Wednesday, April 17, 2024 2:00 am

அரவிந்த் சீனிவாசனின் அடுத்த படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

முன்னதாக க்ரைம் த்ரில்லர் தேஜா வு படத்தை இயக்கிய திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அரவிந்த் சீனிவாசன் அடுத்ததாக தருணம் என்ற காதல் படத்தை இயக்கவுள்ளார். விரைவில் வெளிவரவிருக்கும் இப்படத்தில் முதல் நீ முடிவும் நீ புகழ் கிஷேன் தாஸ் மற்றும் ஸ்ம்ருதி வெங்கட் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

புகாஸின் ஜென் ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் ARKA என்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் ஆதரவுடன், படம் வரும் திங்கட்கிழமை திரைக்கு வரவுள்ளது. சி.இ.யிடம் பேசிய அரவிந்த், “தலைப்பு குறிப்பிடுவது போல தருணங்கள் பற்றியது தருணம். இந்த இரண்டு கதாபாத்திரங்களும் எப்படி முதல்முறையாக சந்திக்கிறார்கள், எப்படி காதலிக்கிறார்கள் என்பதை படம் காட்டுகிறது. தொடர் பிரச்சனைகளை எப்படி சமாளிப்பது என்பதும் தான். .”

மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு தான் படத்தின் ஸ்கிரிப்டை எழுதியதாகக் குறிப்பிடும் அரவிந்த், 2013 ஆம் ஆண்டு முதல் ஒரு படத்தில் இணைந்து பணியாற்றுவது பற்றி விவாதித்துக் கொண்டிருந்த தனது பழைய நண்பரான புகழிடம் இந்த யோசனையைத் தெரிவித்ததாக கூறுகிறார். இந்தப் படம் எல்லோருக்கும் பொருந்தக்கூடியதாக இருக்கும். எனவே தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் பல மொழிகளில் வெளியிட முடிவு செய்தோம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

தேஜா வூவில் மூன்று வருடங்கள் முதலீடு செய்து, அதன் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, அதை ரீமேக் செய்து மற்றொரு க்ரைம் த்ரில்லரைச் செய்வதற்கான வாய்ப்புகளைப் பெற்றதாகவும் அர்வித் பகிர்ந்து கொள்கிறார். இருப்பினும், அவர் தனது பன்முகத்தன்மையை நிரூபிக்க ஒரு புதிய வகையை முயற்சிக்க மனப்பூர்வமாக முடிவு செய்தார். “தருணம் மூலம், கடந்த கால காதல் படங்களில் இருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட ஒரு புதுமையான சிகிச்சையை வடிவமைப்பதே எனது சவாலாக இருந்தது. அதுமட்டுமின்றி, இது போன்ற பாத்திரங்களை இதற்கு முன் செய்யாத புதிய முகங்களை ஸ்கிரிப்ட் கோரியது. அதனால் நான் தேர்வு செய்தேன். கிஷேனுக்கும் ஸ்ம்ருதிக்கும் தருணத்தில் புதிய முயற்சிகளை மேற்கொள்ளும் வாய்ப்பு கிடைக்கும்” என்று அரவிந்த் கூறுகிறார், படத்திற்கான தர்புகா சிவாவின் சவுண்ட்ஸ்கேப் புத்துணர்ச்சியூட்டும் அனுபவத்தை உருவாக்கும்.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் டிஓபி ராஜா பட்டாச்சார்ஜி, எடிட்டர் அருள் இ சித்தார்த் மற்றும் கலை இயக்குனர் வர்ணாலயா ஜெகதீசன் ஆகியோர் உள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்