Friday, June 28, 2024 1:20 am

கேமரூன் கிரீன் தனது விக்கெட்டைப் பெற சர்ச்சைக்குரிய கேட்ச் எடுத்ததற்கு சுப்மான் கில் ரியாக்ஷன் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அமெரிக்காவில் ரேபிஸ் தடுப்பூசியை காதலனின் கண்ணில் குத்திய பெண் கைது!

அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணத்தில், தனது காதலன் மற்ற பெண்களைப் பார்த்ததால், கோபம்...

கணவன் – மனைவி இடையே நடந்த சண்டையால் அவசரமாக தரையிறங்கிய விமானம்!

ஜெர்மனியிலிருந்து பாங்காங் சென்ற விமானத்தில் கணவன் - மனைவி இடையே பயங்கர சண்டை நடந்தது....

குறட்டையால் போலீசில் வசமாக சிக்கிய திருடன்!

சீனாவில், ஒரு திருடன் வீட்டில் திருட சென்ற இடத்தில் சத்தமாகக் குறட்டை...

அரசியல் சார்புடைய பல வழக்கறிஞர்கள் சிறந்த நீதிபதிகளாக மாறியுள்ளனர் : சந்திரசூட் கருத்து

நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி நியமனம் குறித்து உச்சநீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி சந்திரசூட்டின் விளக்கம்நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி, உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியில், நான்காவது நாள் ஆஸ்திரேலிய ஆல்ரவுண்டர் கேமரூன் கிரீன் சர்ச்சைக்குரிய கேட்சை பிடித்தது, இதன் விளைவாக ஷுப்மான் கில் வெளியேற்றப்பட்டார். இந்த சம்பவம் கில் சமூக ஊடக பதிவு மூலம் தனது ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்த வழிவகுத்தது.

போட்டியின் போது, 23 வயதான கில் 19 பந்துகளில் 2 பவுண்டரிகள் உட்பட 18 ரன்கள் எடுத்திருந்தார். அவர் ஸ்காட் போலண்டை எதிர்கொண்ட போது ஒரு வெளிப்புற விளிம்பு ஸ்லிப்பை நோக்கி பறந்தது. கேமரூன் கிரீன் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க முழு நீட்சி டைவ் செய்தார் மற்றும் ஒரு அற்புதமான ஒரு கை கேட்சை எடுத்தார்.

இருப்பினும், மூன்றாவது நடுவரின் பரிசீலனையில், கிரீன் கேட்சை முடிக்கத் தவறிவிட்டார் என்பதும், பந்தை தரையில் இழுத்துச் சென்றதும் தெரியவந்தது.

சிறிது தாமதத்திற்குப் பிறகு, மூன்றாவது நடுவர் ஷுப்மான் கில் அவுட் என்று அறிவித்தார், அவர் பெவிலியனுக்குத் திரும்பும்போது இந்திய பேட்ஸ்மேன் மனமுடைந்து போனார்.

அன்றைய ஆட்டத்தைத் தொடர்ந்து, கில் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் சர்ச்சைக்குரிய கேட்ச் படம் இடம்பெற்றிருந்தது. இடுகையின் தலைப்பில் இரண்டு பூதக்கண்ணாடி எமோஜிகள் மற்றும் ஒரு முகம் உள்ளங்கை ஈமோஜி ஆகியவை அடங்கும். கூடுதலாக, கில் கைதட்டல் எமோஜிகளுடன் இன்ஸ்டாகிராம் கதையை வெளியிட்டார்.

ஆட்டமிழந்ததைத் தொடர்ந்து, இந்தியா பின்னடைவைக் காட்டியது மற்றும் விராட் கோலி மற்றும் அஜிங்க்யா ரஹானே ஆகியோர் நம்பிக்கைக்குரிய ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த, 4-வது நாள் முடிவில் 164-3 ரன்களில் இருந்தனர். சர்ச்சைக்குரிய கேட்ச் குறித்து, ஆஸ்திரேலிய விக்கெட் கீப்பர் அலெக்ஸ் கேரி தனது கருத்தை வெளிப்படுத்தினார், அந்த முடிவு நியாயமானது என்று தான் நம்புவதாகக் கூறினார்.

கேரி கருத்து தெரிவிக்கையில், “ஸ்கோர்போர்டில் எங்களிடம் ஒரு நல்ல மொத்த உள்ளது, மேலும் நாங்கள் எப்போதும் அதிக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதை இலக்காகக் கொண்டுள்ளோம், ஆனால் ரஹானே மற்றும் கோஹ்லி நன்றாக விளையாடினர். நாளை இன்னொரு வாய்ப்பு கிடைக்கும். எனது கண்ணோட்டத்தில், கேட்ச் சட்டபூர்வமானதாகத் தோன்றியது, மேலும் முடிவில் நாங்கள் திருப்தி அடைந்தோம். சரியான முடிவு எடுக்கப்பட்டது.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்