு சித்தார்த் நடித்த படம்தமிழ் சினிமாவில் சாக்லேட் பாய் என்று அழைக்கப்படும் பிரசாந்த், மாதவன் ஆகியோருக்கு பிறகு பெண்களுக்கு மிகவும் பிடித்த ஹீரோ சித்தார்த். சித்தார்த்தின் நடிப்பையும் குரலையும் ரசிக்க தனி ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது. சித்தார்த் தமிழ் சினிமாவில் பல பாடல்களை பாடியுள்ளார். இப்படிப்பட்ட நிலையில் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு தமிழ், தெலுங்கில் சித்தார்த் நடித்துள்ள டக்கர் படம் வெளியாகிறது.கால் டாக்ஸி ஓட்டும் கிராமத்து இளைஞரான குணா (சித்தார்த்) தனது குடும்பத்தின் வறுமையைப் போக்க சென்னைக்கு வருகிறார். தொழிலதிபர் அருண் வைத்தியநாதனின் மகள் லக்கி (திவ்யான்ஷா) மனித கடத்தல் தலைவன் ராஸின் (அபிமன்யு சிங்) ஆட்களால் கடத்தப்பட்டபோது குணா காப்பாற்றுகிறார்.ஆனால் வீட்டிற்கு செல்ல மறுக்கும் லக்கி, எந்த இலக்கும் இல்லாமல் ஒரு பயணம் செல்லலாம் என்று குணாவை அழைக்கிறார். காதலோடும், காமத்தோடும் பயணத்தை ஒத்துக்கொள்ளும் குணாவும் லக்கியும் விளையாடும் ஈகோ கேம்தான் கதை.

பணம்தான் வாழ்க்கையை தீர்மானிக்கும் என்று நினைக்கும் ஹீரோவுக்கும், பணமே எல்லாம் இல்லை என்று நினைக்கும் ஹீரோயினுக்கும் இடையேயான உறவை சித்தரிக்கும் படத்தில் சில நகைச்சுவை மற்றும் ஆக்ஷன் அம்சங்களை வைத்து வேகமான கதையை சொல்ல முயற்சித்திருக்கிறார் இயக்குனர் கார்த்திக் ஜி கிரிஷ்.ஏழ்மையான குடும்பத்தைச் சேர்ந்த இளைஞனாக வரும் சித்தார்த், ஏழ்மையின் சுவடு இல்லாமல் நகைச்சுவை உணர்வைக் கொண்டவர். சென்னையில் ஒரு ஆடம்பர கார் வாடகை கால் டாக்சி நிறுவனம் நடத்தி வருவதை சீன நாட்டவர் நம்ப முடியவில்லை. அவருக்கும், ஆட்களுக்கும் ஆக்ஷன் கலந்த ‘குங்ஃபூ’ சண்டைக் காட்சியைத் திட்டமிடுவதே இப்படியொரு ஏற்பாடு என்று இயக்குநர் சொன்னால், அந்தச் சண்டையில் புதுமை இல்லை.

காமெடி, ஆக்‌ஷன், காதல் என எல்லாமே படத்தில் இருப்பதாக தியேட்டரில் பார்த்தவர்கள் சொல்கிறார்கள். ஆனால் இவை எதுவும் படத்தைக் காப்பாற்ற பெரிதாக வேலை செய்யவில்லை என்றும் புகார் கூறுகின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்