Saturday, March 2, 2024 8:47 am

ரோஹித் சர்மா டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்துள்ளாரா ? வெளியான அதிர்ச்சி உண்மை இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக ரோஹித் ஷர்மா அறிவித்துள்ளார்: ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான இந்திய கிரிக்கெட் அணி, ஆஸ்திரேலியா தி ஓவல் மைதானத்தில் ஐசிசி நாக் அவுட் இறுதிப் போட்டியில் மீண்டும் தோல்வியடைந்ததால், 10 ஆண்டுகால காத்திருப்பை நீட்டித்தது. பாட் கம்மின்ஸ் தலைமையிலான அணி 209 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இந்தியாவை வீழ்த்தி 5வது நாளில் WTCயை வென்றது.

இந்தியாவுக்கு 270/8 ரன்களுக்கு தனது 2வது இன்னிங்ஸை டிக்ளேர் செய்ய பேட் கம்மின்ஸ் அணி முடிவு செய்ததால், இந்தியாவுக்கு 444 ரன்கள் என்ற பெரிய இலக்கை ஆஸ்திரேலியா நிர்ணயித்தது. இலக்கை துரத்திய இந்திய கிரிக்கெட் அணி மோசமான பேட்டிங் சரிவை சந்தித்தது. பேட் செய்த எவரும் 50 ரன்களை தாண்ட முடியவில்லை. இந்திய அணியில் அதிகபட்சமாக விராட் கோலி 49 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதற்கிடையில், இந்திய கிரிக்கெட் அணி WTC இறுதிப் போட்டியில் தோல்வியடைந்த பிறகு, இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவை உலகெங்கிலும் உள்ள கிரிக்கெட் ரசிகர்களால் இடது, வலது மற்றும் மையமாக ட்ரோல் செய்தார். இந்த நிலையில், ஒரு ட்வீட்டின் ஸ்கிரீன் ஷாட் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. டெஸ்ட் போட்டிகளில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக ரோஹித் சர்மா அறிவித்துள்ளதாக ட்வீட் தெரிவிக்கிறது.

வைரல் ஸ்கிரீன்ஷாட்டைப் பாருங்கள்:

வைரஸ் ஸ்கிரீன்ஷாட்டில் உள்ள செய்தி தவறானது. உண்மையில், இந்த செய்தியைப் பகிர்ந்த முழு ட்வீட் மற்றும் ட்விட்டர் பயனரும் தவறு. வலிமைமிக்க ஆஸ்திரேலியர்களிடம் இந்திய அணி தோற்கடிக்கப்பட்ட பிறகு தவறான வதந்திகளை பரப்ப முயன்ற ரோஹித்தின் பகடி கணக்கு இது.

துரதிர்ஷ்டவசமாக, 5வது நாளில் கோஹ்லி முதலில் ஆட்டமிழந்தார், ஏனெனில் டீம் இந்தியா மீண்டும் கிரீஸில் விளையாடியது. ஸ்காட் போலந்தின் ஸ்லிப் கார்டனில் 49 ரன்களில் ஸ்டீவ் ஸ்மித்தின் அழகால் கோஹ்லி தோல்வியடைந்தார், அதே ஓவரில் ரவீந்திர ஜடேஜாவையும் விரைவாக வெளியேற்றினார்.

இந்தியாவின் தோல்வி குறித்து ரோஹித்
தோல்விக்குப் பிறகு, போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் பேசிய இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, ஆஸ்திரேலியாவின் பேட்டிங் செயல்திறனைப் பாராட்டி, போட்டி குறித்த தனது எண்ணங்களை வெளிப்படுத்தினார். அவன் சொன்னான்:

“டாஸ் வெல்வதன் மூலம் நாங்கள் நன்றாகத் தொடங்கினோம், அந்த நிலைமைகளில் அவர்களை பேட்டிங் செய்ய வைத்தோம். முதல் அமர்வில் நாங்கள் நன்றாகப் பந்துவீசினோம், பிறகு நாங்கள் எப்படிப் பந்துவீசினோம் என்று நம்மை நாமே வீழ்த்தினோம். ஆஸ்திரேலிய வீரர்களுக்கு பெருமை சேர்க்க வேண்டும். ஹெட் வந்து ஸ்டீவன் ஸ்மித்துடன் நன்றாக விளையாடினார். அதுதான் எங்களைக் கொஞ்சம் காக்க வைத்தது. திரும்பி வருவது எப்போதுமே கடினம் என்று எங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் நாங்கள் ஒரு நல்ல நிகழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினோம். இறுதிவரை போராடினோம். அந்த நான்கு வருடங்களும் நாங்கள் கடுமையாக உழைத்தோம்.
அவர் மேலும் கூறியதாவது: “இரண்டு இறுதிப் போட்டிகளில் விளையாடுவது நேர்மையாக எங்களுக்கு ஒரு நல்ல சாதனை. ஆனால் நாமும் ஒரு மைல் மேலே செல்ல விரும்புகிறோம். இங்கு வந்த கடந்த இரண்டு வருடங்களில் நாங்கள் என்ன செய்தோம் என்பதிலிருந்து நீங்கள் கடன் வாங்க முடியாது. முழு யூனிட்டின் பெரும் முயற்சி. துரதிர்ஷ்டவசமாக, எங்களால் இறுதிப் போட்டியில் வெற்றிபெற முடியவில்லை, ஆனால் நாங்கள் எங்கள் தலைகளை உயர்த்தி போராடுவோம். புத்திசாலித்தனமாக இருந்தது! (கூட்டத்தின் ஆதரவைப் பற்றி பேசுகிறது). அவர்கள் காலப்போக்கில் பின்தங்கிவிட்டனர். அவர்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் நான் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். அவர்கள் ஒவ்வொரு ரன்னுக்கும் ஒவ்வொரு விக்கெட்டுக்கும் ஆரவாரம் செய்தனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்