Wednesday, December 6, 2023 12:52 pm

லியோ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ ! அட இவருமா ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல நடிகர் டென்சில் ஸ்மித், பிளாக்பஸ்டர் ஹாலிவுட் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கிறிஸ்டோபர் நோலனின் டெனெட் (2020) மற்றும் Netflix இன் டெல்லி க்ரைம் (2022) சீசன் 2 இல் அவரது பாத்திரங்களுக்காக மிகவும் பிரபலமான நடிகர் டென்சில் ஸ்மித் போன்ற ‘தளபதி’ விஜய்யின் லியோவில் மற்றொரு முக்கியமான காஸ்டிங் மேம்பாடு உள்ளது. உயர்தர படம். The Best Exotic Marigold Hotel, The Lunchbox, The Second Best Exotic Marigold Hotel, Viceroy’s House போன்ற குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் தோன்றிய பிரபல நடிகர், லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கி வரும் தமிழ் கேங்ஸ்டர் முயற்சியில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். மேலும் நான்கு நாட்களாக சென்னையில் அணியுடன் தனது பகுதிகளை படமாக்கியதாக கூறப்படுகிறது.

டென்சில் ஸ்மித் விஜய்யின் லியோவின் ஏற்கனவே நிரம்பிய நட்சத்திர நடிகர்களுக்கு சமீபத்திய கூடுதலாகும், மேலும் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் தனது பாத்திரத்திற்காக என்ன திட்டமிட்டுள்ளார் என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். S. S. லலித் குமாரின் 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவின் கீழ் பிரமாண்டமான முறையில் தயாரிக்கப்படும் இந்தத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக, தமிழ் சினிமா மற்றும் இந்தியா முழுவதிலும் உள்ள மிகப் பெரிய மற்றும் மிகவும் செழுமையான பெயர்கள் சிலவற்றைத் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் இணைத்துள்ளார். லியோ தற்போது இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் விஜய்யும் லோகேஷ் கனகராஜும் தங்கள் மாஸ்டர் (2021) படத்திற்குப் பிறகு இரண்டாவது முறையாக ஒத்துழைக்கிறார்கள் என்பது தெரியவந்ததில் இருந்து சமூக ஊடகங்கள் பெரும் விவாதத்தில் ஈடுபட்டுள்ளன, மேலும் அனைவரின் பார்வையும் இப்போதுதான். ஆயுத பூஜை விழாக்களுக்கு முன்னதாக அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் படம் வரும்போது ரசிகர்களுக்கு என்ன சமைக்கிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க இருவரும் தயாராக உள்ளனர்.

15 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு முன்னணி தென்னிந்திய நடிகை த்ரிஷாவுடன் விஜய் மீண்டும் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதை லியோ பார்க்கிறார், மேலும் இருவரும் கில்லி (2004), திருப்பாச்சி (2005), ஆத்தி (2006) ஆகிய படங்களில் நடித்த 2000 களில் இருந்து மேஜிக்கை மீண்டும் உருவாக்க பெரும் உற்சாகம் உள்ளது. ), மற்றும் குருவி (2008). டென்சல் ஸ்மித்துடன் இப்போது வரவிருக்கும் பிக்ஜியில், பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் சஞ்சய் தத் எதிரியாக நடிக்கும் போது, ‘ஆக்ஷன் கிங்’ அர்ஜுன், மிஷ்கின், கௌதம் மேனன், பிரியா ஆனந்த், சாண்டி மாஸ்டர் உள்ளிட்ட பல பெரிய பெயர்களுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வார். , மலையாள நடிகர் மேத்யூ தாமஸ் குழுமத்தின் மற்ற நடிகர்களை உருவாக்குகிறார். மாஸ்டருக்குப் பிறகு விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் ஆகியோர் தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக ‘ராக்ஸ்டார்’ இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் கைகோர்த்துள்ளனர், மேலும் மூவரும் ஒரு ஆல்பத்தின் பட்டாசு வழங்குவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்