Tuesday, June 18, 2024 5:24 pm

ரன்பீர் கபூர் நடித்த அனிமல் படத்தின் டீஸர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரன்பீர் கபூரின் அடுத்த பெரிய படமான அனிமல், இந்த ஆண்டு திரையரங்குகளில் ஒரு அதிரடி விருந்தாக அமைகிறது, ஜூன் 11, ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 11:11 மணிக்கு வெளியான முதல் பார்வை, பயங்கரமான குண்டர்கள் மற்றும் கும்பல்களுக்கு எதிராக பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் பொறுப்பேற்றதைக் காட்டுகிறது. தெலுங்கில் மாபெரும் வெற்றி பெற்ற அர்ஜுன் ரெட்டி மற்றும் அதன் ஹிந்தி ரீமேக் கபீர் சிங் ஆகியவற்றை தயாரிப்பதில் பெயர் பெற்ற சந்தீப் ரெட்டி வங்கா இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் அதிரடி நாடகம் ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, இதனால் அது ஒத்திவைக்கப்படுகிறது என்ற வதந்திகளை நீக்குகிறது.

அனிமல் ஒரு உயர்-ஆக்டேன் அட்ரினலின் காட்சியாக இருக்கும் என்று உறுதியளித்து, கடுமையான பாதாள உலகப் பிரிவுப் போர்களுக்குள் நம்மை அழைத்துச் செல்கிறது, ரன்பீர் கபூர் 2022 ஆம் ஆண்டு பிளாக்பஸ்டர் பேண்டஸி-ஆக்சன் சாகசப் படமான பிரம்மாஸ்திரா: முதல் பாகம் – ஷிவாவில் தனது சூப்பர் ஹீரோ அவதாரத்தில் இருந்து தன்னை முழுமையாக மறுவரையறை செய்வதைக் காணலாம். ப்ரீ-டீஸர், கோல்டன் ஸ்கல் மாஸ்க் அணிந்த பல குண்டர்கள் ரன்பீருக்கு எதிராக ஷாட்களை அழைப்பதைக் காட்டுகிறது, பின்னர் அவர் ஹாலிவுட் சூப்பர்ஸ்டார் கீனு ரீவ்ஸின் கோமாளித்தனங்களைப் போலவே உலகளவில் பிளாக்பஸ்டர் ஜான் விக் ஃபிரான்சைஸ் படங்களில் ரன்பீருக்கு எதிராக ஒரு கேங்ஸ்டர் எடுப்பதைக் காட்டுகிறது. அனிமல் ப்ரீ-டீசரின் மற்றொரு முக்கிய சிறப்பம்சம் என்னவென்றால், ஆக்‌ஷன் நடக்கும்போது பின்னணியில் ஒலிக்கும் பாடல், மனன் பரத்வாஜ் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் பாடல் வரிகளை எழுதிய பூபிந்தர் பாப்பலுடன் இணைந்து பாடலைப் பாடியுள்ளார்.

ரன்பீர் கபூரின் அனிமல் திரைப்படத்தில் தேசிய அளவிலான பரபரப்பான ராஷ்மிகா மந்தனாவுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், அவர் தமிழில் வரிசை படத்தில் ‘தளபதி’ விஜய்யுடன் இணைந்து இந்த ஆண்டு மீண்டும் பெரிய திரைகளில் அனைவரையும் வசீகரிக்க உள்ளார். தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகும் இப்படத்தில் பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார்களான அனில் கபூர் மற்றும் பாபி டீல் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர் மற்றும் ஒளிப்பதிவாளர் அமித் ராய், தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளர் சுரேஷ் செல்வராஜன், ஆடை வடிவமைப்பாளர் ஷீத்தல் ஷர்மா, இயக்குனருடன் ஒரு நட்சத்திர தொழில்நுட்பக் குழு உள்ளது. சந்தீப் ரெட்டி வங்கா படத்தொகுப்பையும் கையாள்கிறார். குல்ஷன் குமார், டி-சீரிஸ் & சினி1 வழங்கும் ஒரு பத்ரகாளி பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பு முயற்சி, அனிமல் தமிழ் ஸ்டண்ட் மற்றும் ஆக்ஷன் நடன இயக்குனரான ‘சுப்ரீம்’ சுந்தரின் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானதைக் குறிக்கிறது, மேலும் சமீபத்திய பார்வையில் அவரது பணி பேசப்படும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. படத்தின் டீசர் வெளியாகும் வரை ஊரின்.

ரன்பீர் கபூரின் அனிமல் ப்ரீ-டீசரை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்